R11 >> ใครมีปัญหาคอนโซลเกียร์แตกมาทางนี้ครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย jeff03, 1 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ยังหาสี่สหายกินไม่ได้เลยอะพี่

ที่ไหนมีส่งข่าวบ้างนะคับ

2. whitebear

1,191
    11
    0

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    อะ..อะ..ย้อเย้นนนนน...นิ่งเตะน่ะนิ่งเตะ..คนดี..อ่ะ..อะ..โอ๋..เพิ้ยงหาย..เพี้ยงหาย..ปู๊ด..ปู๊ดดด...:D:D:D

จริงๆแล้วก็อย่างที่ทราบๆกันน่ะครับว่าทั้งสองท่านนี้ไม่ได้คิดอะไรกันแน่ๆ..แต่อยากเชียร์ว่ะ..
    :D:D:D..

เพื่อนสองคนที่นิสัยดีๆ..เทคแคร์..บุคคลรอบข้าง..เป็นกันเองน่ารัก..ออกซะปานนั้น..มีบุคลิกบางอย่างที่ใกล้เคียงกัน..:D:D:D...นะ..นะ..นะ..ไม่โกรธกัน..น่ะ..:D:D:D

4. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    พี่โอ -พี่หนุ่ย ขอออกตัวก่อนเลยนะพี่ ผมไม่เกี่ยว ไม่ได้เป็นคนเปิดประเด็นด้วยนะ :D:D:D

5. PeMhom

1,163
    3
    0

เฮ้ย...เฮ้ย..อ้ายน้องเ_ว..ไหนว่า..รักกัน..รักกัน..งัย..สบช่อง..เอาตัวรอดก่อนเลยน่ะเอ็ง..

เจ๊..เจ๊..เนี่ยคนให้ข้อมูล..เข้าขั้น..แหล่งข่าวเลยน่ะเนี้ย..:D:D:D

6. whitebear

1,191
    11
    0
    ไม่โกรธ

ไม่งอน

ไม่ได้คิดอะไร

ไม่มีความคิดเห็น

7. whitebear

1,191
    11
    0
    แล้วผมก็ไม่ได้เล่นกีฬา หรือ

แข่งอะไรกันอยู่ซะหน่อย

ไม่มีอะไรให้เชียร์หรอกคับ

5 5 5

ผมไม่ได้ประชดอะไรนะ

ผมอะโดนอย่างนี้มาไม่ใช่ครั้งแรกแล้ว

ไม่มีอะไรจะเสียหรอก

แต่กับหนุ่ยเค้า เค้าเป็นผู้หญิง

เดี๋ยวเค้าขายไม่ออกจะมาโทษผมเอานะ

^^

อาจจะมีใครที่แอบชอบเค้าอยู่ในนี้ก็ได้

เดี๋ยวเค้าจะเข้าใจผิดนะคร๊าบ

8. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    อย่ามาแย่ง ป๋าโอ ของเค้านะ อิอิ :D

จากกระทู้เกียร์แตก ตอนนี้แหกออกไปไหนแล้วหว่า หุหุ

9. pOR...

836
    2
    0
    ผมล่ะชอบกระทู้นี้จิงๆ เอาล่ะ กลับมาเรื่องเกียร์ต่อเถอะ สาระๆๆๆ :D:D:D:D

10. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0

ไม่ทันละเจ้าปอ :mad:

11. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    :D จริงหรอครับ ....

12. PeMhom

1,163
    3
    0
    รูปแทนตัว..เจ๊รูปใหม่สวยดี..มีบิดล้อโชว์ยางด้วย..เห็นแล้วอยากได้มั่งอ่ะ..

13. rug_kan

rug_kan New Member Member

10
    0
    0

ยืนยันการสั่งครับ เบอร์ผม 089-143-1661 เกินไปตัวนึง:D
    เสร็จเมื่อไหร่เดี๋ยวโอนเงินให้นะครับ ขอบคุณมากครับ

14. pOR...

