ข่าวสารจาก ประธานvan only จ้า............

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 22 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ข่าวสารจาก ประธาน เปงอย่างไรกันบ้างคับพี่น้อง ส่วนผมก็ไม่ได้หายไปไหนคับ ยังเข้ามาดูบอร์ดทุกอาทิตย์คับ แต่ก็ไม่ได้ค่อยได้ตอบเลย พอดีที่ผ่านผมว่นวายกับชีวิตนิดนึง เซงๆๆ แต่ตอนนี่ทนคิดถึงทุกคนไม่ไหวแล้ว
    ก็ขอให้ทุกคนที่ยังอยู่ และอยากมาเปงเพภื่อนไหมกับพวกเราก็เชิญคับ ใครที่ยังไม่เคยเจอกันก็ขอเถอะคับ มามิตติ้งพบปะกันสักครั้งนึง เพื่อนๆหลายคนก็อยากให้จัดมิตติ้งแล้วคับ ฝากทุกคนช่วยอัพข้อความนี้ด้วยคับ

2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ดันตูดไป1ที

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เอาเลย เต็มที่ ที่ไหน เมื่อไร จัดไป 555+ ว่าแต่เอ็งวุ่นวายไรก่ะชีวิตฟร่ะ จอยบอกเลิกหรอ 555+

4. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    เข้ามาดูอยู่ประจำ ชีวิตก็อย่างนี้หละ มีขึ้นมีลง ท้อได้แต่อย่าถอย

5. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ดันให้ครับ

รถไม่หล่อ ยังทำไม่เสร็จเลยครับ!!

6. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ว่างๆ จะเอา lucida ตู้น้อยไปแจมด้วยเด้อ

7. urvan

423
    0
    0
    แล้วเจอกันคับพี่โอม ทุกคนด้วย ขอบคุณทุกคนนะคับทียังอยู่เปงเพื่อนกัน ยังไงมาให้ได้ทุกคนนะ

8. mayuct

941
    4
    0
    ไปได้แน่ แต่ต้องไม่ใช่วันเสาร์น่ะ อิอิ คอนเฟริมมาล่ะกัน

9. urvan

423
    0
    0
    ขอเสียงคนที่มามิตติ้งได้ด้วยคับ มิตติ้งต้นเดือน กรกฏาคมครับ หวังว่าคงเตรียมตัวกันทัน...
    เดือนเกิดผมเอง มีเมา มัน แน่นอนคับ เลี้ยงมิ๊ก กับแกล้มด้วย ชวนกันขนาดนี้ ไม่มามีงอนนะ
    สถานที่ คงรอสรุปก่อน มีใครเสนอแนะมั๊ย

10. mayuct

941
    4
    0

กินที่ไหนล่ะ บ้านนายหรือเปล่าล่ะ ขอวันอาทิตย์น่ะ อิอิ:p

11. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    มีจัดสาวๆ บ้างไหม ช่วงนี้โสด

12. urvan

423
    0
    0
    เอาจริงป่าวคับ สาวแถวนี้เจ้าชู้นะ ไหวป่าว

13. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    มีไรก็โทรมาคุยกับน้องได้นะพี่อยากเจอพี่ๆนานแล้ว

14. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    วันไหนคับ...โทรบอกด้วย เบอร์เดิมจร้า....

15. WoW_fantasia

WoW_fantasia New Member Member

5
    0
    0
    ชารีฟ 089-1557209:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้