!!!!ระวังทะเบียนยื่นออกมานอกตัวรถ !!!!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ^::N_u_N::^, 14 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    คุณ ตำรวจครับ ... [​IMG]..

2. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ผมว่าก็อย่ายื่น อย่าเฉียงเยอะนะครับ

มันเจาะหน้าแข้งผมมา 2 รอบและ

เลือดตาหลอด :D

3. stdeg4d

stdeg4d New Member Member

127
    6
    0
    จะบ้าตาย...ไม่มีอะไรจะจับหรืองัยเนี้ย...จะเอาให้ได้ว่างั้น

4. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    Damn cop!!!

5. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    คนมันจะแ*รก ยังไงก็ต้องแ*รกให้ได้ ถือว่าทำบุญไปครับ

6. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    เปลี่ยนกรอบทะเบียนเนี่ยนะ โดนจับข้อหา ดัดแปลงสภาพ

ขออนุญาตใช้คำไม่สุภาพหน่อยนะครับ

เหี้ยเอ๊ย.........

สตรีมีครรภ์และเยาวชนอายุไม่ถึง 18 ข้ามกระทู้ผมไปเลยครับ

7. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ผมโดน ที่ สน คันนายาว ครับ บอกป้ายทะเบียนพับ ไม่ชัดเจน เลย เดิน ไปดันให้มันตรงๆแล้วบอกพี่ว่า

ใช้ได้ยังครับ แป๊บ เดียวได้ ใบสั่งเลย ฮะฮะ

ข้อหาป้ายทะเบียนไม่ชัดเจน พับเอียง

ดีนะ ไม่มีข้อหากวนทีน

โดน ปรับ ไป สองร้อย ฮะฮะ เซงไป

โอ๊ค_TENGUNOYU ถูกใจสิ่งนี้
  8. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    ผมเคยคุยกับตำรวจดีคนนึง

ผมถามว่า เรื่องท่อดัง ถ้ารถผมตรวจสภาพที่ขนส่งผ่าน ก็แปลว่าไม่เกินกำหนด ตำรวจจับไม่ได้ใช่ไหม

พี่เค้าก็ตอบว่าใช่ แต่ตำรวจบางคนแม่งชอบหาเรื่อง จะเอาตังค์ว่างั้น ก็เลยว่าดังเอาไว้ก่อน

แต่ถ้าเราจะงัด จะสู้กับมันจิงๆ ก็บอกว่าให้เอาเครื่องวัดเสียงมาเลย

เพราะแค่หูของมัน ใช้วัดความดัง เบาไม่ได้หรอก

9. xanak

xanak New Member Member

126
    26
    0
    โดนเหมือนกัน ทั้งหน้า-หลังเลย สบายตัวไป :)

10. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0

เห็นเข้ามารับสาวในเสริมมิตรหรือเปล่าครับ 5555 เสียงท่อเล่นเอากระจกบ้านสั่นเลย อิอิ

11. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    งี้ผมคงโดนบ่อยอ่ะพี่ปลายหน่าตาหล่อเกิน 5 5 55 +

12. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เกิ้นไปจริงๆๆๆ

13. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18

อ้อไปหาเพื่อนงับ บ้านมันอยู่ซอย 6 สุดซอย นานๆไปที:D

14. []i'c'e[]

[]i'c'e[] New Member Member

102
    6
    0
    ใส่ทะเบียนพับอยู่ซะด้วยสิ แต่เจอด่านมันก้อไม่เคยโบกเรียกนะ

ทำไงดี ต้องแกะออกมะเนี่ย

15. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    รวมพลประท้วงเลยมั้ย พี่ น้อง ยึดหนามหลวงเลย 5555555555555

16. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    อาชีพที่ประชาชนรังเกียจที่สุด......

รีดไถ เป็นงานประจำ

แล้วบอกว่า มีเกียรติ มีศักดิ์ศรี.....

วันๆไม่ทำมาหากิน แบมือขอเขากินไปวันๆ น่าอดสูจริงๆ..

รู้หรือเปล่า ว่าเขาสาปแช่งกันยันโคตรตระกูล.....

ไอ้ รวย..หัวขวด....

17. Mr..lim

Mr..lim New Member Member

7
    0
    0
    ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ

ผมก้ออยู่แถวมีนคับ

เจอตอนขี่มอไซค์ไปซื้อกับข้าวกะแม่อ่ะ

มันบอกยางแบน

ให้ใบสั่ง

ขำกะแม่ด้วย ๆ ๆ ๆ ๆ

555+

ไอ้รวจเอาอะไรคิดว่ะ

ปัญญาอ่อนซ้อน 2 ก้อแบนดิ

เวง ...................................

กำ...................................

ยอมเสียครับ 200 บาท

สน.ลาดพร้าวก้อเป็น

18. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    เดี๋ยว ช่องทาทำกิน มีเยอะขึ้น นะ รุ้สึกได้เลย

สงสัยจะหิว เจ้าของไม่ได้ให้อาหารเยอะ~

จะดุไปไหน ... สงสัยกินของหวานมากไป~

19. TummenG

TummenG Member VIP

91
    3
    8
    อ้าวซวยแหละ แถวบ้านด้วย โดนตรงไหนละครับ

ของผมก็เอียงมันทั้งสองคันเลย :D

20. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    คอลงตัน พระราม9 ประเวศ ลาดกระบัง ยังปลอดภัย อยู่ครับ อ่า :D

21. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    เคยโดนรถเตี้ยด้วยอ่ะ เอากันทุกจุดจิงๆ แย่มั่กๆ

แบบว่าเค้าโบกก่อน แล้วก้อเดินไล่รอบคันว่าเอาอันไหนดี -*-

แต่รอดเพราะว่าเพื่อนมาช่วยคุยให้

22. vagrant3036

vagrant3036 Member Member

375
    9
    18
    ป้ายพับเอียง ผมก็ใส่อยู่ ยังไม่เคยโดนครับ วิ่งแถวสุขาภิบาล3 ครับ เมื่อคืน5ทุ่มกว่า ยังเห็นรถคุณ ^::N_u_N::^ แว๊ปๆ(น่าจะใช่ เห็นฝาโปงหลังดำ ) วิ่งแถวคาร์ฟูร์สุขา3 ท่อดังใช้ได้เลยครับ :)

23. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ตำรวจกับโจรต่างกันที่
    ตำรวจทำผิดกฏหมายแล้วไม่มีใครจับ(เพราะไม่ค่อยอยากจับพวกเดียวกัน)
    ปล้นประชาชน(ด่านเถื่อน)โดยไม่ผิดกฏหมายอยากตั้งข้อหาอะไรก็ได้แล้วแต่แ_่งจะคิดได้
    เวลาว่างเยอะ(เลยมีเวลาคิดหากฏหมายที่จะหาเงินเข้ากระเป๋าโดยไม่ผิด)
    อยู่บ้านนี้เมืองนี้ทำได้อย่างเดียว..................ทำใจ
    ตำรวจดีมีมั้ย...........ตอบ..........มี...........แต่........น้อยยยยยยยยยยยยยยยยยยยมาก:(

24. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    โอ๊ยสารพัดข้อหายัดมันเข้าไป

ใช่เลย 55555 หิหิ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้