รูป Skyline R30 Meeting on 30 พฤษภาคม 2552

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย sup, 2 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมเอาไว้ใส่ป้ายทะเบียนครับพี่ชัย เวลาไปวิ่งเล่น ๆ ก๊าก ๆ
    ปล.มิตติ้งรอบนี้ไกลจากบ้านมากครับพี่ รถติดฝนตก ลงรถมาจะเป็นโรคเก๊าเลยพี่ปวดเข่าจริง ๆ เหยียบครัชชะเมื่อยเลย แต่อย่างน้อยก็มาแล้วเจอมิตรภาพของไฟท้ายโดนัทหมือนเดิม

1. makubexu

makubexu New Member Member

60
    0
    0
    [COLOR="Magenta"]ถ้าผมถูก.....ผมจะได้จริงอ่ะป่าว
    ผมขอตอบว่า..........มันเอาไว้ใส่ร่มคับพี่

[COLOR="rgb(25[B][/B]5, 0, 255)"][/COLOR]อิอิอิ........จะรอของรางวัลนะคับ......หุหุ[/COLOR]

2. makubexu

60
    0
    0
    จากเด็กช่าง.......ปาร์ค

3. makubexu

60
    0
    0
  4. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
  5. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    ถูกต้องนะคร้าบบบ:D
    คนออกแบบตั้งใจให้เอาไว้ใส่ร่ม คนที่มีรถลองไปสังเกตดูดีๆอีกที
    หาร่มที่ไม่ใช่แบบพับเก็บได้ เอาแบบดุ้นๆนี่แหล่ะ เอาแบบ Size ปกติ ลองวางดู ปลายร่มจะเก็บเข้าร่องตรง ช่อง kick panel พอดี ด้ามร่มก็จะอยู่ในตำแหน่งประตูพอดิบพอดี เดี๋ยวเอารูปมาให้ดู:)
    ส่วนน้องที่ตอบถูกเก่งมาก ไปรับของได้ที่น้องหล่อได้ แล้วอย่าลืมจ่ายเงินน้องหล่อด้วยล่ะ เดี๋ยวเจ้าหล่อมันไม่ให้ของ :cool::D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้