วันที่4 ก.พ. มีใครไปสนามซีคอนบางนะครับของรายชื่อ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย chonlayut, 29 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เออ...ลืมดูแฮะ...เด๋วแก้ก่อง...:D โทษทีนะพี่...ง่า

2. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0

เอางั้นเลยน้า :p

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    รถไกล้เสร็จแล้วนะครับ เดียววันพรุ่งนี้ไปทำช่วงล่างใหม่แล้วต้องบ่ายจะไปจูนรถนะ
    จะได้ไปไล่รถเพื่อนเอกทั้นนะ

4. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    ไล่รถเพื่อนเอกทัน หรือทิ้งรถเพื่อนเอกได้ไกลกว่าเดิม คิดดูดีๆใหม่นะ แหมแอบไปให้ใครทำเครื่องมาใหม่ด้วยนิ เดี๋ยวแอบถอดน๊อตล้อ starlet ออกซะข้างละสามซะเลย :D :D

ถึงพี่ Colt แดง ฝากแซง starlet ด้วยนะครับ :D :D

5. ไปด้วยครับ
    ชื่อโอ๋ไป 3 คันครับ
    089-019-0824

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เจอกัน 8.30 นะตาตู่ :D

7. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    ไปด้วยๆ ไปป่วนรถ Gym (ล้อเล่น) :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กุมภาพันธ์ 2007
  8. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ไปด้วยพึ่งจูนรถมาให่ม........เอาไปลองด้วย....:D :D

9. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เต็มแล้วนะครับรับแค่ไม่กี่คนเองนะครับ
    รับแค่8คันเองนะครับ

10. POP 11

POP 11 New Member VIP Racer

137
    1
    0
    อูยย เกือบไม่ทัน ไปด้วยนะค๊าบบ ขอไปลองย่องๆ ลองรถหน่อย :D ขอบคุณคับผม :p

11. White Fit Spoon

White Fit Spoon New Member Member

34
    0
    0
    ไปด้วย เเต่ ไปเเข่งรถบังคับนะ อิ อิ

12. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    8 คัน? มีใครมั่งคร้าบ......

13. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อยากรู้ว่าใครได้วิ่งบ้าง ให้โทรหาตู่เลยดีกว่า เพราะงานนี้ตู่เขาจัดให้ เราต้องเกรงใจเขานะ

14. COROLLA BOY

507
    1
    0
    อิอิ..................ต้องเกรงใจแต่ไม่ต้องเกรงกาย เพราะลุงตู่ตัวเล็ก:D

15. chonlayut

1,514
    5
    0
    รถผมพร้อมแล้วนะครับเครื่อง ช่วงล่าง พรุ่งนี้เจยกันครับ
    วันนี้ทางเบียร์สิงห์โทรมาหานะครับเขาบอกว่าพวกเราวิ่งกันกี่คันนะ
    พี่บอกไป20กว่าคัน นะ
    เขาบอกว่าดีนะ จะได้มีเพื่อนวิ่งกันมากๆๆๆนะ แต่ก็ระวังกันหน่อยนะเพราะรถมันมากนะ

16. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    หนุกดีครับ ไม่ได้ขับมาปีนึง วันนี้ขับซะหมดแรงเลย

17. COROLLA BOY

507
    1
    0
    จริงด้วยคับพี่ pom สนุกมากๆ แต่เสียดายตามไครเขาได้ไม่กี่รอบก็เพราะยาง over heat สะก่อนหมุนเลย สงไสงานนี้จบจาก shock ab ก็ต้องสะเดาะเคราะห์ยางสักชุดแล้ว ไม่อย่างงั้นไม่เร็ว

พี่ตู่งวดหน้าเอาอีกนะมันสดี มันสกว่า GYM อีก

18. @ke

171
    1
    0
    เห็นลงไปไม่กี่รอบเองอ่ะ กลับก่อนด้วย สงสัยวัยเริ่มได้แล้วล่ะพี่
    แซวซะเลย :D :D

19. chonlayut

1,514
    5
    0
    คาดหน้าเอาอีกไมครับ พี่ๆๆๆน้องๆๆๆ เดียวจัดให้นะ
    ยังไม่ได้วิ่งกับพี่ป้อมเลยนะ

20. chonlayut

1,514
    5
    0
    มันมากเลยนะ

คาดหน้าเอาอีกไมครับ พี่ๆๆๆน้องๆๆๆ เดียวจัดให้นะ
    ยังไม่ได้วิ่งกับพี่ป้อมเลยนะ

21. Super Colt

2,980
    11
    0
    เอาๆ หนุกดี แต่สงสัยเราจะไม่ไหว ขับเองจะอ้วกเอง ตาลายมึนงง เลี้ยวไป เลี้ยวมา งงเลย จะอ้วกอ่ะ

22. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... เอาอีกครับ และผมขอไปแจมด้วยน่ะครับ

ขอบคุณ K. ตู่มากๆเลยที่ทำให้ผมได้มีกิจกรรมทำร่วมกับเพื่อนๆบ้าง ไม่ได้วิ่งด้วยกันแบบนี้มานานแล้ว

ที่สำคัญ พี่ป้อม มาด้วยนี่สิ ไม่อยากจะเชื่อสายตาเลยพับผ่าสิ พี่ป้อมยังขับรถแข่งเป็นด้วย...อิอิ

23. COROLLA BOY

507
    1
    0
    พี่ mark พี่ pom ขับรถแข่งได้นุ่มนวลมากเลยพี่ขับรถ best แบบเนียนสุดๆ :D

24. Super Colt

2,980
    11
    0
    แหมๆๆ ไม่ให้พี่ลองมั่งเลย สงสัยกลัวรถหนัก :D :D

25. COROLLA BOY

507
    1
    0

กลัวเบาะแตกอะคับพี่ เพราะมันไม่ใช่ size ใหญ่อะ อิอิ :D :D

แล้วก็กลัวมันเอียงแบบนี้ด้วย 5555:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2007
  26. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    5555 ตาเอก หลังจากเปลี่ยนจากเอก 2 ทุ่ม เป็นเอก 4 ทุ่ม นี่เริ่มมีปากมีเสียง 555

27. @ke

171
    1
    0
    พี่รู้ได้ไงอ่ะ ว่าเปลี่ยนเป็น 4 ทุ่มแล้ว :D :D

28. Super Colt

2,980
    11
    0
    อิอิ :D :D

ปล. เห็นไหมพี่ป้อม ผมบอกแล้วว่ามันกวนตรีนนนนนน :mad: :mad:

29. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    รู้สึกงวดนี้ ไม่ได้ไป เลยไม่ค่อยมีส่วนร่วมเรยแฮะ...อิอิ

30. Super Colt

2,980
    11
    0
    สม อิอิ :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้