<< MSL Endurance 3 Hrs R.1 2007>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 23 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    Team SPY

ทีม SPY ส่งนักขับลงแข่งรายการ MSL 4 ท่านครับ. ยืนยันแข่งขัน 3 ท่าน มีผม , คุณพอม,อู๋ (เห็นว่าจะลงแข่ง 24 hr.ด้วยอ่ะ แรงเยอะจริงๆ), ส่วนคุณมิคกี้ พยายามติดต่ออยู่(สงสัยจะบิน ช่วงนี้)...:sad:

2. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    โอ้โฮ กูละอึ้งจิงๆ คนอะไรฟุ้งได้เหมือนฝุ่นเลย

3. ไมเคิล

ไมเคิล New Member Member

39
    0
    0
    :rolleyes:

4. พี่แก้ปน่ารักม้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เดี๋ยวจะตามไปเชียร์ ทีมพี่เหน่งพี่แก๊ปคะ ชอบมากเลยเท่ห์ทั้งทีม

5. nanni

nanni Guest

0
    0
    0
    พี่แก้ปน่ารักที่สุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เชียรพี่แก้ปนะจ้ะ

เลิฟยุ จุ้ฟฟฟฟฟๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

6. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ช่วงนี้ก็มีหลายๆทีมมาซ้อมกันแล้วครับ...แล้วก็มีหลายๆทีมปรับเปลี่ยนนักแข่ง..หลายๆทีมก็เริ่มเตรียมตัวแล้วยังมีอีกหลายทีมที่ยังไม่เริ่มเตรียมตัว....เตรียมๆกันได้แล้วนะครับ....

ปล. ทีมแก็ป เหน่งมีแฟนคลับด้วยนะเนี่ย..อย่างนี้หนุ่มหล่อทั้งสองขับเร็วแน่ๆ

7. gai08

1,213
    4
    0
    ทีมที่พร้อมแล้วช่วยกรุณา กรอกรายละเอียดชื่อ นักแข่งให้ครบด้วยครับ ช้าหมดอดแข่งครับ..!!!

1.ทีม MOJO RACING (หลวง,ตรี,และเพื่อนๆ)
    2.ทีม PW printing ( เล็ก,หม่อมเจ๋ง,พล )
    3.ทีม PWS 1 (บ็อบ,ไมเคิล, JOHANES)
    4.ทีม PWS 2 (โต,ขลุ่ย.อ๊อฟ)
    5.ทีม VW showtime 1 ( ต้อ,อมร,JAME.)
    6.ทีม VW showtime 2 ( ไอซ์,เมย์,วิน)
    7.ทีม RRT 1 ( ANTHONY .ERIC, ??? )
    8.ทีม RRT 2 ( JOHN......................, ??? )
    9.ทีม BENDIX ( BANK ................... ???)
    10 ทีม MALAY ( JJ .>TEM >BEN)
    11 ทีม SPY ( POMM, AU.NU ......???)
    12 ทีม ISSARA (คุณ ธนา เฮียชัย.นัท,ต้น)
    13.ทีม ??? (ตูน.วิ้น,???)
    14.ทีม MOO-JOKE ( ตี๋แหน่ง.แก็ป.หนุ่ม,มะนาว)
    15.ทีม เผือกจิตรแรลลี่ (โบอิ้ง..???)
    16.ทีม FC '2 ทีม 1
    17.ทีม FC '2 ทีม 2

ปล. ช่วยกรุณาแจ้งชื่อนักแข่งให้เรียบร้อยด้วยครับ ส่วนทีมที่ลงชื่อ และ สมัครแล้ว ก็ขอขอบคุณมาก
    ส่วนทีมที่ยังไม่เรียบร้อยก็ ขอความกรุณาทำให้เรียบร้อยด้วยครับ
    ทีมไหนที่ยังไม่ตัดสินใจลงแข่งก็รีบๆนะครับ ตอนนี้ 17 ทีมแล้วครับที่แน่นอน...เหลืออีก 3 ทีมเท่านั้น

8. gai08

1,213
    4
    0
    พร้อมกันหรือยังครับ....ทุกทีมที่จะลงแข่งขัน...???

ประชุมทีมแข่ง MSL ENDURANCE 3 Hrs.
    วันพฤหัสที่ 15 ก.พ นี้ เวลา 18:00 น ที่ อาคารมอเตอร์สปอร์ตแลนด์ ชั้น 2 ขอแนะนำให้มาประชุมครับ หรือส่งตัวแทนมาก็ได้ครับ ส่วนทีมไหนที่ยังไม่ได้สมัคร หรือ กรอกรายละเอียดทีม ให้มาจัดการให้เรียบร้อยครับ
    สมัครแข่งวันสุดท้ายนะครับ....15 ก.พ 50 นี้เท่านั้น...

