พร้อมกันรึยังสำหรับงาน แดร๊ก

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย AeeY, 25 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ไม่ได้ไปทำอะไรมาครับพี่แฟง ยังไม่ถึงเวลานอนครับ ฮิฮิ
    ถ้าจะทำอะไรมันต้องดึกกว่านี้ครับ

2. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    วันจันจาเอาน้องเหลืองไปวายริ่งสายไฟใหม่แระ เดี๋ยวตามรถเซอรวิสไม่ทัน อิอิ

3. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    :eek: :eek: :eek: ทำอารายคืออารายคะ ??? :confused: :confused: :confused:

4. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    แหมไอเพด กูจะโดนมึงแดกเนี่ย ตอนนี้กูกะจะใส่ออกเทน100เลยรถกู ไอเพดมึงว่าดีไหม

5. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ดี จัดปาย

6. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    ไอ้กุ๊ รถเมิงตอนนี้ยังไม่ได้ทำอะไร จะใส่ออกเทน ไปทำไมวะ มันวิ่งขึ้นก็แค่นิดเดียว แทบไม่เห็นผลหรอก แต่ที่แน่ๆ ควันขาวแน่นอนอ่ะ

7. =T@R - AT171=

=T@R - AT171= New Member Member

239
    3
    0
    หุหุหุหุหหุ

8. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    อ่านหนังสือเตรียมสอบ กับทำการบ้านน่ะครับ
    ต้องไฟรนก้น ใกล้ๆเช้า(กำหนดส่ง)ก่อนนะครับถึงจะทำ ฮิฮิ

9. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เวร กรรม พี่คิดไปไกลถึง ยะลา เลยอ่านู๋ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้