ตำรวจไทย เมื่อคืนนี้ตอนประมาณ ตี1 ที่ปั้มปตท. เรียบด่วน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tOon`, 17 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    แอบถ่าย​

2. CHAP_ZA

CHAP_ZA Member Member

327
    5
    18
    ถ้ารถเรากะลัง รันอิน ล่ะ..................... เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตึ้ม มมมมมมมมมมมม!!!!!!!!!!!!!

3. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    เมื่อก่อนเคยโดนที่อ้อมน้อย (นานมาแล้ว) โดนลักษณะนี้เลยดีที่ผมล็อครถทัน แต่เพื่อนในทีมโดนเหมือนที่เจ้าของกระทู้ว่ามาเลย แต่งานนั้นรถเพื่อนผมหนักกว่า เพราะพี่รวยขึ้นไปขับรถแล้วออกตัวแรง ๆ ในปั๊ม แล้วก็ขับรถเพื่อนผมวนพร้อมกับเบิ้ลเครื่องแรง ๆ ในปั๊มอยู่พักใหญ่ จนเพื่อนผมทนไม่ไหวต้องแสดงตัว ใครเป็นเจ้าของคงทนไม่ไหวแน่ ๆ ส่วนรถผมตอนหลังเค้าที่ล็อคล้อมาล็อคไว้ สุดท้ายผมเอารถออกได้ตอนเจ็ดโมงเช้า ส่วนเพื่อนออกมาได้ก็เกือบสิบโมง ยังดีที่ไม่โดนยึด จำได้ว่ามีโคโรน่าทีม 5000 Mile สีขาวโดนพร้อมผมกับเพื่อนอีกแล้วออกพร้อม ๆ กัน

4. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    เคยเจอ ตรงปั๊มคลาเท๊ก กม 6 ก่อนเช้า เรียบด่วนอ่ะครับ เวลา 4-5 ทุ่มเองมั้ง จอดรถคุยกันอยู่ดีๆพี่แกขับเข้ามา ค้นนู่นค้นนี่ แล้วถ่ายรูปรถอีก ไหวมั้ยแบบเนี้ยยยย เฮ้ออออ...

5. I_LOVE_ENGIEN_SUBARU

I_LOVE_ENGIEN_SUBARU New Member Member

41
    1
    0
    เหตุการณ์เหยียบคันเร่งผมเคยเจอแล้วคับ คือว่า ตอนนั้นผมติดไฟแดงตรงทุ่งดอกทานตะวันคับ รถผมเปงรถเต่าคับท่อไม่มีหม้อพักคับแต่รถผมจอดต่อจากแคมรี่แต่ง VIP ผมก้อหันไปเห็น ตร. เดินตรงมาจากป้อมเลยมันเดิน
    ตรงไปที่แคมรี่ก่อนเลยคับ แล้วเปิดประตูแคมรี่แล้วใช้เท้าเหยียบคันเร่งแคมรี่ สุดๆอ่ะคับแล้ว ตร. ก้อเลยปิดประตูแล้วตอนนั้นไฟเขียวพอดี
    ผมเลยรีบออกเลยคับมันก้อหันมามองผมรีบทำเป็นไม่สนรีบเลย

6. เดี๋ยวนี้รู้สึกปอดยังไงๆก็ไม่รํไม่กล้าจอดในปั๊มเลย แต่ก่อนจอดใน cg 0-400 เดี๋ยวนี้ก็ไม่กล้าล่ะหวั่นใจว่าจะโดนโดยไม่รู้ตัว......เอาเป็นว่าหาที่ดีๆจอดล่ะกันแล้วค่อยเดินมาดูกันก็ได้.......ยังไงเราก็ลำบากกันอยู่แล้วถ้าเขา(หรือมันดี)จะเอาข้อหาให้เรา..........

7. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ส.น.นี้ เจ้าของปั้ม หรือผู้จัดการปั้ม ณ ตอนนั้น นั้นแหละครับ ตัวดีโคกคราม ขึ้นชื่อเรื่องทําเรื่องเหี้ยะ ๆ อยู่ แล้ว เลี่ยงได้ก็เลี่ยงครับ อย่าจอดในปั้ม ร้องเรียน คงลําบากคับ รู้ๆกันอยู่ว่าไปทําอะไร พยามเลี่ยงไม่เจอพวกแม่งดีกว่า เอา ตังไปเติมนํ้ามันดีกว่าเอาไปให้พวกแม่ง

โอ๊ค_TENGUNOYU ถูกใจสิ่งนี้
  8. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    สน.โครกครามอีกแล้ว เซงจิงๆ

9. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    สารเลวจริงๆเลย

10. mine0007

mine0007 New Member Member

392
    17
    0
    รถใครๆก็รัก ทำแบบนี้ไม่ถูกครับ แจ้งข้อหา ก็ได้ไม่ต้อง เร่งเครื่องก็ได้ครับ รถพังมาจะทำไง

11. ตำรวจเหี้ยมาก สน.นี้แม่งเหี้ยหมด ทำแบบนี้ไม่ไหวต้องเล่นแม่งให้เสียหมาเลยครับ

12. ultar

ultar New Member Member

60
    4
    0
    ก็ว่ากันไป ..... เลี่ยงได้เลี่ยงครับ

เลี่ยงไม่ได้ก็ต้องรับสภาพไป

13. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    ข้อหาทะเลาะวิวาทเสีย 500

ต่อยตำรวจเสียเท่าไหร่อ่ะคับ 5555555+

14. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
    โรคจิตนี่หว่า

15. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    จัญไรมานานแล้วพวกเหี้..พวกนี้

16. Ray$_RPS13

Ray$_RPS13 New Member VIP

30
    3
    0
    "ใจหมา" คับ...

17. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    มาเหยียบรถเราแบบนี้ มันเกินไปแล้ว

18. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    เรื่องเบิ้ลคันเร่งสุดๆนี่เห็นประจำครับ โครกคราม เหมือนเดิม

19. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ทำไมตำรวจต้องทำงี้ด้วยล่ะครับ...

(ถ้าจะจับหรือตรวจค้น) ก็คิดถึงใจเขาใจเราบ้าง สอบถามกันดีๆ คุยกันง่ายๆ คุณตำรวจต้องมาง้อพวกผมขอตรวจค้นด้วยซ้ำนะ...

ถ้าคุณตำรวจยังกระทำอย่างงี้ เหมือนยังกับว่าคุณ " ขาดความอบอุ่น อยากเด่นอยากดัง อยากมีจุดเด่นหรอ " 5 5 5 +

20. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    ไอคนที่เบิ่ลเครื่องนี่ใช่ หัวเกรียนๆสูงประมาณ170 ผิวคล้ำ หน่อยป่ะครับ
    อีกคน 2 ดาว
    น่าจะคนเดียวกัน ไม่แน่ใจว่ามันเป็นตำรวจหรืออาสาอ่ะครับ
    ผมเพิ่งโดนไปเหมือนกัน แม่งเลว มาก
    พวกผมโดนไป 5 คันครับ
    ตอนแรกมันจะเอาไปโรงพัก แต่เพื่อนผมมันเข้าไปคุย แม่งเลยเรียกเอาเงินเองเลย
    โดนไป ทั้งหมด 4500 บาท เข้ากระเป๋ามันมา เองเลย
    ผมว่าน้องสองคนนั้นที่มันพาไปก็คงโดนเหมือนผม
    เสียดายถ่ายวีดีโอไว้ไม่ทัน

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 09:59:18 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:59:03 ----------

ไอคนที่เบิ่ลเครื่องนี่ใช่ หัวเกรียนๆสูงประมาณ170 ผิวคล้ำ หน่อยป่ะครับ
    อีกคน 2 ดาว
    น่าจะคนเดียวกัน ไม่แน่ใจว่ามันเป็นตำรวจหรืออาสาอ่ะครับ
    ผมเพิ่งโดนไปเหมือนกัน แม่งเลว มาก
    พวกผมโดนไป 5 คันครับ
    ตอนแรกมันจะเอาไปโรงพัก แต่เพื่อนผมมันเข้าไปคุย แม่งเลยเรียกเอาเงินเองเลย
    โดนไป ทั้งหมด 4500 บาท เข้ากระเป๋ามันมา เองเลย
    ผมว่าน้องสองคนนั้นที่มันพาไปก็คงโดนเหมือนผม
    เสียดายถ่ายวีดีโอไว้ไม่ทัน

21. ACCORD 2000

ACCORD 2000 New Member Member

109
    3
    0
    สงสัยอยากรู้ว่ารอบตัดรึป่าว
    มากกว่าอะคับ....เหอๆ
    จะได้ไปทำบ้าง

22. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ไปแถวนั้น เวลานั้น จำไว้อย่าไปจอดในปั๊มครับพี่น้อง

23. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    นับวันยิ่งเยอะเนอะ ไอ้พวกตํารวจแบบนี้

24. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    สน. โคกคราม โหดครับ ทางที่ดีอย่าจอดในปั้ม ในช่วงเวลานั้นดีกว่าครับ(ถ้ารถไม่เดิมสนิท) ไม่งั้นไม่รอดอะครับ

25. ทำใจอย่างเดียวแหละแบบนี้อ่ะคร๊าบ

26. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    แม่งบ้าอำนาจ นึกว่าตัวเองใหญ่สุดในประเทศแล้ว

27. mukogetulater

mukogetulater New Member Member

124
    2
    0

เสียดายอะพี่เรื่องถ่ายวีดีโอ ดีนะที่รถผม ยังไม่เป็นรัย
    คงอยู่กันลำบากแล้วล่ะครับตอนนี้

แต่ผมว่าต้องมีซักวันที่มัน(ไอเกรียน)ต้องโดน ถ้ามันยังทำตัวกันแบบนี้อยู่

28. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ถ้าไปเหยีบคันเร่งรถที่ทำกล่องมาพังมาจะว่าไงน้อ

29. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    ช่วงนี้ทำไหมเกิดแต่กระทู้ตำรวจเยอะจัง...
    ยิ่งเกลียดยิ่งเจอ...ไอ้เหี้ย...พวกนี้...
    เกลียดจิงๆ...ตำรวจเนี่ย...ไม่เคยทำให้รู้สึกดีเลย...เวลเจอมัน....

30. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    เกลียด โคกคาม มากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้