มาเตือนครับ..ใครเปลี่ยนหลอดไฟซีน่อนอย่าผ่านท้องที่ ส.น.ดุสิตนะ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Bigtiger, 21 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    ครับผมทำงานอยู่ปากซอยระนอง2 ตึกจีเอ็มครับ
    พอดีช่วงเย็นออกไกินข้าวเลยเห็นครับ ว่างๆแวะกินข้าวกันครับ
    เหล้าบอยไม่ดื่มฮ่า:D

ใช่ครับหลอดสีฟ้า

2. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    เอือม.........

3. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ใช่คับ...เอือมเหมือนกัน...

4. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ตำรวจไทยทำไมเป็นอย่างนี้

5. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0
    มันจับตอนกลางวันเนี่ยนะครับ ทำไปด้าย

แต่เอาจริงแล้วถ้าเป็นซีนอนมันก็ผิดกฎหมายอยู่แล้วครับ(ก็ตูจะเอาอะ) เพียงแต่หากเป็นของเดิมๆจากโรงงาน

ก็เอาผิดไม่ได้ครับ เว้นแต่มีการดัดแปลงสีหรือความสว่างในภายหลังครับ

ยังไงๆก็ระวังไว้บ้างครับทุกคน

6. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    มันต้องหาตังค์ให้เมียมันมั้ง แย่จริงๆตำรวจไทย

7. podd

podd New Member Member

85
    1
    0
    มานเเปน......ตาม....รวย.....หัว......??? หรือเปล่า อีกหน่อยเปลี่ยนหลอดคนละยี่ห้อก็คงไม่ได้ เพราะผิดกับที่มาจากโรงงานตอนจดทะเบียน
    เอาจริงแล้วเรายังไม่ได้กระทำการเปล่งแสงให้ผิดระเบียบนะครับ ยิ่งเปล่งแสงแล้วอยู่ในเกณฑ์ก็ยังได่เลย
    ไม่อย่างนั้นอีกหน่อยแค่เปลี่ยนยางไม่ตรงเบอร์ หรือทางโชว์รูมแถมแมกมาไม่ไล่จับกันตายหรือครับ เพราะมันคนละลายกับในโบร์ชัวร์

น่าเบื่อครับเดี๋ยวนี้ แค่เห็นจอดจยย.อยู่ข้างทางนี่กลัวยิ่งกว่าเจอโจรอีกครับ

8. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เกลียดตำรวจของไทย........

9. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ตำรวจไทยสมัยนี้ มันเปงไรกันหน่อ

10. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    เงินเดือนไม่พอใช้มั่ง ไหนจะกินเหล้า ให้ตังนักร้อง อาบน้ำ เมียเล่นหวย+ไพ่ ฯลฯ
    สงสานพี่ ๆ ๆเข้าหน่อยเถอะ อิอิ
    ที่ว่ามาถูกอ่ะป่าวคับ (อาการนี้เป็นเฉพาะตำรวจบางคนนะคร้าบ ๆ ๆ ๆ )

11. bankk023

bankk023 New Member Member

8
    0
    0
    ไม่แปลกใจเลยทางภาคใต้ถึงมีปัญหา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้