ชอบแล้วคับ 112

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย charu, 18 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. charu

charu New Member Member

2
    0
    0
    ตอนนี้กำลังตามเก็บเกี่ยว ข้อมูล 112 อยู่คับ หารถใช้เป็นของตัวเองคันแรก คับ :eek: แต่คงให้พี่สาวใช้ไปก่อน :cool: ที่ให้เค้าไปดูมานะคับ น่าจะเป็นคันนี้ คับ http://www.one2car.com/CarInfor/cardetails.aspx?caridx=D20090113&row=2 ชอบเบอะหนังครับผม :p พี่ๆ ว่าเป็นไงบ้างครับ? คนที่ไปดูให้เค้าก็ว่า 70% ได้ คันนี้ ตอนนี้ที่เต้นท์กำลัง ปรับปรุงให้(เค้าว่างั้นอ่ะนะคับ) แล้วจะโทรเรียกไปลอง อีกที ... อีกหน่อยคงได้เป็นสมาชิก ae11x เต็มตัวครับ ตอนนี้ ยังขาดนุ่นนิดนี่หน่อย อิอิ

แล้วอยากจะถามครับ คือว่า ตามประสารถมือสอง ซื้อมาจะให้ดีรีบเอาไปซ่อมก่อน แต่จะไปที่ไหนดีล่ะคับ ช่วยแนะนำทีครับ ให้ที่อู่เช็คให้ สมเหตุสมผล คับ แนะนำอู่ให้ทีสิครับ พี่ผมอยู่แถว ประดิฐพัตร(พิมพ์คงจะผิดนะคับ)

อีกอย่างเรื่อง part เสริมต่างๆ อิอิ รุ่นนี้ มีหลังคากระจก ซันรูฟ จากแดนปลาดิบมาบ้างไหมครับ ราคาราวๆเท่าไหร่ ทำรถช้ำเยอะไหมครับ?? ใครมีรูปขอดูบ้างนะครับ

งวดแรกนี้ขอรบกวนแค่นี้ก่อนนะครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร๊าบบบบ

ขอบคุณครับผม

2. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ครับ ยินดีครับซันรูฟทำไม่ยากครับ ส่วนเรื่องอู่เดี๋ยวมาบอกอีทีละกานนะครับ

3. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
  4. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    ยินดีต้อนรับนะคับ
    เรื่องอู่แถวย่านสะพานควยไม่ค่อยรู้จักอะคับ
    ส่วนใหญ่จะรู้จักแถวลาดพร้าวอะคับ

5. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    ตามมาอัพ ครับ

6. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    จัดเลยครับสนใจคันด้านข้างๆมั้ยล่ะครับ

แต่เครื่อง 1600 ภายในไม่เหลือรื้อออกหมดมีเบาะซิ่งหลังแข็งกะโรบาร์

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 23:32:15 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:32:00 ----------

จัดเลยครับสนใจคันด้านข้างๆมั้ยล่ะครับ

แต่เครื่อง 1600 ภายในไม่เหลือรื้อออกหมดมีเบาะซิ่งหลังแข็งกะโรบาร์

7. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    ของของซะงั้นอะ น้องเรา อิอิ

ยินดีต้อนรับคร้าบบบ น้องใหม่

8. charu

charu New Member Member

2
    0
    0
    ยังงี้ไปเที่ยวไหนได้ให้เพื่อน เอาเสื่อมาปู นั่งข้างหลังแทนสิครับเนี่ย ๕๕๕

ขอบคุณมากๆ คับผม. . .

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้