มาเช็คชื่อกานหน่อย เห็นเงียบๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย soda_za, 29 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    กลัวบอร์ดล้างเลยมาเช็คชื่อกานหน่อย จ้อยยังอยู่ดีครับแต่สภาพคล่องไม่ดี555:D

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ผมก็ ยัง อยู่ คับ
    สภาพคล่อง มะค่อยดี เหมือน กานน หุหุ
    ใกล้จะ สิ้นเดือน แระ ค่านู้น ค่านี้ เต็ม ปาย หมด 55555

3. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    jimmy ครับ คนสบายดี แต่รถพัง ยังไม่ได้ทำเลย รื้อไว้ยังไม่มีเวลาประกอบ กลับค่ำตลอด ทำงานไม่มีวันหยุดเรย

4. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    ...บะบาย 505 เน่าๆ :(:(:(

...มาม่ะ a31 กากๆ:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

5. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    ปืนครับ ยังอยู่ดีปกติสุขครับ

6. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ตั้มครับ ตอนนี้ช่วงขาขึ้นครับ อิอิ

7. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เอาขาขึ้นพาดบ่าเลยเหรอ คับพี่ตั้ม อิอิ (อย่าเล่นท่าพิสดาลมากน่ะเพ่) :D:D

8. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    อยู่ดี กินอร่อย พอประมาณครับผ้มมมม !!

เซ็ง ฝนตก รถติดครับ .. :confused:

9. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    โอ๊คครับ รถยังไม่เสร็จเลยครับ อีกนิดเดียวว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 พฤษภาคม 2009
  10. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    จ้อบครับ อยู่ดีบ้างไม่ดีบ้าง ช่วงนี้รถยังไม่เสร็จ ซ่อมอารายของมันฟระครึ่งปีละเนี่ย รถยังไม่เสร็จแต่คนไกล้เสร็จละคร้าบบบบบ โอวววววว เหอๆๆ

11. hallelujoh

hallelujoh New Member Member

16
    1
    0
    โจ้ครับ กระเป๋ากำลังจะแห้ง
    กำลังจะเอาแก๊สให้รับประทาน 555+

12. ohmmemy

1,077
    4
    38
    สงสัยจะเป็นช่วงขาขึ้น(พาดบ่า) เหมือนกับ จารย์ตั้ม....... อิอิ :D:D:D

13. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ไม่หลอกครับ เพราะมันขึ้นข้างเดียว ขึ้นสองข้างทีเดียวมันเมื่อยเกิ๊นนนนน เหอๆๆ

14. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    มาด้วยคนครับ

อ๊อด ครับ

15. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    เต้ครับ................กินอิ่ม.............นอนหลับ.............สุขภาพดีครับ

16. ohmmemy

1,077
    4
    38
    คึกคักๆ

17. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ขาก่ายหน้าผากครับ ช่วงนี้กรอบ

18. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เหมือนกานเรย......ช่วงนี่กำลังขาขึ้นเหมือนกาน.....แต่ขึ้นมาอยู่บนหน้าผากนะ....55555

19. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ฝนครับ...ยังอยู่...แต่งานเข้าครับ..วุ่นวายกับการซ่อมรถเหมือนกันครับ...หวั่น ๆ ว่าเจ้าของจะเอาของเค้าไปด้วย...เร่งทำบุญอยู่ครับ..
    หากเสร็จสิ้น..คงได้เจอกันแน่ครับ..

20. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    หวัดดีครับหายไปนาน เลยผมพอดีเปลี่ยนที่ทำงานใหม่เลยไม่ได้เข้ามาดูเลยครับตอนนี้มาแล้วครับเด๋วไว้เจอกันนะครับ

21. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ยังอยู่ กานเยอะ เหมือน กันน่ะเนี๊ยะ อิอิ

22. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    มารายงานตัวอีกคนครับ :)

เบลครับ ยังหล่อเหมือนเดิมครับ ฮี่ฮี่ฮี่ :D

23. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เดี๋ยวนี้ไอ้เจ้าเบลล์มันขับเบ็นซ์แระอ่า.....ลืมเปอร์โยต์....เชอะๆๆๆ

24. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ก๊อบคับ ห่างหายไปนาน ไม่มีเวลาเล๊ยยย เพิ่งงานใหม่ยุ่งมากๆ ต้องปรับตัวอีกเยอะคับ กว่าจะกลับมาทำหน้าที่ได้เหมือนเดิม ช่วงนี้ก็ฝากน้องๆ ช่วยๆทำๆกันๆไปๆก่อนๆนะๆคับๆ ไว้มีเวลาลงตัวเมื่อไหร่เจอกันแน่นอนคับ

25. ohmmemy

1,077
    4
    38
    เด๋วนี้ เบลมันมีแฟน ทั้งชายทั้งหญิง เลย มาตบตีแย่งชิง เบลกันใหญ่เลยตอนมามีตติ้ง.......55555

ก็ยังรอๆๆๆ พี่ชายคนนี้ ต่อไปน่ะครับ ........... อิอิ คิดถึงๆ

26. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    สักพักแหละว่ะโอม...แม่งเลิกงาน17.30น.แต่กลับจริง19.00น. ถึงบ้าน 2 ทุ่มกว่าทุกวัน ลูกจะลืมหน้าอยู่แล้วว่ะ เซ็งอิ๊บอ๋าย

27. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ชอบคำพูด นาย เต้ เรา จริงๆ 555+
    คล้ายๆกันคับ
    ผม โซ่ คับ
    สุขกาย สบายใจ ฮ่าฮ่า
    มาช้า ยังดีกว่าไม่มาเนอะ *0* อิอิ

28. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    นายโอมนี่เหมาะกับผู้ดูแลบอร์ดดีนะคับ...ทักทายได้ทุกท่านจริง ๆ ครับ...

พี่กอฟ ตอนเน้ทำงานที่ไหนอ่ะ...เล็ง ๆ ไว้ให้ผมบ้างยังอ่ะเพ่

29. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    นู๋ม่ายเกี่ยวน้าค้าบบบบบ

นู๋โสดสนิท 100 % ค้าบบบบบบบ :D

30. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    อิอิ ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้