รบกวนเพื่อนๆ Si จังหวัดนนท์ ช่วยแนะนำร้านอาหารที่จะมีทติ้งครั้งต่อไปหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย joiceSi, 27 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    คือว่า มีทติ้งรวมหมดเรยคับพี่ เพียงแต่ว่าครั้งนี้จัดแถวๆ จ.นนท์ ก้อคือ
    พวกเราก็ทำหน้าที่เหมือนเป็นเจ้าบ้านอ่าครับ ^^

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ปกติเจ้าบ้านต้องเลี้ยงใช่ไหมครับ :D:D

3. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0

ร้านเหล้างัยคุณณณณณณณ วันมิตติ้ง ไม่ว่างสักที งานชอบเข้า อยากไปๆๆ :D

4. joiceSi

816
    9
    0
    แง้ววว งั้นเปลี่ยนจากอุ่นไอดิน เป็นชายสี่ แทนแล้วกันนะพี่กอล์ฟ:eek:

i-_-

Joice++Jum

5. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
  6. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    ร้าน คันทรีเพลส ก็ดีนะครับ

อยู่ตรงพระราม 5 อ่าคับ

เบีย ไม่แพง มีดนตรี ร้านอาหาร เปนแบบ ชิล ชิล อ่า คับ ^ ^

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ู^
    ^
    ขอดูรูปร้านหน่อยครับ

8. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

สำหรับวันที่จะไปมีตติ้ง ให้โทรมาปรึกษาเราได้ เลือกร้านเสร็จก็โทรมาละกัน:D

เดี๋ยวจะบอกวิธีตั้งกระทู้มีตติ้งนะจ้ะ

9. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ถนนสามัคคีไงน้อง ที่จอดรถกว้างมาก:D

10. joiceSi

816
    9
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

สำหรับวันที่จะไปมีตติ้ง ให้โทรมาปรึกษาเราได้ เลือกร้านเสร็จก็โทรมาละกัน

เดี๋ยวจะบอกวิธีตั้งกระทู้มีตติ้งนะจ้ะ

ขอบคุณครับวา เด๋ววันอาทิตย์นี้นัดกะเจ้าเบสเล็กไปถามห้องคาราโอเกะ
    กะโปรโมชั่นที่อุ่นไอดิน และร้านอื่นๆ ได้ผลอย่างไรเดี๋ยวแจ้งกระทู้ครับ

ถนนสามัคคีไงน้อง ที่จอดรถกว้างมาก

เด๋ววันอาทิตย์จะวิ่งไปดูนะครับพี่^^

Joice++Jum

11. joiceSi

816
    9
    0
    เด๋วเย็นนี้เจอกันครับแบงค์
    085-810-6121

Joice++Jum

12. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ^
    ^
    ^ โฮ๊ะๆจาดไปอย่าให้เสียๆๆๆๆๆๆ

เด่วจาถาม อุ่นไอดิน ว่า

เพ่ๆๆ อารายแพงสุดๆๆในร้านๆๆห๊ะๆๆๆ

เด่วพี่กอฟฟ พี่ป๋มๆ เค้าจามาจัดซัดจาก2จาน โฮ๊ะๆๆๆๆๆ ไม่แพง พี่ผมมะกินน๊าๆๆๆ

^____^

13. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ได้เลยครับเดี๋ยวเจอกันเย็นนี้ผมอาจจะเข้าไปช่วงหัวค่ำหน่อยนะครับ
    พอดีต้องเข้าบริษัทก่อน

14. bestza

2,475
    13
    0
    ^
    ^
    ^ พี่แบงคื เปลี่ยน MT มานใช้งบเท่าไหร่อะงับๆ อยากรุ้ งุงิงงุ

เผื่ออาจจะจัดบ้าง แง่มๆๆๆๆ

15. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ปกติเรา meeting กันทุกเสาร์ที่ 3 ของเดือนครับ

16. LitTle_Eye

355
    12
    0
    ผมเคยถามพี่กล่ำ Auto Way มาเค้าคิดผม 10,000 นัดวันเอารถมาจอด จบ แต่ผมดันทะลึ่ง
    หาของเอง ซื้อไปซื้อมาโดนไปพร้อมค่าแรงประมาณ 17,000 ครับ รวมกับทะลึ่งทำอะไรกับเกียร์ไปนิดหน่อย แล้วก็ไมล์ดำเข็มส้มครับ

17. MAX@SI

MAX@SI New Member VIP

397
    12
    0
    รอสรุปครับไปด้วย น่ะ ๆ ..

18. bestza

2,475
    13
    0
    จัดไปเลยง๊าบๆๆๆๆๆๆ

19. G Type R

3,607
    99
    0
    ตกลง เอาร้านไออุ่นดินเลยนะครับ เดี่ยว Bestza จะเอารายละเอียดมาลงอีกทีครับ

20. LitTle_Eye

355
    12
    0
    หุๆๆๆ อุ่นไอดินใกล้บ้านเรา ถ้าหัวหน้ายังไม่มาตรวจงานเดี๋ยวโดดทริปหนีกลับบ้านเรยดีก่า 555 เป็นเจ้าที่ เอ้ย เจ้าบ้านไม่ไปน่าเกลียดแย่

21. joiceSi

816
    9
    0
    มะวันนั้นหนีเลยน่ะแบงค์ เจอครั้งหน้าเลี้ยงเบียร์เราเรย อิอิ ^^

Joice++Jum

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้