มีใครใช้ neon บ้างอ่ะคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย P.ouan, 16 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    จริงๆล้อนี้ มีออกมาล๊อตสุดท้ายนะครับคุณ มะซิ่ง เป็นรุ่นพิเศษ ขอบ 16 โชคแต่ง พาร์ตรอบคัน มีไฟตัดหมอกหน้าฝังในกันชน แล้วก็ มีลายคาดตรงกลางด้วยครับ

แต่ก็อยากได้อยู่เหมือนกัน แต่เอ ทำไม นำเข้าจากอิตาลีอ่ะ นีออนที่นั่นมะมีนิ หรือบริษัท speed line เค้าอยู่ที่นั่นอ่ะ

ว่าแต่ www.neonclubs.com เนี่ย ของที่ไหนหรอครับ

2. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มกราคม 2007
  3. มะขึ่ง

285
    2
    0
    อ้าวลืมบอกครับผมชื่อโด้นะครับอยู่แถวใกล้เชียงกงบางนาอะครับขออยู่คลับนี้ด้วยคนนะครับ
    :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มกราคม 2007
  4. บิงโก

บิงโก New Member Member

16
    0
    0
    :cool:

K. โด้ครับ

ผมว่าล้อรุ่นนี้คงไม่มีแล้วกระมัง เพราะมันหลายปีดีดักมาแล้ว

เค๊าน่าจาดีไซน์เป็นรุ่นไหม่มากกว่านะ.....:rolleyes:

แม๊กเป็นของนำเข้าจากอิตาลีครับ ราคาก็ตามที่ K. โด้ว่ามานั่นแหละครับ

แต่น่าจาเป็นราคารวมทั้ง ล้อ - แม๊ก- โช๊คและสปริง มากกว่า

เอ่อ....ย่านเชียงกงบางนานี้ มีอะไหล่นีออนขายไม๊ครับ

แล้วราคาแพงกว่าแถววรจักรป่าว ???

ได้ข่าวอยู่เหมือนกันว่าย่านเชียงกงบางนามีอะไหล่นีออนขายด้วย.

:embarassed:

5. มะขึ่ง

285
    2
    0
    ไม่รู้เหมือนกันอะครับพี่บิงโกนานๆผมเข้าไปอะครับไม่ค่อยเข้าไปอะรถแรงมันเยอะอะเรียกผมว่าน้องโด้ดีกว่านะเพราะว่าผมคงอายุน้อยที่สุดแล้วอะครับ:p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มกราคม 2007
  6. neon_pol

neon_pol New Member Member

29
    0
    0
    ชอบมากเลยคับรูปนี้อ่ะเอามาจากไหนเหรอคับ

7. neon_pol

29
    0
    0
    เป้ไม่เห็นพูดถึงเรื่องงานมิตติ้งเดือนนี้เลนว่าจะไปที่ไหนดี
    ร้านที่ว่ามันอยู่ตรงร้าน tony wash club อ่ะแถวเลียบด่วนนะว่างก็
    ลองแวะไปดู

8. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0

หาไม่เจออ่ะ :eek: ไปเจอที่โลตัสเรียบทางด่วน รามอินทราก่อนแล้วกัน

แล้วพี่ครับ เข้าไปดูที่บอร์ดดิบอกไปตั้งนานเเว้ววว
    http://neonclubthailan.siamforum.com/viewtopic.php?t=308&mforum=neonclubthailan&

ว่าแต่อาทิตย์นี้แล้วนะ:eek:

9. มะขึ่ง

285
    2
    0
    พอดีอาทิตย์นี้ผมไปดูหนังนเรศวลกับพ่อผมอะครับพี่เซ็นทั้นบางนาอะ(ประเด็นหลักคือผมไปโลตัดรามอินทราไม่ถูกอะ:cry: )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มกราคม 2007
  10. บิงโก

16
    0
    0

:teeth:

ช่าย....เห็นด้วย

ภาพมันแจ่มจิงๆ !!!

ไปเอามาจากไหนครับ.......:)

:D

11. มะขึ่ง

285
    2
    0
    เอามาจากเว็ปอะครับสวยหรอครับ

12. บิงโก

16
    0
    0
    :)

ครับ ! มันงามจริงๆ !!!

13. kob7110

kob7110 New Member Member

42
    0
    0
    ภาพสวยดีครับ

อีกอย่าง รถบรรทุกเมืองไทยน่าจะทำแบบนี้บ้างนะครับ

เวลาขับตอนกลางคืนจะได้สว่างๆ

ผมสังเกตุว่า รถบรรทุกบ้านเรา ไฟท้าย หรือแม้แต่ไฟหน้า เวลาขับตาม มองไม่ค่อยเห็นนะครับ

จะเห็นอีกที ก็เกือบจะถึงท้ายรถบรรทุกแล้ว (บางคันไฟแตก หลอดขาดอีก)

เอามาลงอีกนะโด้ แต่ย่อภาพหน่อยก็ดี มันล้นหน้าจอนะ ....... หุหุหุหุ

14. มะขึ่ง

285
    2
    0
    จัดให้คร้าบโด้มีเป็นร้อยกว่ารูปอะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มกราคม 2007
  15. มะขึ่ง

285
    2
    0
    มีรูปที่ไปมิตติ้งกันวันนี้ไหมครับอยากเห็นอะครับคงมันน่าดูเลยอะ

16. neon_pol

29
    0
    0

17. มะขึ่ง

285
    2
    0
    อืมก็ดีนะงับ

18. มะขึ่ง

285
    2
    0
    มีรูปงานมิตติ้งนีออนเดือนนี้มะงับ

19. third_swoop

third_swoop New Member Member

93
    0
    0
    รูปไฟหน้าคับ

20. neon_mp

557
    1
    0
    ขอชัด ๆ หน่อยครับ

21. มะขึ่ง

285
    2
    0
    สวยดีงับเท่าไหร่ครับพี่

22. cvc

467
    5
    18
    กะลังจะมาลงซะหน่อย เจ้าของตัดหน้าไปแว้ววว อิอิ
    พี่ฮิม เห็นหรือยังครับพี่เคิ๊ด

ปล. แม่บอกว่า ไปทำไรมา รถเงาแว๊บ

23. มะขึ่ง

285
    2
    0
    สวยดีครับพี่เท่าไหร่หรอครับซื้อที่ไหนอะครับช่วยบอกหน่อยนะ
    แล้ว neon วางเครื่องไรดีครับบอกหน่อยนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มกราคม 2007
  24. neon_mp

557
    1
    0

ไปดูที่นี่ดีกว่ามั้ง
    http://neonclubthailan.siamforum.com/

25. มะขึ่ง

285
    2
    0
    เครื่องเดิมมันเหยียบสุดที่เท่าไหร่หรองับบอกหน่อยนะขอร้อง

26. มะขึ่ง

285
    2
    0
    up up up

27. cvc

467
    5
    18
  28. บิงโก

16
    0
    0
    ลองดันดู !

29. neon_mp

557
    1
    0
    up:teeth:

30. มะขึ่ง

285
    2
    0
    upหน่อยครับพี่ที่มีนีออนสวยๆทุกคนฉลองเปิดเว็ปบอร์ดของนีออน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้