จะเปลี่ยนเบาะเพื่อนๆใส่รุ่นไหนกันบ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย tum_190, 29 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมรู้อย่างเดียวว่าซื้อเองค่อนข้างแพง แต่ซื้อในราคานักแข่งตัวละ 5,000 บาทเอง
    คัยซือราคานักแข่งได้แจ้งด้วยนะคร้าบ...อยากได้จัง

ปล.อยากรู้ว่าเบาะหลัง DB8 ใส่ได้เลยมั้ย หรือว่าต้องแปลงรึป่าว
    พอดีกำลังหาอยู่

1. akimotosoles

akimotosoles New Member Member

101
    1
    0
    ผมก็อยากรุ้ว่าเบาะ db8 หลังต้องแปลงไรมั้ยครับ

ว่าจะหาใส่เหมือนกาน

2. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    มันจะมีหูหิ้วตัวนึงต้องหักออกครับ ไม่งั้นก็ทำจุดเชื่อมเพิ่มครับ (ส่วนใหญ่หักออกครับ)

นอกนั้นใส่ได้เลยครับ ขอบข้างจะเหลือช่องห่างนิดนึงครับ

(เพิ่งได้มายังไม่ได้ใส่เลยครับ)

3. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    Low max เลยครับใส่แล้วกำลังดี ไม่เล็ก ไม่ใหญ่ กระชับดีมากครับ
    รูปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้