สรุปทีมที่จะลงแข่งขัน

1.ทีม MOJO RACING (หลวง,ตรี,และเพื่อนๆ)
    2.ทีม PW printing ( เล็ก,หม่อมเจ๋ง,พล )
    3.ทีม PWS 1 (บ็อบ,โต,ขลุ่ย,อ๊อฟ)
    4.ทีม เผือกจิตรแรลลี่
    5.ทีม VW showtime 1 ( ต้อ,อมร,JAME.)
    6.ทีม VW showtime 2 ( ไอซ์,เมย์,วิน)
    7.ทีม RRT 1 ( ANTHONY .ERIC, ??? )
    8.ทีม RRT 2 ( JOHN......................, ??? )
    9.ทีม ทีม MOO-JOKE ( ตี๋แหน่ง.แก็ป.หนุ่ม,มะนาว)
    10 ทีม MALAY ( JJ .>TEM >BEN)
    11 ทีม SPY ( POMM, AU.NU ......???)
    12 ทีม ISSARA (คุณ ธนา เฮียชัย.นัท,ต้น)
    13.ทีม ??? (ตูน.วิ้น,???)
    14.ทีม GPI RACING ( BANK และเพื่อนๆ )
    15.ทีม pressure
    16.ทีม FC '2
    17.ทีม SPEED PIONT ( เก่ง ,โหน่ง และเพื่อนๆ)
    18.ทีม TOYOTA Peatra

ครบแล้วครับที่ลงทะเบียนใว้ ยังไงก็รีบสรุปนะครับสำหรับทีมที่ต้องการจะลง เหลือ รถอีก 2 คันเท่านั้น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กุมภาพันธ์ 2007
  9. gai08

1,213
    4
    0
    ถึง ทีม SPY ครับ....คุณ AU - BMW ไม่สามารถมาแข่งได้ เนื่องจากติดงานครับ
    ปล. อู๋เข้ามาฝากบอกครับ..ยังบอกว่าร่างกายไม่สมบูรณ์หลังเจอ งาน 24 ชม...แต่อยากแข่งด้วยเอาใว้สนามหน้าแน่นอนครับ ทีม SPY คุณ หนู รีบจัดนักแข่งด่วน...!!!

10. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    แต่ละทีมน่ากลัวๆ

11. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ชื่อทีมผมซ้ำ คับพี่ไก่

12. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ไปประชุมไม่ทันครับ

ผมไปประชุมไม่ได้ครับ กลับมาไม่ทัน คุณต้นกับ nat ไม่ทราบไปได้ หรือไม่

กรุณา เก็บเอกสารไว้ให้ผมด้วย แต่ วันที่ 15 จะเข้าไปกรอกใบสมัครครับ + payment อาจจะหลัง 2000 ครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

13. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ผมด้วย 1 ทีมนะครับ GPI GROUP

14. gai08

1,213
    4
    0
    จัดการให้เรียบร้อยแล้วครับ....ชื่อทีม....

ทีมที่มาเพิ่มเติมคือ GPI GROUP และ SPEEDPIONT

ตอนนี้กำลังรอ ทีม THE PIZZA ให้คำตอบวันนี้ มี Mr.Thomas (ตัวใหญ่แต่ขับเร็ว)

ยังไงก็ฝากถึงคุณ ยะ นะครับ พักผ่อนเยอะๆ สนามหน้าจัดทีมมานะครับ....(ได้ข่าวว่าจะมาสนามหน้า)
    ทีม คุณกิตติ ด้วย (ไปซุ่มซ้อม 2 จังหวะอยู่ ) สนามหน้ามาเลยครับ....

ส่วนทีมน้องใหม่ สนามนี้ คือ ทีม เภตรา ยังไงก็สู้ๆนะครับ ฝากถึงทุกทีมด้วยทีมนี้เป็นทีมใหม่ ยังไงก็ฝากๆด้วยนะครับ และทีม น้องตูน น้องวิ้น อีกทีม.....

15. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0

เหนชื่อแต่ละทีมแล้ว เด๋วผมต่อโพเดี้ยมไว้ยืนเองดีกว่า :confused:

16. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    สู้ๆกันนะครับทุกคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้