ตำรวจไทย เมื่อคืนนี้ตอนประมาณ ตี1 ที่ปั้มปตท. เรียบด่วน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tOon`, 17 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :mad: เล่นงี้ไม่ปลื้มนะครับ คือ ผมจะบอกว่าคนที่ไม่เกี่ยวข้องอะไรด้วยเลย แค่มาเนีย ก็โดนแล้วนะครับ

อยากให้คุณอ่านกระทู้มใหม่อีกรอบนะครับยังไงโตๆกันแล้วผมเกรงว่าคุณจะโดนหนักนะครับ หลายๆคนในเวปนี้รักรถนะครับ ไม่ใช้ซื้อรถแล้วขับแบบดันทุรังขับ ทุกคนรักและถนอมรถ บางคนยิ่งกว่าลูกอีก โดนตำรวจทำตัวไม่น่านับถือใส่เนียมันก็ไม่ปลื้มนะครับ
    :rolleyes:

ปล. ยังไงอ่านอีกรอบนะครับ เห็นใจน้องขับซิตตี้เลย ยังไงอยู่ในบอร์ดน่าจะตอบหน่อยโดนอะไรยังไงมั้ง

2. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    พี่ผมก็เคยโดน แบบเดียวกันเร้ยย

มันบอกว่า ฉี่ที่บ้านไม่ได้หรอออกมาทำอะไร

3. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    เวลาไปวนตลอด จอดแป๊บๆ ถ้านานจะอันตราย

4. N_o_K

N_o_K New Member Member

47
    0
    0
    ไคโดนแบบผมมั้ง

วันเสาร์ผมโดนในปั้ม โดนปรับไป2000บาท

วันอาทิตผมไปจ่ายค่าปรับ

ตอนจะกลับตำรวจขอดูเครื่อง แล้วปิดฝาโปรง

แล้ว เท่านั้นไม่พอ ซัดหน้า สน. เลย ผมนั่งไปด้วยเล่นซะกล่องตัดเลย

ใจหายเลยวันนั้น ร้ายจิงๆสน. นี้

5. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    ไหงทำแบบนี้เนี้ยย

คดีอื่นๆเยอะแยะ ไม่จับ มาจับไรไร้สาระ...

เอ้อออ

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    สน คุกคาม

7. สน.นี้ ชั้นผู้น้อยจะปากหมา+มารยาททรามหน่อยนึง ผู้ใหญ่เค้าก็พูดจาดีนะ ...แว้ว!

8. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    เรามาเปน ม็อบ กันมั้ยครับ

พวกนี้มันกลัว ม็อบ ครับ มันไม่กล้าจับหรอก

ดูอย่างเสื้อเหลือง เสื้อแดง สิครับ

เราต้องมากันเยอะๆครับ

ขอบคุน ที่ให้ระบายครับ

oOน้องโอ๋งับOo ถูกใจสิ่งนี้
  9. ปฐม

ปฐม New Member Member

4
    0
    0
    ลองคิดเล่นๆนะครับ ผมว่าลองรวมตัวกันไปปะท้วงที่ โคกคามแล้วก็บอกสื่อให้ไปทําข่าวบอกว่าโดนตํารวจทําแบบนั้นแบบนี้ แบบว่าไม่เป็นธรรม! อย่าซีเรียสนะครับ แต่ผมว่าท้ามันเกิดขึ้นจริงๆก็คงจาดีน่าดูและตํารวจคงจาดุน้อยลง:)
    ถ้าร้องทุก กะ ปวีณาจาได้ไหมเน้อ....

10. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0

แหม่ โดนเท่ากันเลยคับพี่น้อง
    แล้วเค้าบอกด้วยว่า
    " ช่วงนี้ผมเอาจิงนะ จะมาทำอะไรกัน
    ก็ระวังและกัน อยู่ในช่วงปราบปราม รถซิ่ง
    ถ้าคุณโดนยึดใบขับขี่ 3 ครั้ง ในข้อหาแบบนี้
    จะมีผลต่อ ทะเบียนรถคุณ และตัวคุณเอง "
    ไอ้เราก็ค๊าบ ๆๆ อย่างเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้