ใครว่างบ้างอ่ะ ขอเสียงคนที่เข้าใหม่หน่อย ใครรู้ว่าเก่าขอเสียงรถด้วยอ่ะ แล้วใครอยากกินเบียร์ฟรีบ้าง ป

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 22 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ใครว่างบ้างอ่ะ ขอเสียงคนที่เข้าใหม่หน่อย ใครรู้ว่าเก่าขอเสียงรถด้วยอ่ะ แล้วใครอยากกินเบียร์ฟรีบ้าง แล้วๆๆๆๆใครมีเบอร์ติดต่อช่วยลงด้วยคับ และใครเปลี่ยนซิมใหม่บอกด้วย

2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ผมมาดูทุกวันคร๊าบ

[email protected] ดีกว่า อยุ่ทุกวันคับ
    โทสับชอบลืมไว้ใต้เบาะมอไซ

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เบอร์เก่าๆ มีไรโทรมาได้เลย 24ชม. สำหรับเพื่อน เต็มที่5555555+

4. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    อั๋นว่างคับ

5. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    โย่วๆๆ

6. วุธ...หัวจรวด

วุธ...หัวจรวด New Member Member

41
    0
    0
    โพสครั้งแรกครับ แต่เข้ามาแอบดูประจำ

7. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    0812691660 ต้นคับเปลี่ยนเบอร์แล้ว

8. urvan

423
    0
    0
    ช่วยกันหน่อยคับ up up

9. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    มีใครอีกส่งเสียงหน่อยคับ

10. pep

916
    1
    0
    มาคร๊าบบบ

11. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    jjjjjjjjjuuuuuuppppppppppppppp jup

12. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    มาสุขสันต์วันเกิดนายแชมป์ แต่ไม่รู้วันที่เท่าไร รู้แต่ว่าอาทิตย์นี้

ก็ขอให้ประสบความสำเร็จทั้งในหน้าที่การงาน และครอบครัว
    มีสุขภาพพลานามัยแข็งแรง ปราศจากภยันตรายใดๆทั้งปวง ครับ

13. pep

916
    1
    0

happy birth day ด้วยคนคร๊าบบบบบ

14. urvan

423
    0
    0
    เห่อๆ คิดถึงจ้า ขอบใจหลายกับคำอวยพร มิตติ้งคงต้องเลื่อนคับ รถเพิ่งไปชนมายับเลย ดีนะไม่เปงไรคับขอบใจตูนด้วยที่ อุตส่าวิ่งไปดูใจเรา555 กันชนใหม่ไฟหน้าใหม่งานนี้คับ รอกันหน่อยนะ

15. pep

916
    1
    0
    อ่าวๆๆๆๆไมเป็นงั้นอ่ะ

คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วค๊าบบบ

ซ่อมรถไวๆนะคับ จะได้หน้าใหม่ๆแล้ว55+

16. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    อ้าว ชนเมื่อไร ม่ะเหงรู้เรื่องเลย

17. dj_BADZMAN

dj_BADZMAN New Member Member

16
    2
    0
    สมาชิกใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

Toyota TCR Previa

อยู่แถว บางบัวทอง - อโศก ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้