++ ขอบคุณสมาชิก RCW น้ำใจงามอีกหนึ่งท่านครับ! ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GaB, 28 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yeaw115PowerHaus

Yeaw115PowerHaus Legend (R.I.P.)

448
    0
    0
    สุดยอดครับ

2. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    อยากเหนกระทู้แบบนี้ทุกวันเลยครับ.....

3. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    แจ้มมมมมมมม

4. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    เพิ่งได้เปิดคอมเล่น ล่อไปสามหน้าแล้ว เห่อๆๆ

มันเป็นน้ำใจเล็กๆน้อยแหละคับ ต่างคนก็ต่างรักรถของตัวเองกันทั้งนั้น

ต้องขอขอบคุณทุกๆคนเลยนะคับ ต่อไปมีไรก็จะได้ช่วยเหลือกัน ถึงเราจะไม่รู้จักกันมาก่อนก็เหอะ

ปล.เมื่อคืนก็ท่วมหนักอีก เลยต้องรีบบึ่งออกมาหาเหล้ากินนอกโรงงาน 555

กด หมด จ้า และ "zippo" ถูกใจสิ่งนี้
  5. Bbo-at

240
    5
    18
    เขินนะพี่น็อต รูปเบ่อเริ้ม:D:D

6. Bbo-at

240
    5
    18
    แหมๆๆ นานๆเจอกันทีเน๊าะ:D:D

7. Bbo-at

240
    5
    18
    เปิดเผยได้พี่ แต่ไม่มีใครอยากเอาไปเผยแพร่มากก่า อิๆๆๆ:D:D

8. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    คุณโชคดีมากคับ ที่ได้ขับขึ้นมาจอด
    ขนาดวันนั้นน้ำท่วมเจ้าของโรงงานยังเก็บรถไม่ทันเลยคับ นั่งวิดน้ำอยู่ตั้ง 3ชม. 555+
    วันหลังมาตอนมืดๆหน่อยนะคับ จะได้นั่งซดเบียร์ด้วยกัน

9. Bbo-at

240
    5
    18
    วันนั้นกุเห็นว่าตกเบาๆ เลยไม่ออกไปเก็บ

สักพักลงห่าใหญ่ ก็ออกไปเก็บไม่ทันแล้ว

ดีที่ทอดสมอไว้ ไม่งั้นลอยยาว 555:D:D

GaB ถูกใจสิ่งนี้
  10. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    เหอๆๆๆ รถนะไม่ใช่เรือ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้