มีใครโดนจับเรื่องไฟ XEnon หรือยังครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Wanted69, 23 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. To N รถฟักทอง

To N รถฟักทอง New Member Member

76
    1
    0
    เมื่อก่อน ผมใช้ ไฟหน้าเปคเมกา

12000 ไม่เคยโดน

แต่มันแยงตาชาวบ้าน

ยิ่งแท๊กซี่นะ

มันยิงเลเซอร์ใส่ผมแทบทุกคัน

เลยไม่ค่อยได้เปิด เกรงใจชาวบ้าน เราก็ไม่ชอบ ตาจะบอดเอา

เลยเปิดแต่ไฟเหลือง มองไม่ค่อยเห็น แก่แล้ว

เลยเปลี่ยนโคมเป็น โปรเจคเตอร์

แล้วเปลี่ยนหลอดเป็น 8000 k ก็ดีนะ

ไม่โดนเรียกแล้วก็ชัดด้วย

อิอิ

2. e'-JiN

e'-JiN New Member VIP

723
    30
    0
    50บาท ครับคุณพี่...พอดีวันนั้นเพิ่งกลับจากซื้อของอ่ะ...เหลือติดตัวอยู่90บาท...
    อีกอย่างเงินหมดเพราะซื้อล้อจากคุณพี่นั้นแหละ...อิอิ...
    ตอนนี้ก้อยังไม่หายมึนเลย...5555+

3. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    แบบนี้ก็ต้องพกแบ๊งเอาไว้ติดตัวเลยซินะครับเวลาเจอก็ยัดไปซะ แต่ผมว่าเรื่องใส่แล้วแยงตา

จริงๆแล้วร้านที่ติดตั้งให้เค้าน่าจะใส่ใจเรื่องนี้กันหน่อยนะ เพราะเจ้าของรถเค้าก็ไม่รู้หรอก เพราะเค้าไม่ได้เป็นช่าง

บางคนก็ติดเพราะเห็นว่าดูแล้วสว่างดี สวยดี แต่ไม่รู้เรื่องพวกนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้