รูป Meeting ร้านส้มตำนัว วันที่ 24 พฤษภาคม

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Graphic, 25 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    มีตติ้ง บรรยากาศดีมากคับ เป็นกันเอง ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคับ ไว้มีโอกาสหน้าคงได้ไปออกทริป ตจว กัน

ยังไงขอบคุณอาร์มด้วย ที่เปนตัวตั้งตัวตีในครั้งนี้

2. Graphic

181
    3
    0
    ต่อ

3. Graphic

181
    3
    0
    ต่อๆ

4. Graphic

181
    3
    0
    ต่อๆๆๆ

5. Graphic

181
    3
    0
    ^^^

6. Graphic

181
    3
    0
    ^--^

7. Graphic

181
    3
    0
    ูุูู^_^

8. Graphic

181
    3
    0
    ---

9. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    รถสวยๆกันทุกคันเลย

และ ที่สำคัญที่สุด รูปสวยมากเลยครับผม

10. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ขอบคุณรูปสวยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 พฤษภาคม 2009
  11. emmy_sw20

emmy_sw20 New Member Member

98
    0
    0
    รูปสวยมากเลยครับ สวยๆกันทุกคันเลย
    ขอบคุณ อาร์มกับจิ๊บมากนะครับ ที่โทรมาหาผม
    และต้องขอโทษด้วยที่ตามไปไม่ได้ ถึงบ้านเกือบ 4 ทุ่มแล้ว:cry:
    โอกาสหน้า ขอแก้ตัวครับ :)

12. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

13. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    สวยๆทุกคันเลยครับ

14. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    งามแท้ขอบคุณมากครับ

15. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    รถสวยมากๆๆๆ อยากแงะของชิ้นนึงจากคันนี้ ชิ้นนึงจากคันโน้น ฮ่าๆๆๆ รูปสวยมากๆๆๆๆๆๆเลย อยากเอารถไปจัง T"T

16. t - s t y l e

t - s t y l e New Member Member

62
    0
    0
    รถสวยกันทุกคันเลยครับ แล้วต้องขอโทษด้วยครับที่ไปสาย
    คราวหน้าหาที่ถ่ายรูปกันดีกว่ามั้ยครับหรือว่าจะลงหนังสือกันดี
    ลองโหวตๆกันดูนะครับ

17. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ของจิ๊บฝากต่อเลยน่ครับไม่ค่อยได้ถ่ายรูปสักเท่าไหร
    ขอบคุณคุณกราฟด้วยครับเนียนเลยครับรูป:D

18. Jibjeep

354
    0
    0
    มาชมต่อดีก่า ครับ

19. Jibjeep

354
    0
    0
    หมดแล้วครับ

20. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลยครับ

สวยทั้งรูป สวยทั้งรถเลยครับ

21. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ติดอ่านหนังสือสอบนะครับเด๋วจะเอารูปของอามมาลงหลังสอบเส็ดนะคร้าบ

สอบ3วันติดนี่มันเศร้าเจงๆๆ

หัวจะระเบิด

มีทติ้งสนุกดีครับ มาเยอะดี คนจัดนี่ปลื้มเลย ขอบคุณชาวMR2ทุกท่าน ที่มาและไม่ได้มาทุกท่าน

คราวะ2จอกคร้าบ

22. ขออภัยด้วยที่ต้องกลับก่อน ยังไม่สนิทกะหลายๆ ท่านเลยครับ

คราวหน้า ทะเลที่ไหนอ่ะ...........ยังไงก้อไปกันเยอะๆ นะครับ MR2 ขับกันเป็นแถวๆ หล่ออย่าบอกใคร :D

กราฟ........ถ้าเข้ามาอ่าน ช่วยส่งรูปที่มีรถพี่ที่เหลือมาให้หน่อยดิ [email protected] ขอใหญ่หน่อยก็ดี ซัก 1024 แทงยูล่วงหน้าครับ

23. tul_flip

tul_flip Member Member

51
    0
    6
    สวยๆ ทุกคันเลยครับ

24. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    รูปสวยมากกกกกกกกกกกคับกลัฟ :D

25. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    สวยๆๆทุกคันเลยครับ น่าเสียด่ายที่รถเสร็จไม่ทันไม่งันคงไ้ด้ไปอวดกับเค้าบ้าง แต่ก็ไปนะแต่ไปช้าเลย ไม่ได้เจอกับอีกหลายคน ไว้คราวหน้าไม่ช้าแน่ คราวหน้าขอเป็นทะเลนะจะได้อยู่คยกันนานๆ

26. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    ทะเลดิๆๆๆๆๆ

27. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ยังไม่ปรากดเอ๋ในรูปไหนเลย ฮ่าๆๆๆ มีรูปนึงเห็นแต่ขากางเกงลางๆ ฮ่าๆๆๆ นู๋ไปมิตติ้งกะเค้านะคร๊าาา!

28. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0

เหมือนกันเลยอ่ะ ผมก้อไปเหมือนกันนะค้าบบบบ:D:D:D

29. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เพิ่งสังเกตุรูปนี้ มีอาไรลอยๆอยู่ตรงกลางด้วย รุ่นน้องผมเค้าเห็นอ่า โอ้ววส์:eek::eek:

แต่ไม่ต้องตกใจอ่าครับ เหตุการณ์แบบนี้ เกิดขึ้นได้กับกล้องดิจิตอล ผมเจอบ่อย อิอิ

30. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    พี่อาร์ม อยากดูรูปกล้องพี่อาร์มและอ่าาาา อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้