มาเช็คชื่อกานหน่อย เห็นเงียบๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย soda_za, 29 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    แน่นอนทีเดียว
    วันหลังถ้าเจอจะเอาไปใช้บ้าง
    ถ้ามันถาม บอกว่า เอามาจากเพื่อน
    555+

2. gaszohol

643
    4
    0
    สวัสดียามเย็นๆค้าบ
    ช่วงนี้เงียบๆนะคับ
    สงสัยงานจะยุ่งๆกัน
    ดูแลสุขภาพกันด้วยเน้อ

3. Pooh

Pooh New Member Member

68
    11
    0
    งานยุ่งๆๆ..ไปถึง5 สิงหาคม...
    ประชาสัมพันธ์ข่าว : คัยที่สนใจทำอีคอมเมิร์ซ...
    เชิญร่วมงานเสวนา หัวข้อ “บุกเบิกการตลาดแนวใหม่ด้วย Online Marketing”
    จัดโดยกรมพัฒนาธุรกิจการค้า ร่วมกับสมาคมผู้ประกอบการพาณิชย์อิเล็กทรอนิกส์ไทย
    วันจันทร์ที่ 3 สิงหาคม 2552 เวลา 13.30-17.00 น. ณ ห้องเมจิก 3 โรงแรม มิราเคิล แกรนด์ คอนเวนชั่น กรุงเทพฯ

เผื่อจะมีไอเดียดีๆ ทำแล้วรวย...จ้าา...

4. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    คุณ Pooh นี่...ทำเวปของตัวเองด้วยหรือครับ เป็น webmaster หรือเปล่า

5. Pooh

68
    11
    0
    บอกไม่ได้ มันเป็นฟามลับ อิอิ ...

6. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    อะโห มีเง้ด้วย ก็บอกไว้เผื่อชาว PG จะได้เข้าไปอุดหนุนไงครับ มะดีหรอ

7. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ฟาม ลับ ของเรา สองคน อิอิ :D:D

8. Pooh

68
    11
    0
    ฟาม ลับ...สุดยอด...:D

9. gaszohol

643
    4
    0
    :D เกรงใจจ๊อบบ้างสิครับพู่ จ๊อบเค้าขี้หึงนะครับพู่ ระวังเค้าตามไปตบนะ:p:D

10. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ชิๆ ทำมาเป็นรู้ตาโซ่นี่ บร้า เหอๆๆ

11. Pooh

68
    11
    0
    อะจิงดิ หุหุ

12. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    เอาละคับ มีตบคับ ตบอย่างเดียว หรือว่า ตบจูบ คับ..อิอิ

13. gaszohol

643
    4
    0
    เอาอีกแล้ว......... จะให้เค้ารู้กันไปถึงไหนย่ะหล่อน
    จะเปิดเผยก็เอาเลยนะ จะได้ให้เค้ารู้กันไปเลย

ไม่รู้คัยเป็นจริงกันแน่งานนี้ 555+

14. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เฮ้อ อุตส่าว่าเลิกเป็นละนะแกนี่

15. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    จ้อบรายงานตัววันพุธที่ 5 ครับ

16. gaszohol

643
    4
    0
    เอาเข้าไปๆ
    เลิกได้เลิกไปนานแล้ว ใครพูดไว้นะ
    โหะๆ

17. Pooh

68
    11
    0
    เช็คชื่อด้วยตอนค่ำๆ คริคริ

18. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0

เช็ค ทั้งวัน ทั้งคืน เลยน่ะจ๊าาาาา อิอิ ..

มาตามเช็ค กันบ่อยๆแบบนี้ มั่งซิจ๊ะ เอิ้กส์ๆ :eek:

19. Pooh

68
    11
    0
    เช็คอีกๆๆๆ...:D

20. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    อยากเช็คๆๆๆๆๆด้วยครับ เหอๆๆ

21. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    ผมก็อยังอยู่ครับ นานๆมาทีงานเยอะครับ..สบายดีกันป่าวครับ

22. gaszohol

643
    4
    0
    เชคเข้าไปให้มันหลุดโลก
    555+

สบายดีกันถ้วนหน้าค้าบ ฮ่าฮ่า

23. Pooh

68
    11
    0
    ไปแอ่วเหนือมาก๊า..ไม่ได้เช็คหลายวัน อิอิ

24. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    มาเช็คด้วยคนหลังสอบครับ :D

คิดถึงพี่ ๆ ทุกคนเลยค้าบ โดยเฉพาะเรปบน :p

ปล. ของฝากล่ะครับของฝาก อิอิ

25. gaszohol

643
    4
    0
    เมื่อวานไม่ได้ไปสังสรรค์กะเค้าเลย
    รถพัง เงินหมด อะไรจะลงตัวเช่นนี้
    555+

ปล.ใครหาปีกผีเสื้อ 205 ราคาถูกได้บ้างคร้าบบบบบ

26. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    เช็คต่อ ๆ ๆ ..

27. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    เห็นมันเงียบเลยมาดันกระทู้หน่อย....

28. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    สวัสดีวันพุธที่ 2 ครับ ว่างๆคิดแผนไปกินเหล้ากันมั่งมะครับ ( นอกรอบไง ) เหอๆๆ

29. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    หมึกครับ ยังอยู่ดีครับ

30. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    สุโก๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย !!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้