ขอถามพี่ๆเรื่องรถจะหมุนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย PUVIGO@HLC, 18 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ขอบคุณพี่ๆมากครับที่ให้คำแนะนำครับ:cool:

2. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    รถเดิม หมายถึง เครื่อง เจ เดิม ใช่ป่ะ ตาเบน :D:D

ถูกต้องแล้วคับ...อาร์ท :cool:

3. apple_auto

apple_auto New Member Member

67
    1
    0
    ดีนะที่รถเราไม่แรง:eek:

4. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ผลการทดลองครับวิ่งปกติถนนแห้งเป็นนิดๆครับล้อหลังถลัยไปอะครับต้องไปหาหมอวะมั้งครับ

5. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    สงสัยต้องหา งบ เปลี่ยนเบรคหลังเป็น ดิส ซะแล้ว

6. tjmujahidin

tjmujahidin New Member Member

179
    2
    0

ไปหาหมอให้ตั้งเบรคหลังให้ครับ เบรคจับไม่เท่ากันครับ

7. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    ฝนตกทุกวัน ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ (เกี่ยวไหมเนี่ย)

8. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    เป็นทุกคัน ถอดระบบ LSPV หาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้