***ศาลพิพากย์ษาให้จำคุกทันทีโดยไม่รอลงอาญา..โดนไป39ราย***

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย +โอ้RACING+, 19 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sitnonXtreme

sitnonXtreme New Member Member

27
    0
    0
    เอาจัยช่วยคับ

2. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    ถูกต้องคับ

3. tritiya

tritiya New Member Member

69
    0
    0
    เราขับรถเร็วบนถนนหลวงมันผิดตรงไหนใช่มั้ยครับ

แต่ถ้าจับแบบนี้คงต้องระวังหน่อยแล้วล่ะ อิอิ

4. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    อ่า อยากให้ลงโทษพวกช่มขืนแบบยึดของกลางบ้างจัง

5. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    ดีนะ วันนั้นไม่ได้ไป

6. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    เอาใจเค้าใส่ใจเราครับ

ลองดึกๆเด็กแว๊นมาแข่งหน้าบ้านท่าน

เป็นเราก็คงรำคาญเนอะ

รักจะทำชั่ว ต้องไม่กลัวกฎหมายอ่ะ

สัตว์โลกเป็นไปตามกรรม

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 00:49:01 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:48:45 ----------

เอาใจเค้าใส่ใจเราครับ

ลองดึกๆเด็กแว๊นมาแข่งหน้าบ้านท่าน

เป็นเราก็คงรำคาญเนอะ

รักจะทำชั่ว ต้องไม่กลัวกฎหมายอ่ะ

สัตว์โลกเป็นไปตามกรรม

7. proudcss

proudcss New Member Member

182
    3
    0
    บางทีก่อนที่จะโทษตำรวจ หัดลองคิดแล้วโทษตัวเองบ้างนะครับ ของที่บอกว่ากว่าจะได้มานั้นเหนื่อย แต่ท่านก้อยังเอาไปเสี่ยงกัน การกระทำทุกอย่างมันมาจากความคิดของท่านเอง เพราะฉะนั้นต้องยอมรับผลที่จะเกิดขึ้นด้วย

8. "NUNG_JZ"

"NUNG_JZ" New Member Member

67
    2
    0
    เศร้าใจแทนเลยค้าบบบ

9. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ช่ายคับมองต่างมุม กะคนทั่วไป เค้าก้คงไม่ชอบกัน แต่มองจากพวกเราก้อาจมองว่านิดหน่อย
    ไงก้ระวังกันหน่อยคับ เอาใจช่วย แข่งในสนามดีกว่าคับ เมื่อหลายปีก่อนก้คิดว่าจะไปอัดแบบนี้
    แต่พอมีสนามให้ลงเยอะ แข่งได้หลายแบบ เลยไปลอง ตอนนี้ให้เลือกก็แข่งในสนามดีกว่าคับ
    สู้ๆๆคับ

10. bryan483

bryan483 New Member Member

18
    0
    0
    เอาใจช่วยคับ

11. 2jTec

2jTec New Member Member

132
    7
    0
    ถ้าโดนข้อหาหมิ่นศาล

ก็บอกไปทีไอ้พวก นปช เสื้อแดง ยังด่าศาลได้เลย ไม่จับพวกมันบ้างอ่ะ :D

12. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ถ้าวันไหน มีเเข่ง ก้ออย่าผ่านไปเเถวนั้นจะดีที่สุดคร้าบ ผมอ่ะเลี่ยงประจำเส้นวงเเหวนไม่เข้าเลย ค่ำๆยอมอ้อมเอาหน่อย สบายใจกว่า

13. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    โดนกันอีกแล้วครับพี่น้อง....สายบางนาช่วงเช้าตี4-5

โดนจับไป38คนรถโดนไป100กว่าคันจับได้เกือบหมด....เเต่รถยนต์ปล่อยครับ

ไม่รู้เพราะอะไรแต่มอไซด์โดนกันถ้วนหน้า........เทื่ยวนี้หนีได้น้อยมากเพราะปิดกล่องอีกแล้วครับท่าน

ระแวดระวังกันให้มากๆแล้วกันนะ.......

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 12:55:31 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:55:16 ----------

โดนกันอีกแล้วครับพี่น้อง....สายบางนาช่วงเช้าตี4-5

โดนจับไป38คนรถโดนไป100กว่าคันจับได้เกือบหมด....เเต่รถยนต์ปล่อยครับ

ไม่รู้เพราะอะไรแต่มอไซด์โดนกันถ้วนหน้า........เทื่ยวนี้หนีได้น้อยมากเพราะปิดกล่องอีกแล้วครับท่าน

ระแวดระวังกันให้มากๆแล้วกันนะ.......

14. teerapong001

teerapong001 Member Member

214
    20
    18
    ปั๊มนั้นผมนั่งประจำเลยอะ เกือบทุกศุกร์เสาร์ ดีวันนั้นไม่ได้ไป

15. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ง่า ขนาดนั้นเลยเหลือเนี่ย

โชคร้ายมากๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้