+ +เก็บตก bira circuit พัทยา + +

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย *+*DOME-VTEC *+*, 26 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ช่าย ผมก็เห็นเค้าซ้อมดริฟแล้ว ก็อยากบ้าง เลยลองดูมั้งเหมือนกัน แถมยังออกไปสำรวจสนามข้างนอกว่าเป็นอย่างไรบ้างด้วย 555 หลอนไปเหมือนกัน <<<

2. telexchange

telexchange New Member Member

142
    9
    0
    ขอบคุณครับรูปสวยงับ

3. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

เออ ว่ะ แม่งแรงกันจนจะบินได้อยู่แล้วว พอออก โค้งมาตกใจเรยตอนเห็นกูนึกว่า เพ่ต้อมกูเอาจิงแล้ว อิๆ
    หายไวๆ นะโดม หมุนติ้วแต่แผลติ๊สสเดียว เก่งจิงๆ

4. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    - ขอบคุณครับสำหรับรูปสวยๆๆครับ คุณโดม ตัวเล็กแต่ฝีมือดีจริงๆๆ
    - เข้าใจแหละ ถึงหว่าเข้าโค้งเหยียบไม่เต็มที่เลย หงุดหงิดมากๆๆๆ เข้าไม่ได้อย่างที่คิด หน้าจะลงข้างทางตลอดเลย ไม่ได้เซ็ตโช้คเลย ถ้ามีโอกาศหน้าเอาไว้ปรึกษาอาจารย์โอ๊ตก่อนดีกว่า ยิ่งไม่ได้ซ้อมเลย ใช้การขับจริงตลอด....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 พฤษภาคม 2009
  5. Natt_EK

Natt_EK New Member Member

86
    14
    0
    ฝีมือ ๆ คุณโดม... เข้าไปเยี่ยมเยียนในมัลติพลายนะครับ

6. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    จัดมาหน่อยครับ ใครมีรูป คลิป เอามาลงเลยครับ ผมอยากเห็น:)

7. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    สวยๆๆทั้งนั้นเลยคับ...

8. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ทุกๆรูปมีความหมายครับ ได้ดูการแต่งรถด้วยไปในตัว

9. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0

บรรยายได้อารมณ์มากๆครับ ชอบๆ เสียดายติดงานไม่ได้ไปด้วย....ขอบคุณน้องโดมที่เอารูปมาให้ชมกันครับ...ฝีมือๆ:):)

10. bom rb20det

bom rb20det New Member Member

168
    12
    0
    เยี่ยมมากครับ

11. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0

ท่าทางจะ "คัน"

12. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    ขอบคุณนะครับโดมสำหรับรูปสวยๆ

13. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    รูปสวยคับ ขอบคุณ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้