เสาร์ 30 ณ สนามเทพนคร

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย *o* YoouSky -_-", 31 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    คู่นี้ที่ผมอยากดูครับ แต่ไม่เป็นอย่างที่คิดครับ

2 คันนี้ 11 Sec ทั้งคู่ครับ

2. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0

ไม่ต้องขออนุญาติหลอกครับ
    แจมมาได้เลยครับยิ่งมีรูปเยอะยิ่งดีแบ่ง ๆ กันชมคับ
    ได้ดูภาพสวย ๆ รถสวย ๆ จากหลาย ๆ มุมก้องยิ่งดีซะอีกครับ

3. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    เครื่อง FJ ของรถดัชสัน ตัวแรงแนว เรโท

4. *o* YoouSky -_-"

147
    6
    0
    เครื่อง 200 สีขาว เทอร์โบเล็กแต่วิ่งดีเหมือนกัน แค่07 แต่วิ่ง 12.0

ยางไม่ดีฟีร เกือบทุกเกียร์

5. *o* YoouSky -_-"

147
    6
    0
    กระบะส้ม วันนั้นได้ที่ 1 รุ่นเครื่องเบนซิน

โบลูกเดียว แต่วิ่งดีมาก ๆ

6. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    คันส้ม สวยอ่ะ ท่าจะแรง

7. Cefiro_3Rotor

Cefiro_3Rotor New Member Member

41
    2
    0
    เรโท สีส้ม รถผมเองค้าบ ...................

8. *o* YoouSky -_-"

147
    6
    0
    รถพี่เจี้ยบ สวยด้วย แรงด้วย FJ เทอร์โบ เคื่องเรโทตัวแรง

9. kang 79

kang 79 New Member Member

159
    8
    0
    ..... มีรูป A 31 สีขาว ที่วิง 12.8 ใหมครับ....1 J ...เดิม เดิม อะครับ...

10. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    อยากเห็นเหมือนกันครับ

11. *o* YoouSky -_-"

147
    6
    0
    ไม่มีเลยครับพอดีรถคันนั้นมาตอนหดึก กล้องผมแบดหมด

เลยไม่ได้ถ่ายรูปเก็บนะครับ

12. kang 79

kang 79 New Member Member

159
    8
    0
    ..... ใด้ข้อมุลมาละ....พี่ทอนเป้นคนทำรถ เอง.....เดิมทุกอย่าง...จริง จริง...กล่องเดิม..ใช้ AFC 5ปุ่ม...เอง หัวฉีดเดิม........เห็นน้องเขาบอก ยางไม่ดี........งงเลย
    ปล.เขาบอกมีอิกคันผวิ่งที่คลอง 5 เส้าร์นี้ รถบ้าน 10 วิ...รถบ้านนะครับ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้