สมาชิกน้องใหม่ขอแนะนำตัวครับป๋ม

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ping_flight, 26 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไปด้วยดิ ไม่อยู่ปากน้ำแต่ขับรถไปถูกนะเว้ย ฮาๆๆ:D

2. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    อิอิ......นึกว่าจะเป็นเด็กขอนแก่นอีกรายซะแล้ว......
    ประมาณว่าช่วงนี้ขอนแก่นมาแรงอะครับ
    ก็ขอสวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักอะครับ
    แล้วเจอกันนะครับ ขอนแก่นสู้ๆ.....

3. pop coupe 69

pop coupe 69 New Member Member

12
    0
    0
    หวัดดีๆๆๆๆๆ

4. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    อย่ารับน้องโหดนะพี่ เด่วโดนสั่งปิด สถาบัน(CLUB) :p

5. BIGBOSS_ANNY

BIGBOSS_ANNY New Member Member

125
    0
    0
    ผมไม่ได้อยู่ปากน้ำ อยู่แถวบางพลี ขอไปด้วยคนนะคับ... ^_^

ชื่อบิ๊ก คับผม ขอแนะนำตัวอีกรอบละกันคับ

6. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    "ปากน้ำหน้าตาดี" 555+ ชอบมากเลยคับคำนี้

เล่นกล้องเหมือนกันคับ แต่เพิ่งเล่นได้ไม่นาน ไม่ค่อยมีเวลาถ่ายซะเท่าไหร่

สมุทรปราการจงเจรฺญ โย่วๆๆๆๆ (^ ^")v

7. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เดี๋ยวเดือนนี้หา บุฟเฟ่ กินป่าว

8. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0

อ่ะเจ้ยยยยยยยยยยยยยยย

นี่คิดดีแล้วรึนี่น้องชาย ไอ้ไม่ค่อยจามีกินเนี่ย เปลี่ยนเป็นอย่างอื่นที่มันดูดี

กว่านี้ได้ป่าว กลัวเป็นจริงอ่ะ

9. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    ยินดีต้อนรับ สู่ Club Si ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้