รูปงานMEETTING วันเสาร์ที่ 30 พ.ค. 2552 ณ ร้าน บ้านนายไท ใช่เลย

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Mr.PrOmPT, 31 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOMBMAN_9

BOMBMAN_9 New Member Member

137
    0
    0
    สุดท้ายแหละ แถม สำหรับ พี่กล้ามงาม และ สาวสวย...อิอิ

2. ไก่

ไก่ New Member Member

73
    0
    0
  3. ไก่

73
    0
    0
    กว่าจะทำเป็น แหะแหะ ภาพไม่สวย มืด มัว จะโทษลมฟ้าอากาศได้ป่ะเนี่ยะ อิอิ เอาว่าภาพไหนไม่สวยไม่ชัด ไม่เหมาะ ขอความกรุณาเว็บมันสะเต้อลบออกได้เลยเด้อ

4. ไก่

73
    0
    0
  5. ไก่

73
    0
    0
  6. ไก่

73
    0
    0
    เครียด ๆๆๆๆๆ

7. ไก่

73
    0
    0
    สั้บสนวุ่นวาย มองสาว ๆ ดีก่า อิอิ

8. ไก่

73
    0
    0
    รถๆๆๆ แล้วก็รถ

9. ไก่

73
    0
    0
    ยิ่งดึกยิ่งแรง แหะแหะ

10. ไก่

73
    0
    0
    แก้แล้วแก้อีก จนจะหมดตัวแระ ก็ยังทำได้แค่เนี้ยะอะ ขออำภัยกับภาพหมู่นะขอรับ แฟลชไม่ถึงขอรับ แหะแหะ

11. ไก่

73
    0
    0
    ภาพตามคำขอของต้นหอม ที่เก็บอะไรไม่ได้เลย 555

12. ไก่

73
    0
    0
    อันนี้เก็บตกขอรับ อย่าว่ากันนะ ขอบใจเจง ๆ ฮี่ๆๆ ก็มันน่ารักดีนี่นา
    ผมทนไม่ไหวแล้วคร๊าบบบบบบพี่น้อง

13. ไก่

73
    0
    0
    ขากลับถูกนักเลงขับปาดฉวัดเฉวียนบนเส้นทางอนุเสาวรีย์ชัยสมรภูมิ ทำหน้าตาท่าทางนักเลงมั่กมาก ขอบอก สุดท้ายพอเราเรียกตำรวจก๊ะประกัน กลับกลายเป็นว่าออกรถขับหนีไปซะนี่ เฮ้ออออ แปลกดีแหะ

14. BOMBMAN_9

BOMBMAN_9 New Member Member

137
    0
    0
    ฝากรูป ครีบ จากรถเฮียน้อย ไว้ให้พี่ดอน และ เพื่อนสมาชิก ไว้เผื่อท่านใด สนใจลองดูเป็นแบบ ครับ....

15. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    แล้ว พี่ไก่กะพี่แอ้ ไม่เป็นไรใช่มั้ยครับ ส่วนรถพี่ไก่ ล่ะ เสียหายมากมั้ยเอ่ย

เด๋วโบ๊ทจะโทร.พี่ไก่นะครับ เค้าเจอไฟมุมรถพี่แล้ว

16. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    ตอนผมกลับเจอ แว๊นซ มาประมาณ 10 คัน...มุดกันมาเลย - -"

17. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    พี่ไก่น่าจะโทรเรียกพวกผมนะ

18. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    ขอบคุณทุกท่าน และ ขอบคุณภาพสวยๆครับ

19. เดียว

เดียว New Member Member

11
    0
    0
    เสียดายมากครับ คนเยอะด้วยรอบนี้ รถสวยมากมายเกินบรรยาย (คันของเฮียน้อย มาจาก พิม มาย รายน์ )หรือเปล่าครับ สุดๆๆ มีจอเล็กๆๆด้วย
    พี่โบ้ท ครับ..........................................................................................อ่ะ แหล่มเลย รถสวย นี่ไม่ไช่คันวันนั้นใช่ไหมครับ137

20. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ของพี่โบ๊ทอ่ะ137 ของแท้ว่ะเดียว 555

21. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ใช่ๆ น่าโทรมาพี่ หน้าตาท่าทางนักเลงมั่กมาก ต้องเจอ หน้าตาอย่างผม :D

22. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ป่านนี้ คงจะจ๋อยรับประทานไปแล้วมั้ง ไอ้นักเลง

23. ZOMA

ZOMA New Member Member

27
    0
    0
    ยินดีครับ...ในงานMetting
    และดีใจที่ได้พบปะพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ
    ขอให้มิตรภาพ TCT ยั่งยืนยาวนานครับ

24. ยุทธภมิ (ต้น)

ยุทธภมิ (ต้น) New Member Member

18
    0
    0
    แต่ยังงัยแล้ว ขอขอบคุณ พี่ ๆ ทุก ๆ คน ที่สละเวลาอันมีค่า มาพบกันในครั้งนี้นะครับ
    ขอบคุณสำหรับรูปสวย ๆ ของพี่ไก่-พี่แอ้ พี่เอก ที่นำมาโพสให้พวกเราได้ชมกัน
    ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่ทุกคนมีให้กัน เพราะครั้งนี้เป็นครั้งที่มีสมาชิกมากัน ทั้งหมด
    ทั้งที่กลับไปแล้ว และ ทั้งที่ยังอยู่ รวมเกือบ 50 คนแน่ะ ที่สำคัญไม่มีอะไรสำคัญไปกว่า
    มิตรภาพที่พี่น้องชาว TTCT มีให้กันนะครับ

ปล.น้าไทฝากมาขอบคุณทุก ๆ ท่าน ที่เข้ามาอุดหนุนที่ร้านนะครับ และผมรู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่ง
    ที่พี่น้องทุกคนให้ความเป็นกันเองดี คราวหน้า ไม่ผิดพลาดอีกแน่นอนครับ

25. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ขอดันกระทู้นี้ ขึ้นไปเพื่อระลึกถึง พี่เด่น ถ้าผมจำไม่ผิด มีตติ้ง ครั้งนี้ เป็นครั้งแรกที่พี่เด่น พาครอบครัวมาแจม
    อยู่ร่วมสนุกกะพวกเรา จนค่ำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้