เชียงรายคับตักกั๋นหน้อย

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย aka_23, 26 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BrAd_pO

BrAd_pO New Member Member

23
    0
    0
    แตงแอนเลิกกับหน่มแล้วนะเสียใจวะไม่รูทำไงดีวะ

2. aka_23

aka_23 New Member Member

87
    0
    0
    ทำไมอ่ะ เกิดไรขึ้น...ทะเลาะกันมีปัญหาไรก็ค่อยๆ คุยกันดิ
    กูห่วงมึงนะหนุ่ม...เป็นไรมากหรือป่าว
    ไว้กูจะโทรไปหานะ....

คิดมากน่ะเพื่อน...แตงเชื่อว่า สักพักทุกอย่างจะดีขึ้นนะ
    กูยังอยู่ข้างมึงนะเว้ย...ยิ้ม ยิ้มไว้

3. BrAd_pO

23
    0
    0
    กูต้องหางานทำวะไม่รู้ดิเหมือนแอนมัน........ไม่รู้วะกูรักแอนมากนะ
    บางครั้งกูก็เฉยไมดิ้นรนมันคงเบื่อกูรู้ว่ากูผิดขอแค่โอกาสกับกู
    มันบอกว่าโอกาสให้กูมามากละแต่กูไมมีใครนะกูรักมันคนเดียวนะ
    วันนี้จะไปหางานทำหามา2วันละแต่ก็ไม่ท้อกูจะทำเพื่อแอนมั่งละ
    ถึงกูตายไปอยางน้อยกูก็ทำเพื่อแอนบ้างขอให้มันกลับมาเหมือนเดิม
    กับกู โทรคุยกับแอนบ้างนะบอกว่ากูรักมันมากกูจะทำเพื่อมันบ้างที่ผ่านมากูผิดกูขอโอกาส
    กับกู เบอร์แอน086-6562597

4. phosphe

phosphe New Member Member

41
    1
    0
    ปัญหาระดับชาติเลยนะ..หนุ่ม

5. BrAd_pO

23
    0
    0
    นั่นสิครับปวดหัวจังเลยแต่ตอนนี้เริ่มเข้า
    ใจกันแล้วครับผม ....สูๆๆๆๆๆๆๆครับ..
    เมื่อไรจะมาเชียงรายครับรออยู่นะครับบุญ

6. NooM_Sung

NooM_Sung New Member Member

11
    0
    0
    ไม่ดีขึ้นเลยวะแยกว่าเดิมอีกวะปวดหัวจังเลย
    แตง

7. NooM_Sung

11
    0
    0
    ทำไงดีพี่ไผ่ช่วยลูกช้างด้วยจะตายอยู่แล้ว
    งานเข้าอีกแล้วเรา......................เหมื่อนคนกำจังจะตายแบบช้าๆๆๆ
    หมดแล้วไม่ได้นอน3วันละจะทำไงดีวะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ปวดหัวๆๆๆๆๆๆๆๆๆคนไม่โดนไม่รู้นะจะบอกให้นะ
    ลาก่อน.........................

8. NooM_Sung

11
    0
    0
    แตงมึงหายไปไหนไม่ตอบสักทีวะ พี่ไผ่ก็ได้...ช่วยตอบหน่อยดิ
    ปัญหาของน้องช่วยพังหน่อยดิไม่มีใครแล้วนะครับ
    จะเป็นบ้าอยู่แล้วถ้าไก่อยู่คงจะรับฟังปัญหาของหนุ่ม
    คงจะช่วยหาทางแก้ไขนะคิดถึงมึงวะไก่คาวแล้วยังช่วยหนุ่มแก้
    ไขปัญหาแต่คราวนี้ไม่อยู่แล้วอะปวดใจมากเลยเพื่อนก็ตายหนีกัน
    แฟนก็ยังจะมาทิ้งในตอนนี้ไม่มีใครอีกแล้ว..............รักอันยิ่งใหญ่ใก้ลจะจบแล้ว

9. aka_23

87
    0
    0
    เออ..โทษทีๆๆ ไม่ได้เข้ามาอ่านหลายวัน
    เป็นไรหว่ะ ก็ไหนว่าดีขึ้นแล้วไง แล้วทำไมแย่ขึ้นมาอีกล่ะ
    คุยกันไม่เข้าใจเรื่องไรว่ะ ที่ว่ามึงไม่มีงานทำเหรอ
    กูก็เห็นมึงพยายามหาอยู่ไม่ใช่เหรอ...แต่ก็นานแล้วเหมือนกัน
    กูว่าแอนมันคงเห็นมึงลอยไปลอยมา ไม่ทำงานสักที
    มันก็ไม่อยากให้มึงเป็นอย่างนี้...ต่อไปจะทำไรกินล่ะ แม่มันก็คงถามด้วยป่ะ
    ก็รีบๆๆ หาเถอะมึง...ตั้งใจสักตั้งนึง
    ทำให้เค้าเห็นความตั้งใจของเรา...แล้วอะไรๆๆ จะดีขึ้นมึง
    แต่มึงก็ต้องเอาจริงๆๆ ได้แล้วนะเว้ย...หางานให้ได้สักที
    กูเชื่อว่ามึงทำได้.....สู้ สู้เว้ย เพื่อนกูทำได้อยู่แล้ว

มีไรบอกกูนะเว้ย กูอยู่เป็นเพื่อนมึงนะ
    แอนมันเป็นไรว่ะ กูไม่ได้โทรหามันนะ การ์ดโทรศัพย์หมด
    ยังไม่ได้ซื้อ...

