รูป Meeting 27 Jan 2007 by oakoak

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย oakoak, 28 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    ไม่ต้องทำไรครับแค่ตัวกับหัวใจที่รักROVER ก็พอ
    แล้วก็เตรียมเงินซัก450บาท
    ไว้อุดหนุนไฟประตูพี่โอหม์ก็พอ แงม!!!

2. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    รถผมก็โทรมเหมือนกัน เดิมๆทุกอย่างครับ มีเดิมๆอีกหลายคัน
    แรกๆก็ลังเลเพราะคิดแบบเดียวกันกับคุณครับ ไม่กล้าเข้า แต่ก็ลองมาดู
    ก็สนุกดีครับ แต่ล่ะคนก็กันเองสบายๆดีครับ ยังไงก็ยินดีต้อนรับครับ

3. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    เชินเลยคับพี่ อยากด้ายอะไหล่อารายลองมาโพสในนี้ก้ด้ายนะคับ

4. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    ถ้าไปไหนไม่ต้อง ชวนกันในนี้นะครับ โทรตามตัวเลยนะครับ (เดียวจะไม่ได้ออก)

5. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    อยากจะอุดหนุนไฟประตูโอหม์เหมือนกันแต่ขอต่อคำนึงเด่ะ...(250 ได้ป่ะเดี๋ยวไปติดเองก้อได้) น๊า..น๊า......

ไหนๆพรุ่งนี้ก็จะปรงจากทางโลกแล้วถึงว่าทำบุญเอาฤกษ์ดีละกันน๊ะ...:sad:

6. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    วันนี้ผมพึงจะต่อไฟประตู ตอ่ไปได้ข้างเดียวเอง ได้มาก่อนเพื่อนเขาเลยแต่กองเอาไว้ที่บ้านเป็นเดือน

แถมต่อผิดอีกดันต้องเสียบกุนแจก่อนถึงจะติด แย่จังเดียวค่อยต่อใหม่

7. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    หวัดดี ขอสมัครเป็น สมาชิกคนครับ สนใจไฟประตู พร้อมติดตั้งเท่าไหร่ครับ เพิ่งได้ 623 มา

8. NingRover

83
    0
    0
    อะ ยินดีๆ
    แต่ไฟรอพระโอมก่อนนะคับ
    ท่านไปบวช

9. non225

95
    0
    0
    ครับ รอได้ อนุโมทนาด้วยครับ รถคุณหนิง สวยเชียบจริง ๆ อยากทราบว่า โหลดกี่นิ้วครับ แม๊กก็แจ่ม

10. NingRover

83
    0
    0
    ขอบคุณคับ 2.5"ครับ เปลียนแมกซ์แล้วรับไม่ได้ต้องเอาไปโหลดทันที่เลยครับ..

11. non225

95
    0
    0
    ถ้าไฟประตูให้ไปรับเมื่อไหร่ บอกด้วยครับ โทร 0841194242 นนท์ครับ ไม่ทราบว่า
    ติดตั้งด้วยหรือป่าว ไงโทรคุยกันครับ

12. non225

95
    0
    0
    ผมไปได้ไฟประตูมาคู่หนึ่ง ไม่รู้เหมือนกันป่าว แต่รู้น๊อตเหมือนกัน เลยเอา 300
    แถม ยังไปเอาโช๊คปรับเกลียวมาอีก 1 ชุด 4 ต้น ครึ่งหมื่นนิด ๆ พร้อมสปริงโหลด สีเหลือง สั้นๆ
    ประมาณ ไม่ถึง 10 นิ้ว ใส่แล้วค่อนข้างกระด้างมาก แต่แน่นดี
    เลยได้โอกาสถามเครื่อง H 22 ออโต้ ราคา 35,000 ครบสภาพ กิ๊ฟๆๆๆๆ สวยมาก แต่ไม่กล้าจับ
    เพราะ H 23 ก็ยังดีอยู่
    แถม ยังเจอ พวงมาลัย accord ทรงเดียวกับ โรเวอรเลย มีปุ่มครบ ใช้บังครูชคอนโทลนด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้