สิงห์มอไซค์ ทุกประเภทช่วยกานหน่อย เร็ว....

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย sosweet, 29 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ......หนีแม่มานั่งเล่น net ไม่ยอมไปกวาดบ้าน.....ไปทำด่วนเลย.....555++

....

2. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    - - กวาดบ้านไม่ได้ครับ

เดียวไม่มีบ้านอยู่ ต้องบอกว่า ไป ทำ งานบ้านสิครับ ( ดูนะเดียวเล่นต่อเลย ทำงานบ้าน = ที่บ้านเปิด
    กิจการเหรอ ทำงาน บ้านอ่ะ ใช่ม่ะ )

3. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    โตแล้ว ไม่มีการบ้านแล้วครับ มีแต่การผลิตอย่างเดียวครับ

4. Project_L

873
    8
    0
    -.- มิ ใช่ การบ้านน งานบ้านนนน
    ว่า แต่ ผลิตไรอา ครับ

5. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ..............ถามจะไปผลิตมั้งหรอ......พี่เขาผลิตหัวรบนิวเครียร์...ส่ง รัชเชียอยู่...ไม่เชื่อถามพี่เขาดิน้องช้าง

6. Project_L

873
    8
    0
    - - ฮู้ววว เดียวผม ผลิตจรวจ แบบของหนังเรื่อง มนุดเต้ารีดละกันเหอๆ ตอนออกไปมีหัวเดียว
    พอลอยๆ อยู่ แตก เป็นหลายๆ หัว โดนทุก เป้าหมายยยยย เหอๆ

ปล. มนุดเกาะมหาปะไล อ่ะแหละ อิอิ

7. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    55555555555555
    งงมาหลายกาทู้แล้วนะน้องช้าง

8. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ช้าง ชอบพา งง ถ้าไม่ งง ไม่ใช่ช้าง

9. Project_L

873
    8
    0
    555+ งั้น ก็ งง กัน ตอนไป ผม ขอ ขุด ทู้ นี้ขึ้น ไปๆๆ เอา
    ดัน ละ มา ดัน ดัน เข้า ปายยยย!!! เอ้า ดัน ขึ้นปายยย!!! เอ้า ดันนนนน!!!!

10. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    โทดนะครับคุณDreams อยู่ Hz หรอครับอยู่แถวไหนอะ

11. Project_L

873
    8
    0
    -.-

12. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    ยาว ไป เหน ด้วย ครับบ ถึงจะไม่ค่อย เข้า มา ใน บอร์ด อิอิ

ว่า เเต่ ผม ก็ เเว้น เหมือน กาน อะ ครับ 555

ทำไง ดี ๆๆ

ช่วง นี้ เเว้น เช้าาา

55+

ตำรวจไม่มี

13. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    ใครช่วยนิยามคำว่า เด็ก แว้น หน่อยครับ
    อย่างนี้ใครขี่มอไซก็แว้นกันหมดอะดิ
    :confused::sad::confused::sad::confused::sad::confused::sad::confused::sad:

14. Project_L

873
    8
    0
    ก็เพราะเพ่ เอิด อ่ะ ชอบ ปาย แว้นน รถ เดิมมม แท้ๆ ยัง จะ ปาย แว้นน อีก

15. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    เด็กแว้น มันเก่าแล้วนะครับ คงเป็นเสียงของรถ 2จังหวะ น่าจะเปลี่ยนมาเป็น... เด็กวื้นนนนน
    เพราะรถเด๋วนี้ มันก็4 จังหวะกันหมดแล้ว ถ้ารถออโตก็เด็กวี้นนนน ขับไวๆก็ เด็กวี๊ดดดดดด

เอาล่ะ ขุดๆๆ ต้นเดือนขุดแล้ว ปลายเดือนขุดอีกรอบ - -*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้