Meeting ครั้งที่ 12 ที่ไหนดี ที่ไหนดี

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RISA, 25 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    7 มิย. ตรงกับวันอาทิตย์ น่าสนมากๆ :cool:

2. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    จัดไปเลยจ้า ไปกันเยอะๆนะ
    ชาว ตจว ทั้งหลาย เข้ากรุงด่วน ขอวีซ่ากันตั้งแต่วันนี้เลย
    จะดูซิว่างานนี้จะมีซักกี่คัน อิอิ

3. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ตกลงว่ายังไงดีคับ

4. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    สรุปเลยก็ได้ โหวตกันล้นหลามขนาดนี้ งาน SR วันที่ 7 งานเริ่มตั้งแต่เที่ยงครับ ใครไปบ้าง ลงชื่อด้วยๆๆ :D:D:D

5. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ถ้าเป็นวันอาทิตย์สงสัยวีซ่าไม่ผ่านแน่...
    แถมรู้สึกว่าจะโดนอยู่เวรสำนักงานฯ ด้วยอ่ะ...

:cry: :cry: :cry:

6. RISA

247
    0
    0
    1 คน 1 คัน จ้า
    รายงานตัวกันมั่งนะ จะได้รู้ปริมาณคน จะได้จัดเสบียงถูก
    ม่ายงั้นไม่มีอะไรกินไม่รู้ด้วย

7. pOR...

836
    2
    0
    1 คัน 2 คน 8 อิ่ม 9 ชาม นํ้า 10 แก้ว ขนม 2 นํ้าหวาน 7 :D:D:D

8. RISA

247
    0
    0

เฮ้ย มากไปมั๊ย งั้นอยู่บ้านไปเหอะเจ๊เลี้ยงไม่ไหว
    ทำไมไม่เอามา 2 คันอ่ะอยากเห็น อยากเห็น

9. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เจ๊หนุ่ย..ช่วงนี้ก็รับอุปการะเจ้าปอมันหน่อย..เหมือนมันจะฟุ้งซ่านยังไงไม่รู้

10. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    เจ๊หนุ่ยของอั้มคงไม่ด้ายไปสงสารตัวเล็กอะเด้วจะเหนื่อยรถเอา

11. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    จัดไปเลยคับ.........งวดนี้ไม่พลาดแน่ ๆ

12. pOR...

836
    2
    0
    ผมดูฟุ้งซ่านหรอ จิงดิๆๆ สงสัยหาของใส่รถไม่ได้ หงุดหงิดๆๆ :mad::mad::mad:

13. whitebear

1,191
    11
    0
    ตกลงสรุปเลยแล้วกันนะคับว่าวันอาทิตย์ที่ 7 มิถุนายน

เราจะไปร่วมงาน Sr Party กัน

งานเริ่มตั้งแต่เที่ยงวันเป็นต้นไป

แล้วตกบ่ายตกเย็น เราจะไปต่อไหนกันดี

ขอรายชื่อคนที่จะไปร่วมงานกันด้วยนะคับ

14. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ตามนั้น

15. RISA

247
    0
    0
    เห็นใจพ่อลูกอ่อนอ่ะ ไม่เป็นไรเอาไว้สะดวกค่อยเจอกัน อย่าลืมว่าเราจัดกันทุกเดือนมันต้องมาได้ซักหลายรอบแหละ

16. RISA

247
    0
    0

ฟุ้งซ่านสุดๆ แถมพาเอาคนอื่นจิตแตกไปด้วย ทีแรกว่าจะไม่ทำอะไรกับรถแล้วนะ ปล่อยให้มันเดิมๆอย่างนี้แหละ แต่ตอนนี้เริ่มยอมกันไม่ได้แระ

17. pOR...

836
    2
    0
    จะหาไรใส่รถดีละเจ๊ จะได้ดูเผื่อไปเรื่อยๆ :D:D:D

18. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ไม่ได้ไปร่วม sr party ช่วงกลางวันแต่จะตามไปช่วงเย็นครับ จัดที่ไหนบอกด้วย ตกเย็นถึงจะหูตาสว่าง อิอิ :D:D:D

19. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    งานนี้อดอ่ะงานเข้า อิอิ :D

20. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

ไว้คราวไหนเรามีเวลาว่างตรงกัน...เอาลูกเราไปฝากเนอสเซอรี่ดีกว่าอั้ม...ให้เจ้าไดม่อนดูน้อง...

ส่วนพ่อมันไปมีตติ้ง...อิอิอิ
    :D :D :D

21. pOR...

836
    2
    0
    พี่ไม่ไปได้ไง ถ้าไม่ไปตอนกลางวัน ตอนเย็นต้องตามไปนะ ไม่เอา VVL ไปโชว์ได้ไง :mad::mad::mad:

22. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    รถไม่วาง sr ไปได้ไหมเนี่ย

23. whitebear

1,191
    11
    0
    ดันหน่อย

อาทิตย์นี้แล้วนะ

มั๊ยเงียบจังเลย

24. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    วันอาทิตย์หลอ น่าสน แต่ต้องขอวีซ่าก่อนนะคับ อิอิ

25. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    นัดเลยครับว่าจเจอกันตรงไหนก่อนบ้าง

26. pOR...

836
    2
    0
    นัดเลยครับ ผมไปด้วย เจอที่ไหนว่ามา หรือจะโกดังเก็บอะไหล่ของพี่ ผมก็ไปนะ :D:D:D:D

27. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ก้อถือซะว่าเป็นมีตติ้งตอนเย็นกอได้ครับ ที่ชบา หมูกระทะ แต่ส่วนคัยจะไปงานSRก้อนัดกันเที่ยงๆอีกที ดีป่ะๆ

28. RISA

247
    0
    0
    ไม่สะดวกนัดกับใครค้าบ เพราะมีธุระตอนเช้า ไม่สามารถกำหนดเวลาได้ แต่จะไปให้เร็วที่สุดจ้า

29. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0

30. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    รถ บ๊าน บ้าน จะเอา อะไร ไป โชว์ เขา อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้