ขอความรู้ เรื่อง ST204 แปลงเป็น ขับ4 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Haruzame, 23 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Haruzame

Haruzame New Member Member

2
    0
    0
    คือ ตอนนี้ผมใช้ ST204 อยู่ อยากเปลี่ยนมาเป็น ขับ4 ต้องใช้อะไรบ้างครับ

ตอนนี้ มี เกียร์ ขับ4 แพหลัง ถังน้ำมัน ยังขาดอะไรอีกไหมครับ

อีกอย่าง.....ครับ กำลังคิดว่า จะล็อค เกียร์ ขับหน้า ให้ขับหลังอย่างเดียว ทำได้ไหมครับ

รบกวนด้วยนะครับ ขอความรู้หน่อย....:)

2. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    webboard.celica-thailand.com ลองดูครับ

ผมว่าน่าจะมีข้อมูลเยอะ ดีครับ

3. Haruzame

Haruzame New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้