เชียงรายคับตักกั๋นหน้อย

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย aka_23, 26 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0

ธรรมดาค่ะ...

จากน้องกุ้งสุด sexy ตัวเล็ก .......ใหญ่ (จินตนาการตามใจชอบ :D )

เวลาผ่านไป... ก็กลายบเป็นน้องหมูป่า หนังเหนียว เขี้ยวลากดิน!!!

เอิ๊กกกกกกกกกกกกกกกก :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

2. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    デビルメイクライ4

ภาษาญี่ปุ่นตัวนี้แปลว่า"ชายสี่บะหมี่เกี๊ยว"หรือเปล่า มีคนฝากถามมา

3. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0

ม่าย~~~~ช่าย~~~~~!!!!! :cry: :cry: :cry: ว่าของเค้าซะเสียหมาเลย แงๆ :cry: :cry: :cry:

คือคำว่า Devil May Cry 4 น่ะค่ะ
    เป็นเกมโปรดของหนูเอง ภาคนี้ยังไม่เข้าไทย ลงในเครื่องPlay Station 3 ค่ะ

อยากเล่นมั่กๆ :p

ว่าแล้วก็เล่น Devil May Cry 3 ให้จบดีกว่า อิอิ จวนแย้วๆ :D

4. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    May Cry อ้าวอย่างนี้ต้องเข้าไปปลอบ 5555

5. jay7000

jay7000 New Member Member

275
    0
    0
    ปลอบ หรือ ปอบ ครับ คุณโจ 5555555

6. liger_zero

liger_zero New Member Member

26
    0
    0

สัจธรรมแห่งชีวิต สังขารเป็นสิ่งไม่เที่ยงแท้ สาธุ:sad: :sad: :sad: :sad: :sad: เพราะฉะนั้นจงมองอะไรที่จำเริญหูจำเริญตาเป็นสรณะ :D :D :D :D :D :D :D :D

7. Daniella

968
    67
    0

หนูว่า ปอบ ค่ะ

ปอบหยิบ............หยิบตรงโน้นนิด ตรงนี้หน่อยซะด้วยสิ ฮี่ๆๆๆๆ :D :D :D

8. aka_23

aka_23 New Member Member

87
    0
    0
    เห็นด้วยคับ:sad: :sad: สาธุ;)

9. aka_23

87
    0
    0
    :D :D ขอหยิบด้วยคนสิ:D :D

10. Daniella

968
    67
    0

ระวังพี่โจเตะตายเน้อ!!!!!
    หยิบอะไรไม่หยิบ.........ดันไปหยิบk.เมย์ :D :D

11. vesparonaldo

vesparonaldo New Member Member

20
    0
    0
    พี่หนึ่งคับ เอารถมาโชว์มั่งดิคับ เจอกันจะได้ทักกันถูก:D
    นี่รถผม ไม่แจ่มเท่าไหร่เพราะไม่ได้ล้างเลย:mad:
    พี่ไก่คับ ไม่อาทิตย์ก็จันทร์จะเข้าไปหาคับ

12. aka_23

87
    0
    0
    ไม่เห็นมาเลย ขับผ่านเอาสาวๆนังเต็มรถเลย:cool: :cool:

13. vesparonaldo

vesparonaldo New Member Member

20
    0
    0
    ไปดูหนังเฉยๆคับ ไม่มีเวลาเลยเรียนหนักงานเยอะ แต่ต้องไปหาให้ได้คับ

14. aka_23

87
    0
    0
    :cool: :cool: :D แล้วพี่จะรอ (สาวๆที่นั้งมาด้วย):D :cool: :cool:

15. ping25972

ping25972 New Member Member

70
    0
    0
    เชียงรายคึกคักจังเลยครับ

16. aka_23

87
    0
    0
    เชียงใหม่ก็ใช่ย่อยนะคับ คุณปิง
    ปล.ว่างๆผมจะไปแอ่วเจียงใหม่เน้อ
    :) :)

17. aka_23

87
    0
    0
  18. vesparonaldo

20
    0
    0

รอผมเปลี่ยนยางใหม่ก่อนจะไปด้วยเลย เอาKEเชียงรายไปหลายคนถ้าจะดีน่ะพี่ไก่:cool:

19. aka_23

87
    0
    0
    เปนความคิดที่ดี
    เพราะว่าเวลารถ พัง จะได้มีคนคอยลาก
    :ballchain: :rofl:

20. vesparonaldo

20
    0
    0
    ดันครับ ไมตกลงมาเยอะจังอ่ะ:cry:

21. liger_zero

26
    0
    0
    ขอโทษทีนะน้องปาล์ม บังเอิญช่วงนี้งานเยอะมาก กว่าจะ up รูปได้ก็แทบแย่ นี้รูปรถพี่+ข้างใน(สภาพค่อนข้างแย่อ่ะ) ส่วนป้ายทะเบียนให้เห็นเยอะไม่ได้อ่ะ สมัยก่อนฝึกขับรถใหม่ๆฝืมือห่วย เดี๋ยวโจกเห็นเข้ามันจะดักทุบหัวเอา:D :D :D :D :D :D :D :D :D

