Sigma Club Meeting 2nd

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย lekee45, 24 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lekee45

lekee45 New Member Member

45
    2
    0
    ภาพมาแล้วครับพี่น้องชาว Sigma Club:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤษภาคม 2009
    Diamond X ถูกใจสิ่งนี้
  2. pilane racing

pilane racing New Member Member

47
    1
    0
    ใด้ข่าวว่าครั้งหน้าพลาด . ต้องเสีย1กลม

3. pilane racing

pilane racing New Member Member

47
    1
    0
    เดินทางกลับโดยปลอดภัย...ครับผม...

4. MinGkaJ

MinGkaJ New Member Member

89
    1
    0
    แหล่มครับบ อยากดูอีกๆๆ

ปล. 2nd ครับ

5. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    มีแค่นี้เหรอ....

6. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    แจ่มเลยครับ ขอรูปอีกครับพี่เล็ก ๆๆ

7. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    น่าจะเปิดกระทู้รวมรูปมิตติ้ง จะดีป่าวครับ จะได้หาดูกันง่ายๆ หรือว่ายังไงกัน

8. lekee45

45
    2
    0
    ชาวคลับคิดเห็นว่าอย่างไรบอกได้เลยครับ.........

ปล.ภาพจะทยอยลงให้นะ.....แบบว่าเน็ตผมไวมาก 56kbps หนะครับ!!!!

9. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    วันนั้นท้องไม่ดี เลยอดเมากับนายหนึ่งเลย แต่คงถึงบ้านกันปลอดภัยกันทั้งคนและรถทุกคันใช่ไหมครับ

10. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    คร้าบผม ....

11. lekee45

45
    2
    0
    ตกลงไม่ได้แวะกินข้าวต้มกันหรือครับ??

12. ya sigma

ya sigma New Member Member

45
    1
    0
    ต้องขอบคุณทุกๆคนมากๆครับ โดยเฉพาะ พี่เล็กครับที่นำกล้องติดไปด้วยทำให้พวกเราได้มีความทรงจำที่ดีครับ
    และที่ขาดไม่ได้เลยคือ เพื่อนๆพี่ๆที่ได้ไปเจอกันในวันนั้นครับ ทุกคนเป็นกันเองมากกกกก โดยเฉพาะพี่ดี้ ข้อมูลในการทำรถเพียบ
    หวังอย่างยิ่งว่าในครั้งหน้าเราคงจะได้เจอหน้าสมาชิกใหม่เพิ่มขึ้น

13. Diamond X

274
    5
    0
    เอาเพิ่มกี่คันดีครับ 16 คันเลยไหม หุหุ ๆๆๆ อิอิ ๆๆ

14. MinGkaJ

MinGkaJ New Member Member

89
    1
    0
    ต้องขอขอบคุณคุณยะ ที่ทำให้ผมได้เหน Sigma Me ด้วย ติดได้เนียนจิงๆ อย่างงี้เปลี่ยนลายเดือนละครั้งยังได้เรยย อิอิ

ตกลงไม่ได้แวะกินข้าวต้มกันหรือครับ??
    ไม่ได้ไปครับ พอดีจะกลับแล้ว ไปเจอกะพี่เเท็กซี่มาคุยอีกร่วมชั่วโมงเรยแยกย้ายดีก่า

15. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เยี่ยมเลยคับทุกคน . . .

ตอนนี้ผมได้ตั้งกระทู้ (ติดหมุด) รวมรูป Meeting เเล้วไงเข้าไปโพรสกันในกระทู้ได้เลย