836
    2
    0
    ไม่ทันแล้วหรอ ทำไมอ่ะ ไม่ได้พูดไรเลยนะ เจ๊คนสวย :D:D:D

ว่าแต่ทำไมไฟในกันชนดูไม่สนิทอ่ะ ไปกระแทกไรมาไม่หาให้เเล้วนะ เหนื่อย ขับระวังๆหน่อย คนเดินเนื่อย เมื่อยด้วย :mad::mad::mad:

15. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    เป็นแหล่งข่าวไม่ใช่เหรอเราน่ะ มีคนเค้าฟ้องมา ว่างก้อมาวัดตัวไว้หน่อยนะ
    จะได้พอดีตัว อิอิอิ

ไฟมันไม่สนิทตั้งแต่ทีแรกแล้วกันชนมันเบี้ยวอยู่นิดนึง ไม่รบกวนน้องหรอกจ้า
    แต่ถ้าจะเอาแล้วไม่หาให้ล่ะน่าดู :p

16. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    ตกลงแล้วยังสั่งทันไหมครับ ถ้ายังก็ของสัก 1 ตัวครับ ต้องการจริงไม่ได้โม้

17. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ยังไม่ได้ไปเอาของเลยอ่ะ ,,, เดี๋ยวได้แล้วถ่ายรูปให้ดูกันนะครับ :D:D

18. pOR...

836
    2
    0
    ไม่เป็นไรครับ ไม่รีบ แต่อย่าช้านะ :D:D:D

19. Wor_R11

Wor_R11 New Member Member

6
    0
    0
    wor_R11 รายงานตัวครับ Tel. 084 1234 642
    พร้อมโอนตังค์ครับ ขอเบอร์ บ/ช ด้วย

Thank ครับ

20. Oh EG

Oh EG New Member Member

21
    0
    0
    เพื่อนผมใช้ R11 อยู่เหมือนกันขอสั่งให้เพื่อนได้ไหมครับเห็นเค้าถอดมาทำแล้วไม่สำเร็จ
    084-1022333 โอ๋ครับ:D

21. jeff03

610
    1
    0
    ขอมาจัดไปครับ ... เดี๋ยวได้ชมของ :D

22. theeagleone

113
    0
    0
    รู้สึกว่า ยังไม่มีรายชื่อผมเลยนะ ไม่รู้ว่าลืมกันหรือเปล่าครับ

23. dokapon2524

dokapon2524 New Member Member

37
    0
    0
    อุ้ย....เขิลมาบอกว่า(รถ)เค้าสวยด้วยแหละ หุ..หุ:D:D:D:D

24. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ยืนยันว่า 1 ชิ้น ครับผม จะไปรับของได้ที่ไหน (เผื่อว่าอยู่ใกล้) หากไกลก็จะโอนไปให้นะครับ แล้วจะโทร ยืนยันอีกครั้งครับ

25. theeagleone

113
    0
    0
    แล้วตกลง ยังมีเหลือให้ ไหมครับ ต้องการมาก

26. jeff03

610
    1
    0
    แจ้งความคืบหน้าครับ ตอนนี้มีเหตุขัดข้องทางเทคนิคนิดหน่อย เลยล่าช่าไปนิด
    ได้ความคืบหน้าอย่างไรจะมารายงาน อีกครั้งครับ ... ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ :sad:

27. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ใครๆเค้าก็แตกกันหมด ของผมมันแตกช้าไปหน่อยอ่ะ แต่ว่าพลาสติกข้างบน มันเปื่อยๆอ่ะ ถ้าทำมาใหม่จะแกก้ปัญหาได้ป่าวอ่ะ ถ้าได้เอาด้วยดิ

28. theeagleone

113
    0
    0
    ตกลงว่า ของหมดแล้วใช่ไหมครับ

29. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    หวังว่ายังอยู่ในระหว่างดำเนินการนะครับ (เห็นเงียบหายไปนาน)

30. tongWINS

tongWINS New Member Member

14
    0
    0
    คุณเจฟ ตอนนี้ของทำเสร็จ หรือยัง รถผมทำสีเสร็จแล้ว ต้องการใช้ด่วน ที่โทรเมื่อ2อาทิตย์ก่อน 0863266008 โต้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้