10. phosphe

41
    1
    0
    เป็น**ไรมากป่าว(.Y.)NooMSuNg

11. pandanoi

pandanoi New Member Member

7
    0
    0
    ละอ่อนเจียงใหม่ขอตั๊กปี๋ๆคนเมืองเจียงฮายได่ก่อครับเอาไว้มีโอกาศจะไปแอ๋วเจียงฮายเน้อครับ

12. NooM_Sung

11
    0
    0
    ครับยินดีครับ

13. phosphe

41
    1
    0
  14. aka_23

87
    0
    0
    ไอ้หนุ่ม...เมื่อวานกูได้คุยกะมึง รู้สึกดีมากมายหว่ะ
    ขอบคุณมากๆๆนะเว้ย ที่บอกเล่าเรื่องดีๆๆ ให้กูฟัง....คิดถึงไก่จัง

ส่วนมึง..กูจะบอกว่าอย่าคิดมาก มึงก็คงยังคิดอยู่ดี
    เอาเป็นว่ากูอยู่นี่เป็นเพื่อนมึงนะ ไหวใช่ป่ะ สู้ สู้
    สักวันอะไรมันต้องดีขึ้น อาจใช้เวลาหน่อย แต่ว่าต้องดีขึ้นแน่นอน
    แอนจะเห็นเอง และแอนจะเข้าใจ
    แล้วจะโทรหามึงบ่อยๆๆ เว้ย....ถ้าอยากคุยกะกู บอกกูในนี้นะ
    แล้วจะโทรหา...เออ พี่เต้าเป็นไงบ้างอ่ะ แกสบายดีป่ะ

รักมึงนะเพื่อนของกู....=^^= เหม่ง

15. phosphe

41
    1
    0
    เงียบเหงาจัง***

16. phosphe

41
    1
    0
    เงียบเหงา******
    เศร้าหมอง*******
    คิดถึงคนเชียงราย******
    คิดถึงคนขับรถ*สีส้ม*
    คิดถึงบรรยากาศหน้าหนาวที่รอคอย*******
    ไม่รู้ป่านี้จะเป็นยังไงกันบ้าง*********วะ

17. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    ละอ่อนนครสวรรค์ขอตั๊กปี๋ๆคนเมืองเจียงฮา
    ผมอยู่RT คับ

18. chanchao

chanchao New Member Member

25
    0
    0
    มาเที่ยว ช.ม

อยู่มา5 เดือนแล้ว เข้ามาทักทายด้วยคนนะ:eek:

19. aka_23

87
    0
    0
    หวัดดีทุกคนนะคะ......
    ขอบคุณที่เข้ามาทักทายคะ

....
    ไอ้หนุ่ม มึงหายไปไหนว้า....
    เงียบเชียว เหงาหว่ะ เซ็งเป็ดเว้ยยยยยย
    เฮ้ย อีกสามเดือนกูกลับไทยแล้วนะ
    ดีใจป่ะ ดีใจหล่ะซิ ฮะ ฮะๆๆๆๆ
    ไว้กลับไป แล้วไปเที่ยวกัน

คิดถึงมึงมากมายหว่ะ คิดถึงเชียงราย
    คิดถึงไก่

20. phosphe

41
    1
    0
    หนาวกันบ้างไหมเชียงราย
    กทม.ร้อนโครต

21. phosphe

41
    1
    0
    หายไปไหนกันหมด

22. aka_23

87
    0
    0
    หวัดดีคร๊าบบบบบบบ....
    หายไปไหนกานหมด หนุ่มเมิงอยู่ไหนเนี๊ยะ

คิดถึงเชียงราย คิดถึงทุกอย่าง
    จะกลับไทยแล้วนะ...จะครบปีแล้วเหมือนกันที่ไก่จากไป

คิดถึงรถสีส้ม

23. BrAd_pO

23
    0
    0
    มาแล้วครับทุกคนหายไปนานเลยครับ
    คิดถึงจังครับnoomsungมาแล้วครับ
    อีแตงงงงงคิดถึงกูอะปะตอนนี้รถของไก่โทรมมากครับ
    จะเน่าอยู่ละจะบอกให้ครับ......ตอนนี้น้าชายเปิดร้านอาหาร
    ชื่อ....ร้านภูแล....ครับเป็นแนวอาหารแบบเหนืออะแนวมากๆๆ
    ดารามามากมายเหลือเกินคิดถึงทุกคนครับ............สำรองที่นั่งได้ที่noomsung..086-732-1554
    แล้วจะติอใจอะ...........

24. NooM_Sung

11
    0
    0
    สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดไปไหนหมดครับบบบบบบบบบบ

25. phosphe

41
    1
    0
    ยังอยู่ดีวะสาดดดดดดดดดดดด

26. NooM_Sung

11
    0
    0
    เฮยรถกูเน่าละสาดดดดดดดดดวางเครื่องแต่กลับวิ่งไม่ได้อะ
    เครื่องไม่ดีอะครับอยากได้srโปอะครับใครมีโทรบอกด้วยนะครับ
    ไม่มีใบยิ่งดีครับชอบ086-7321554

27. nawapoal

nawapoal New Member Member

3
    0
    0
    สาหวัดดีปี้น้องหมู่เฮาจาวเหนือออออออออออออออ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้