รบกวนถามผู้รู้ทุกท่าน.. เกี่ยวกับอาการไฟเบรคมือค้างหน่อยครับ*

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ซามูไรเจี้ยวหวาน*, 18 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

ประมาณนี้แหละคับ.....เรื่องยี่ห้อไม่แน่ใจ แต่ ขอ เน้นที่ DOT ซะมากกว่าคับ....

2. ขอบคุณมากครับ ตอนนี้ไฟหายแล้วครับ เป็นที่กระปุกน้ำมันเบรคจริงๆ

3. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    โล่งไป 1 เปาะ.......หุหุ

ดีใจด้วยคับที่หายแล้ว มี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้