http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=9127198#post9127198

16. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    ครั้งนี้มากัน 8 คัน ก็ดีใจมากครับ ถือว่าหายเหนื่อยกับการที่รอคอยครับ ก็ถือว่ามันคือการเริ่มต้นที่ดีนะครับ ได้เจอสมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ที่เพิ่มขึ้นมาตามลำดับ และตามอายุของรถครับ จะไปเปรียบกับรถที่ปีสูงๆๆมันไม่ได้หรอก ครับ ว่าทำไมมากันแค่นี้เอง เพราะรถรุ่นนี้ส่วนใหญ่ที่เจอก็แปรสภาพเป็นเศษเหล็กบ้าง หรือเป็นซากบ้างก็ต้องทำใจครับ เพราะส่วนใหญ่น่าจะเป็นมรดกตกทอดมาทั้งนั้น
    ท้ายนี้ขอขอบคุณทุกๆท่านที่สละเวลามามิตติ้งครั้งที่สองนี้ครับ หากเป็นไปได้อยากจะขอคำแนะนำจากสมาชิกทุกๆท่านนะครับ ไม่ว่าจะเป็นท่านที่มาในวันนั้น และท่านที่ไม่เคยมาเลย ทางกลุ่มจะขอนำไปปรับปรุงและพัฒนาให้เป็นระบบมากขึ้นอีกตามลำดับครับ
    ฝากไปทางชัยภูมิด้วยครับ หากมีเวลาก็อยากเห็นหน้าและเห็นรถของเจ้าของหรือผู้ก่อตั้งคลับนี้ด้วยครับ ส่วนทาง กทม.ผมก็จะขอประสานงานกับน้องดิ้ล อีกทางครับอยากให้กลุ่มนี้ไปรอดด้วยดีครับ รู้สึกดีใจเป็นอย่างยิ่ง ครั้งต่อไปสมาชิกคงจะเพิ่มขึ้นมากเรื่อยๆตามลำดับนะครับ ฝากขอบคุณไปทางคุณเล็กที่ช่วยเก็บภาพด้วยครับ เป็นสิ่งที่ประทับใจมากๆ อยากให้ชาว SIGMACLUB ให้ความร่วมมือกันมากๆครับ ขอบคุณครับ

17. ya sigma

ya sigma New Member Member

45
    1
    0
    ขอบคุณมากครับคุณหมิง ของคุณก็ใช่ย่อยนะครับ หาก็ยากแล้วยังจะของครบอีก 5555555

18. lekee45

45
    2
    0
    เห็นด้วยคุณยา รถของหมิงเดิมมากกกกกกกก
    เป็นบุญตาแท้ๆ รถผมเองเท่าที่จำความได้ยังไม่เดิมเท่านี้เลย

19. อาลูโตะ

304
    7
    0
    เช่นกันครับ หาตัวจับยากนะแบบนี้

20. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    a123a เกียร์ Auto เเถวบ้านมี 3 คันรวมผมด้วย เเต่ตอนนี้รถผมได้เปลี่ยนเกียร์เป็ฯ M/T เเล้ว

21. custoon

custoon New Member Member

34
    2
    0
    อนาคตหวังว่าผม คงได้มีโอกาสไปร่วม meeting ด้วยนะครับ

22. toey

toey New Member Member

23
    1
    0
    ไปกันใก้ลๆๆบ้างได้มั้ยครับ ไกลเกิน แถวๆๆ ห้าแยกปากเกร็ด บ้างก็ได้ที่โลตัสอะครับ อยากไปด้วยๆๆๆๆๆๆ เจอผู้ร่วมอุดมการ 555555

23. อาลูโตะ

304
    7
    0
    เด๋วจาแจ้งให้ทราบภายหลังครีบ

24. gusjung51

gusjung51 Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อตุ้มน้องใหม่ครับ อยากไปร่วมแจมด้วย ในอนาคตหากมีงานดีๆแบบนี้อีก รบกวนบอกด้วยครับ

25. WP0ZZZ

WP0ZZZ New Member Member

3
    0
    0
    สายไปแล้วครับ คงจะไม่มีการมีตติ้งอีกแล้ว เพราะตอนขอความร่วมมือก็เป็นหน้าเดิมๆที่มา ไม่ค่อยมีสมาชิกใหม่มาร่วมแจมเลย แต่ถ้าใครอยากปลุกกระแสใหม่ก็เชิญเลย ผมก็จะให้ความร่วมมือ( ถ้ามาเกิน 10 คันนะครับ )
    ป.ล.เพราะผมซื้อคันเดิมคืนมาแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้