หม้อน้ำรั่วครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย daisuke, 25 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    ราคาถูกดีครับ สงสัยต้องลองใส่คันใหม่ซะแล้ว

2. Erica

Erica New Member Member

208
    2
    0
    อยากถามหน่อยครับว่าถ้าจะโดนหม้อน้ำแบบมียี่ห้อมีแบรนด์ตัวไหนดีและเบารวมไปถึงสามารถรับงานหนักๆโมหนักได้อ่ะครับช่วยแนะนำทีครับขอยี่ห้อชื่อรุ่นหรือไทป์ของหม้อน้ำด้วยน่ะครับถ้าทราบว่าราคาประมาณเท่าไหร่ก็จะเป็นพระคุณมากเลยครับผมเลือกไม่ค่อยเป็นและก็ไม่ค่อยรู้เรื่องรถน่ะครับแต่อยากจะเปลี่ยนพอดีครับ ขอบคุณครับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ผมเคยใช้แต่ KOYO ครับครับ ดีสมราคา
    ส่วนARCผมว่าแพงเกินไปครับ แต่ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้