ไม่ศึกษาก่อนแต่งจะเป็นแบบผม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย pk1, 16 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0

คนขับก็ก๊อปมั้ง แท้ที่ไหน

ส่วนผมก็ยังเจ็บใจตัวเองอยู่จนทุกวันนี้ว่า
    ไม่น่ารีบแต่งเล๊ย อิอิ
    :D

2. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    จะแท้หรือก๊อป ใส่แล้วถูกใจก็จบครับ อย่าคิดมากครับ...ไหนๆก็ชื้อมาแล้ว...ใส่เลยครับ...

3. oak_99

oak_99 New Member Member

49
    5
    0
    ต้องเข้าบอร์ดบ่อยๆครับ พี่ๆที่นี่เค้าดี มีอะไรก้อตั้งกระทู้ถามไปเดี๋ยวก้อได้คำตอบ นี่แหละครอบครัว ek

4. ผมว่าเป็นเรื่องปกติของคนเพิ่งหัดแต่งรถใหม่ๆ โดนกันมาแล้วทั้งนั้นแหล่ะไม่มากก็น้อยอย่างที่เจ้าของกระทู้บอกเล่ามาน่ะ อย่าไปคิดอะไรมากจะดีกว่า แต่ก็นับว่าคุณยังโชคดีนะที่เจอแหล่งหาของแต่งแท้แต่เนิ่นๆ น่ะ

5. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0

อ่านแล้วแปลก ๆ พี่หมายถึง แต่ง อะไรอ่ะพี่

6. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    เคยผ่านช่วงเวลานั้นมาแล้วเช่นกันคับ อย่าคิดมาก

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ตลาดละลายทรัพย์ เเถวบ้านเลย

8. chadnarin_28

chadnarin_28 New Member Member

40
    0
    0
    ทำดีที่สุดแล้ว ผมก็เคยมีบ้างทำใจๆ?

9. ทามงัยก้อได้คับ ที่เราพอใจ "ในขอบเขต"

10. pk1

pk1 New Member Member

64
    2
    0
    ขอบคุณคับสำหรับกำลังใจที่ให้มา มั่นใจขึ้นเยอะ แต่ก็อยากได้ของจริงอยู่ดีคับพี่

11. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    แรก ๆ ก้อโดนเหมือนกันคับ ทำใจคับ ค่อย ๆ แต่งไป สนุกดี

12. system-dj

system-dj New Member Member

44
    1
    0
    อิ อิ อิ

อย่าคิดมากครับ

ผมอยากให้คุณคิดว่ายังมีอีกหลายคน

ที่เคยเป็นแบบคุณ

อย่างเช่นผม :D:D:D

13. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ใครๆก็เป็นคับ เห็นป่ะหล่ะเพื่อนเย๊อะจะตาย EK. group ยินดีต้อนรับและช่วยเหลือคับ

14. เรื่องแบบนี้ ใครไม่เคยโดน ไม่ถือว่าเป็นนักแต่งรถตัวจริงครับ

15. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0

มานขี้สงสัยเจงๆอ้ายน้องคนนี้ คิคิ:D

16. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    ธรรมชาติ มือใหม่ ครับ อย่าเครียด อีกหน่อยก็เก่ง เมื่อก่อนก็โดนมาเยอะคับ จำไว้ว่า เห็นของก่อนสบายใจ ถ้าไม่เห็น ต้องมีรับประกันคืนเงิน ในกรณีไม่เป็นตามข้อตกลง นะครับ

17. ม่อน Vertex

ม่อน Vertex New Member Member

28
    2
    0
    สวัสดีครับ.
    ผมก็คนหนึ่งครับเมี่อตอนได้รถคันนี้มาใหม่ๆ ไม่ทราบว่ามี EK Group อยู่เป็นที่พึ่งที่ปรึกษาให้กับชาว EK ก็หมดเป็นค่าวิชาไปอย่าเรียกว่าเป็นค่าโง่เลยครับ ฟังแล้วมันปวดหัวใจ เป็นค่าหาประสบการณ์ดีกว่า อย่าซีเรียสครับ EK ของเราไม่ว่าจะแท้หรือเทียมแต่งอย่างไรก็สวยครับ ถ้าให้ดีก็ใจเย็นๆ รับรองครับในนี้ที่ EK Group ระดับเทพราคาไม่แรงมีครับ ขอบคุณครับ.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 พฤษภาคม 2009
  18. โดนกันทั่วหน้า...รวมถึงผมด้วย
    มือใหม่หัดซิ่ง

19. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    ไม่แท้ก็สวยได้ครับ
    อย่าคิดมาก

20. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    ถูกต้องครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้