22. jay7000

jay7000 New Member Member

275
    0
    0
    รถคันนี้เล่นของด้วยอะ สายสิณจ์เพียบเลยเต็มคอพวงมาลัย งี้หลับก็ขับได้เพราะแคล้วคลาดอยู่แล้ว 5555

23. liger_zero

26
    0
    0
    ถ้าหลับมันจะคลาดแคล้วกับเสาไฟฟ้าแต่ไปจ๊ะเอ๋กับรถสิบล้อนะสิคุณเจ สายสินธุ์นี้พ่อผมเป็นคนใส่ให้ประมาณว่าเอาไว้ป้องกันภัยอะไรทำนองนั้นนะ(พ่อผมชำนาญด้านทางนี้นะ;) ;) ;) ;) ) ที่หน้ารถยังมีพระพุทธรูปประจำวันเกิดด้วยนะ(อันนี้น้องซื้อให้) ถ้ามีตังค์เมื่อไรจะเปลี่ยนเเป็นสีแดง วาง sr หน้าปัทม์จะโซโลทำเป็นดิจิตอล ติดเครื่องเสียง พร้อม DVD เมื่อวันก่อนไป BigC เห็นมีร้านเครื่องเสียงเอารถมาโชว์(ถ้าดูไม่ผิดน่าจะเป็นมิร่า) ทำเครื่องเสียงมาซะเต็มที แต่ที่สนใจจริงๆเป็นล้อแมค ไม่รู้ว่าลายอะไรแต่อยากได้ หวังว่า โปรเจ็กนี้คงได้เห็นกัน แต่คิดว่าถ้าเสร็จจริงคงหมดไปหลายบาท:sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: เอาน่าเพื่อ ke30 ที่รักพยายามหน่อยก็แล้วกัน:p :p :p :p :p :p :p :p

24. aka_23

87
    0
    0
    ดูจากรายการ คงไม่ใช่หลายบาท แต่ผมว่าคงหลายแสน :sad: :sad: :sad:

25. liger_zero

26
    0
    0
    ใช่ครับคุณไก่ คิดว่าหลายแสนเลย แถมแสนสาหัสด้วย:sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: แต่คงไม่เป็นไรหรอก คุณทิม (ที่เคยออกรายการคอคนรักรถ) แกชื่นชอบรถอเมริกันเป็นพิเศษ แกซื้อรถมาราคาสองแสนกว่าบาท แต่แต่งไปสามล้านกว่าบาท(โห!!!!....ทำไปได้:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: ) ของผมคงไม่ถึงขั้นนั้นหรอก มันคงไม่บานปลายไปถึงหลักล้านหรอกมัง(หวังว่านะ :D :D :D :D :D )

26. aka_23

87
    0
    0
    ของผมเป็นล้านแน่คับ :sad: :sad:
    แต่ล้านที่หัวผมนะ คิดมากหาเงินมาทำรถ จนผมร่วงหมดหัว :cry: :cry:
    แค่นี้ขนน่าแข้งก็จะไม่มีให้ร่วงอยู่แล้ว
    :D :D

27. BrAd_pO

BrAd_pO New Member Member

23
    0
    0
    รบกวนพี่ไก่หารถแวนให้หน่อยหลังเมษาผมจะเอาครับ

28. BrAd_pO

23
    0
    0
    ขอบคุณเกี่ยวกับข้อมูลรถสุดยอดรถพี่ผมวาง b16a tec ใหญ่ ถามว่ากล่องmoไปที่ไหนดีครับ...หนุ่มซัง

29. aka_23

87
    0
    0
    KE70van ไฟเหลี่ยมใหญ่สีเขียว 4K 5เกียร์ สภาพดี 40,000 :)
    KE36van สีขาว 3K 4เกียร์ สภาพแย่ นิดหน่อย 25,000 ต่อลองได้:p
    คันนี้แค่ได้ข่าวมา เก๋งKE70 4AG เหลี่ยมเล็ก, เหลี่ยมใหญ่ ไม่รู้ 30,000 กว่าๆ:cool:

B16A เปลี่ยนเป็นเกียร์ MT ก่อนเถอะพี่ แล้วจะรู้ว่ามันแตกต่างกัน:sad:
    แล้วค่อยหากล่องโม หรือไม่ก็สส่งกล่องไปทำ ROM:sad:
    ที่แน่นๆ เปลี่ยนเกียร์ก่อน
    :D :D

30. BrAd_pO

23
    0
    0
    ขอบคุณไก่มากนะครับที่แนะนำเป็นอย่างดี.....เดี๋ยวเปลี่ยนเสร็จค่อยไปลองด้วยกัน...555+:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้