นี่น่ะหรือตำรวจไทย!!!!

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย AoFChen, 18 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ออกใบสั่ง ข้อหา " เปิดเพลงเสียงดังอื่ออึง เปิดวิทยุดัง " แมร่ง คิดได้งัย ตำรวจไทย

อ่านแล้วขึ้นแทนเลย อื้อหือ ๆๆๆๆๆๆ

ปล. ดี เลว ปะปนกันไปคัฟ :)

2. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ขอรายละเอียดหน่อย เล่นแม่งเลย

3. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เลวได้ใจจริงๆ.....เลย

4. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    มาดูความเลวของมันอีกครั้ง.....

5. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    เล่นแม่งหนักๆเลยคับพวก ตำรวจเลว น่ะคนดีๆมีเยอะ

6. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามลูกหลวงพ่อ
    มาดูความเปลี่ยนแปลงคับ

7. shojotai

shojotai New Member Member

19
    0
    0
    สงสัยเมียไม่ตังมาทำงาน

8. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    มีเยอะครับ คุณก็เจอะเจอกันประจำ จ่ายิ้มงัยครับ เจอแกทุกแยก ไม่เคยจับใคร หุหุ

9. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เออวะพี่อิอิ แกก็ไม่เมี่อย เน้อ

10. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    หรือเค้าเรียกอีกอย่างว่า "จ่ายืนยง" นั่นเองครับ

11. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    อ่อที่โดนคนเมาขโมยไปใช่ไหมคับ

12. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0
    อ่านดูแล้วขึ้นครับ แม่งทำได้ไงเนี่ย
    ไม่ทราบว่าตรงบริเวณที่พี่โดนเรียกนั่นเป็นด่านที่มีตำรวจชั้นสัญญาบัตรควบคุมอยู่ป่าวครับ
    ถ้าเป็นแบประเภทมีจ่าอยู่2-3คน ไม่มีลักษณะของด่านที่ถูกต้อง อยู่ๆก็มาเรียก บอกไปเลยครับว่า
    ไม่ให้ความร่วมมือ เพราะด่านที่คุณตั้งมันเป็นด่านเถื่อน แล้วที่มันมากระชากพี่เนี่ย เป็นผมนะ
    ผมจะบอกว่าคุณไม่มีสิทธิ์ทำแบบนี้ เพราะผมไม่ได้หนีหรือขัดขืน แล้วไอ้ที่พูดจาไม่ดีน่ะ
    ก็ให้พูดดีๆหน่อย เพราะเงินเดือนของคุณมันมาจากเงินภาษีของประชาชนอย่างพวกผม

พี่ทำถูกแล้วครับ ที่รอบคอบในเรื่องตรวจฉี่ เพราะนี่แหละคือช่องทางดีๆเลยแหละ
    ยิ่งถ้าพวกวัยรุ่นด้วยนะ .......มันชอบ........ เพราะส่วนใหญ่ไม่ทันเกมยังัยล่ะ

วันหลังถ้ามันบอกว่าถ้าไม่ตรวจ ให้ไปที่ สน. ไปเลยครับ ดีกว่าอยู่คนน้อยๆ แล้วไม่รู้ว่า
    มันจะยัดอะไรเราบ้าง

อ้อ แล้วข้อหาในใบสั่งนั่นน่ะ ผมอ่านแล้วฮาครับ เพราะมันบ่งบอกถึงคนเขียนว่า

ในหัวมีแต่ขี้เลื่อยชัดๆ แม่งไม่รู้อะไรเลย ตำรวจ..........

13. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0

**** มันไม่ได้ตั่งด่าน หรือไรทั้งนั่นคับ มันเดินออกมาจากป้อมเลยครับ ***

ระวังๆกานหน่อยน่ะคับพี่ๆทุกท่าน

14. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    อย่างนี้ล่ะคับบ

ผมก้อโดนค้นรถประจำเลย

แต่ตอนผมยังไม่โหลดรถนะมันไม่ตรวจ

พอโหลดแล้ว มันตรวจผมประจำเลย

15. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เรื่องโหลดกับตำรวจ เป็นของคู่กันคับ....เดี๋ยวก็ชิน

16. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    หรือเรียกอีกชื่อหนึ่ง " จ่าเฉย " คับ
    :D:D:D

อาร์ท..ผมเคยอ่านหนังสือเดลินิวส์ ว่าด้วยการโหลดรถ ถ้าจะไม่ให้โดนจับ

หรือตำรวจไม่สามารถจับข้อหาโหลดกับเราได้ คือต้องไปที่ตรวจสภาพที่ขนส่ง

แล้วขนส่งจะประทับตราในสำเนาประมาณความหมายว่า โหลดจากสภาพเดิม

แต่ปลอดภัยต่อผู้ร่วมใช้ถนน เหมือนกับเราตีเสกิร์ต เพิ่มเติมจากของเดิม

เข้ากับตัวรถอย่างแข็งแรงและปลอดภัย ไม่เป็นอันตรายต่อเพื่อนร่วมทาง

ประมาณนี้คับ อ่านเจอมาก็ประมาณนี้อ่ะอาร์ท หรือไม่ก็ลองถามผู้ที่รู้มาตอบอีกที

17. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ชั่วจริงๆ ผมก็มีญาติเป็นตร. ผมยังไม่ชอบตร.เลย

18. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ตำรวจดีก็มีเยอะ แต่ไอ้พวกเหี้_ ก็มีไม่น้อย

19. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    เ ล ว ได้ ใจ เลย ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้