มาเช็คชื่อกานหน่อย เห็นเงียบๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย soda_za, 29 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ยังอยู่กานเยอะ...ฮุฮุ

2. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ยังไม่ลิมค้าบบบบบ เปอร์โยยังอยู่ในใจเสมอค้าบบ :)

เพราะขับเป็นคันแรกก็คันนั้นเลยครับ :D

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    โห..นี่ไม่ได้เข้าบอร์ดนาน..เบลก็ยังเหมือนเดิมนะเนี่ย..ยังรักกับโอมดีอยู่หรือเปล่าครับ

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
  5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เบล เขา มี ใหม่ แล้ว พี่ วันที่มีตติ้ง ก็ ควงกันมา 3 คน แหน่ะ :D:D:D

6. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    อ้าว...ซะงั้นอ่ะเบล...เอ้ย...ได้หน้าลืมหลังหรอ...555555

แซวขำ ๆ.... ได้รถใหม่...เอามาโดนัดรอบรถพี่ก็ได้นะ...แต่ทำประกันชั้น 1 มาก่อนนะเฟ่ย...กัว..

7. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เบล เขาขับ เบนซ์ มาหน่ะ เพ่
    ไม่ต้องกัวว่า ไม่ได้ทำประกันชั้น 1 เหอๆๆ:D:D

8. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    นั่นสิคับ โอม เบลล์ ควง 3
    ไม่ทำมาดานะคับงานนี้
    ดูแลอย่างดี ซะด้วย อิอิ

9. Resn

338
    0
    0
    ใช่ครับประกันชั้น 1 แต่หมดไปแล้วอะครับ พ่อไม่ต่อ อิอิ

10. Resn

338
    0
    0
    คนเสน่ห์แรงก็งี้แหละครับ :D

ปล. อยากเหงรูปแว้ว :p

11. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    เอ้ยเบลชั้นสามก็ได้...พี่ไม่ว่าอารายเฟ่ย..

เบลนี่..เค้าร้บได้ทุกสถานะการจริง ๆ นะครับ...ไม่สะสบสะท้านเลยอ่ะ:p

12. Resn

338
    0
    0
    ม่ายเอาแล้ว แก้ข่าวครับ ๆ เดี๋ยวคนอ่านเข้าใจผมผิด อิอิ

ผมเป็นชาย 100 % ครับ + โสด สนิทครับ :D

13. gaszohol

643
    4
    0
    :D:p เด๋วจะก็อบข้อความไปเม้นลงHi5 ให้นะ
    กร๊ากกกกก

14. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    เอาละสิ..เจ้าเบล...เด็กที่ควงอยู่...งานเข้าแน่...

15. Resn

338
    0
    0
    โสดเจง ๆ ค้าบ :D

กำลังรอเนื้อคู่อยู่ค้าบตอนนี้ อิอิ ทั้งคนทั้งรถเลย :p

16. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    อยากขับบ้างเน่อ เหอๆๆ

17. ohmmemy

1,077
    4
    38
    เบลหน่ะ มะมีเนื้อคูหรอก ครับ มีแต่ เนื้อ คี่ เห็นมาที ไร สวิง 3 มาตลอด เหอๆๆ:D:D

18. gaszohol

643
    4
    0
    :p อะเคค้าบน้องเบลล์ เชื่อละ โสดก้อโสด
    น้องผมโสดครับ แต่ไม่ซิง :D

19. Resn

338
    0
    0
    เง้อ พี่โซ่รู้ได้ไงอ่าครับ :eek:

20. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    เหอ ๆ ๆ .... โดนกานไปเยอะครับ

21. gaszohol

643
    4
    0

:D แบ๊วได้อีกนะ ไอน้องชาย 555+:p

22. Resn

338
    0
    0
  23. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    วันนี้เงียบจัง...

24. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ฮี้วววววววววววววว ..

25. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    คงเพราะไม่ค่อยมีคนเข้ามั้งครับเลยเงียบ
    ไม่ก็ซุ่มทำอะไรกันต่อมิอะไรอยู่อ่ะ

26. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    หมึกครับ ขอโทษที่รายงานตัวช้าไปหน่อยครับ (มาช้ายังดีกว่าไม่มา ใช่ไหมครับ)

27. gaszohol

643
    4
    0
    :D สบายดีไหมจ๊ะ นู๋หมึก เพ่อยากวางเครื่องตามบ้างแล้วอ่ะ
    ติดอยู่อย่างเดียวเลย ตังไม่มีเนี่ยซิ 555 :p

28. ohmmemy

1,077
    4
    38
    โท้ดทีครับ ที่ หายไป หลาย วัน พอดี ต้องเตรียมงานแต่งงาน
    ตอนนี้ เส็ดงาน แล้วว ค๊าบบบ อิอิ

29. gaszohol

643
    4
    0
    :D โอมจะแต่งงานแล้วหรอเนี่ยยยยยยยย โอววววงานเมื่อไหร่แจ้งด้วยนะคับ อิอิ:p

30. Pooh

Pooh New Member Member

68
    11
    0
    เช็คด้วยคนก๊าาา..............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้