เชิญร่วมสนุกที่สนาม เทพนคร

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย KhunKuad, 17 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KhunKuad

KhunKuad New Member Member

100
    2
    0
    วันนี้แล้วนะครับ

2. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ถ้าไม่มีเหตุสุวิสัย ผมไปแน่นอนครับ......พี่ๆ

3. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    กำลังจะไปสนามแว้ว......ขออย่าให้ฝนตกแบบเมื่อวานเลย

เดี๋ยวงานเข้า..........แต่เมื่อวานวันซ้อมยุงเยอะโครต

4. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    วันนี้ไม่มียุงแน่ ควันล้วนๆ

5. KhunKuad

100
    2
    0
    ขอบคุณทุกคนที่ไปร่วมสนุกกันครับ ผิดพลาดขออภัยครับ เต็มที่ครับ มีฝนตกเหมือนกัน ช่วยกันกวาดน้ำผิวแทร็คกันตลอด 600 เมตรเพื่อความมันส์ของทุกคน

6. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    "โจ จัดให้" งานหน้าจัดอีกนะ เห็นกะตาแล้ว คอมมอนเรล 12.5

ผมไปกับพี่ประสิทธิ์รุ่นหอยเด็ก(ไดเร็กจูเนียร์)มันส์ดี ดึกไปหน่อยดีนะที่มียุงไม่งั้นหลับแล้ว คริ คริ

7. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    งานจัดโอเคดีครับเที่ยวหน้าเอาอีกนะครับ.......(โคโยตี้...ตกน้ำ)...สนุกดี

น่าเสียดายฝนตกช่วง4โมง.....ไม่งั้นน่าจะสนุกกว่านี้นะ

มีรุ่นการแข่งขันเยอะแบบนี้สนุกดีมากครับ....เพื่อนๆมีโอกาสได้ลงแข่งกันเยอะ

แล้วที่แน่ๆมีช่วงเปิดให้ซ้อมรถฟรีด้วย......อันนี้เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ

เพราะ จะได้ไม่ปล่อยเวลาให้เสียประโยชน์ แล้วคนดูก้อจะไม่เบื่อด้วย ได้ลองรถอีกตั้งหาก

อยากให้นายโจ จัดงานดีดีแบบนี้อีก แล้วเพชรเจริญไปช่วยทุกสนามอยู่แล้ว

8. KhunKuad

100
    2
    0
    ดีใจครับ ผมกับโจ ขอบคุณครับ

+โอ้RACING+ ถูกใจสิ่งนี้
  9. ae101_spinter

ae101_spinter New Member Member

52
    2
    0
    ไปด้วยดีกว่าae101บางบัวทอง สนุกแน่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้