+++++ Review OHLINS DFV โช๊คอัพที่ใคร ๆ ก็พูดถึง +++++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย "ชอลิ้วเฮียง", 1 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ข้อมูลเยี่ยมมากครับ รอฟังต่อครับ ขอบคุณและขอบคุณ

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    น่าจะปักหมุดเลยนะคับ สำหรับคนที่กำลังตัดสินใจเลือกโช้คอยู่จะได้เป็นส่วนหนึ่งในการตัดสินใจคับ

3. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    อ่านๆไปก็ชักอยากหาโช๊คดีดีมาใส่มั่งซะแล้วว

4. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> >>> Knowledge Base <<< เรียบร้อยแล้วครับ <<<

5. JOBBY

JOBBY New Member Member

196
    9
    0
    เยี่ยมจิงๆ คับ ............

6. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆครับ
    เอาไว้จะหามาใช้มั่งครับ

7. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0

พิมพ์ได้ยาวๆแถมถูกหมดเนี่ยตัวปลอมแหงมๆเลย 555 :D

8. Dear To Mana

Dear To Mana New Member Member

94
    115
    0
    ดีน่ะวันนั้นได้จับเป็นบุญมือ ก่อนเพ่เอาใส่ สภาพสวยโครตๆ

9. pongp28

pongp28 New Member Member

113
    1
    0
    ohlins ที่ เป็น ตัว DFV กับ PCV
    ถ้าดูจาก สภาพภายนอก มี อะไรที่เป็น เอกลักษณ์ เฉพาะรุ่น บ้างครับ
    อย่างรุ่นที่ ไม่ใช่ สตรัสปรับเกลียว มันคือ รุ่นไหน ครับ
    ขอบคุณ ครับ

10. ถ้าเป็น DFV ก็ดูจากรูปในหน้า 1 ได้เลยครับ ส่วน PCV จะเป็นตามในรูปนี้
    คือเป็นสตรัทปรับเกลียว เดิม ๆ จากโรงงานจะเป็นสปริงสองชั้น แต่อาจจะเจอ
    ของมือสองที่เซ็ทสปริงมาใหม่ได้

11. pongp28

pongp28 New Member Member

113
    1
    0
    แล้วถ้า แบบนี้ อ่ะครับ เรียกว่ารุ่น อะไร

ขอบคุณ เจ้าของรูปด้วยครับ

12. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ข้อมูลเยี่ยมไปเลยครับ อยากทราบราคาด้วยครับ

13. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    รุ่นนี้เป็น Street Use ปรับสูง-ต่ำใช้เลื่อนข้อครับ ปรับได้ 28 ระดับ เกาะ หนึบเหมือนกัน

14. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
  15. ReGent_LeGenD

ReGent_LeGenD New Member Member

15
    2
    0
    เยี่ยมๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้