เรื่องมีทติ้งครั้งหน้าคร้าบๆๆๆๆๆ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jasma_arm, 27 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    เดะไว้รอ เอ๋เลข สาม

คลับเราจะได้มี ป้า ประจำคลับกะเค้ามั่งซะที่ เอิ๊กๆๆๆๆ

2. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    ที่รีสอด ดีไหม มาพักผ่อนด้วย ที่หัวหิน หรือรีสอดแถวสวน ผึ้งก็ได้ ดีไ หม นอนสัก คืนหนึ่ง แต่ให้ระผมเสร็จก่อน ผมจะพาเที่ยวเอง ครับ

3. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ว้ายยย พี่อาร์ม ป๋า = ชาย... เอ๋ ขึ้น เลข 3 เรียก ป๋า...นู๋เปนญิงน้าาาา เรียกไรดีหว่า ถ้าเปนญิง...ฮ่าๆๆๆ

4. jasma_arm

277
    1
    0

ก้อเปง ป้า ป้าเอ๋ อะ เอิ๊กๆๆๆ

5. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ชาย = ป๋า หญิง = ป้า สมกันดี 555

6. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ไม่รุขึ้นเลข 3 แล้วจะแต่งงานยังหว่า ฮ่าๆๆๆ

7. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    กลายเป็น กระทู้ เลข3 กันแล้วววว อิอิ งี๊พี่ก็เข้าพวกได้เลยนะเนี่ย 5555 :D:D

8. jasma_arm

277
    1
    0
    พี่บอยเข้ามะได้นะนี่ เพิ่ง29เองนิคร้าบๆๆๆๆๆๆ

ปล เอ๋มะต้องกลัว เดะมาอยู่หมู่บ้านพี่อาม เอาติดข้างบ้านเลยนะ คานทองนิเวศ

9. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    คานทองนิเวศ ม่ายอาวววว นู๋ยังอยากแต่งงานอยู่น้าาาา ฮ่าๆๆ :rolleyes:

10. Chew_Chew

471
    1
    0
    อ้าวไม่ดีหรอ จะได้ใช้ นางสาว นานๆไง อิอิ

11. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    นานเกินไป นานเกินรอ รอจนแก่ ก้ไม่ดี ฮ่าๆๆๆ ใช้มาก้จะเกิน 25 ปี สมควรแก่การใช้พอได้และนางสาวววว แต่ยังอยากใช้นามสกุลเดิมอยู่นะ อิอิ ไม่รุจิ รักนามสกุลคุนปู่

12. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    อิอิอิอิ

13. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    ผมก็ 3 นะ แต่23อิอิ

14. jasma_arm

277
    1
    0
    แล้วจะแจ้งให้ทราบนะคับว่ามีทติ้งวันไหนๆๆครับ

15. Chew_Chew

471
    1
    0
    รออยู่ๆ คราบบบ มีวันแล้วประกาศด้วยนะครับ

16. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    go go go....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้