เป็นสมาชิกด้วยคนได้มั๊ยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 14 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ครับ

ครับยินดีที่ได้รู้จัก ครับ

2. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ:cool::cool:

3. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ครับ

เห็นรถเราเป็นรองเท้าไปซะงั้น อิอิ แต่ก็ยินดีรับคำติชมครับและก็ยินดีที่ได้รู้จักครับ

4. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ครับ

ขอบคุณครับ และยินดีที่ได้เป็นเพื่อนกันครับ

5. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ครับ

ต้องขอโทษด้วยที่ทำให้เจ็บ:pไม่ได้ตั้งใจนะครับ:rolleyes:แต่ก็ยินดีที่ได้เข้ามาเป็นสมาชิกอีกคนครับ

6. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    ยินดีด้วยคนครับผมก็น้องใหม่เหมือนกัน

7. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    อยู่ขอนแก่นเหรอตอนนี้ ผมก็กลับไปบ่อยๆนะ อาทิตที่แล้วก็เพิ่งกลับไปเอง

อยู่แถวไหนอะครับ เที่ยวไหน กลับไปจาได้ชวน ว่างๆเจอกัน

ส่วนไหญ่ไป u-bar เติมรมย์ ไม่ก็ แถวสุนทรีย์ ว่างๆเจอกันนะ:D

8. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ยินดีต้อนรับสู่บ้านเอสไอครับ

9. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    :Dแซวเล่นครับ ที่ว่าเจ็บนี่คือโดนใจครับ

10. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ชวนไปเที่ยวตลอดเร้ยวุ้ยคนนี้ อ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆ

11. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ยินดีคับผม

12. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ครับ

อยู่กังสดานครับส่วนมากไปไกล้ๆบ้าน(หลังม.)ครับแต่ก็มี
    เฉียดๆแถวu_bar บ้างแต่ก็ไม่บ่อยครับแต่ผมจำรถคัน
    นี้ได้แล้วb18ฝาแดงใช่ปะรู้สึกว่าจะเป็นกล่องเอเป็กนะถ้า
    จำไม่ผิดแรงน่าดูชมครับ อิอิ

13. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    อิอิ ถ้าได้มาก็ชวนกันมาหลายๆคนนะครับจะได้หนุกหนานด้วยกันครับ
    :D:D

14. GozilA

371
    2
    0
    ใช่ละคับ อิอิ
    วันนี้ว่าจะไปขอนแก่นพอดีเลย แฟนผมก็อยุ่หอแถวๆกังสดาน
    เจอกันก็ทักทายนะคับ^_^

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 16:26:41 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:26:24 ----------

ใช่ละคับ อิอิ
    วันนี้ว่าจะไปขอนแก่นพอดีเลย แฟนผมก็อยุ่หอแถวๆกังสดาน
    เจอกันก็ทักทายนะคับ^_^

15. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    ขอนแก่นเหมือนกันเรยคับ ^^

เคยเหน จอดแถว ตึกคอม ตอนเล่นสงกรานต์

ตอนนี้ผมกำลังขายอยุ่คันนึงครับ ว่าจะทำอีกคัน เปนคูเป้ เหมือนกันคับ

ยังไงก้ คุยกันได้นะคับ

16. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ครับ

ไปๆมาๆก็คนบ้านเดียวกันครับรู้สึกอุ่นใจขึ้นมาเลยอิอิ
    ที่จอดอยู่ตึกคอมก็ผมนี่แหละครับ ไปขายของในงาน
    ถนนข้าวเหนียวประมาณว่าขายด้วยเล่นด้วยครับ
    ยังไงก็โทรมาเล่นแลกเปลี่ยนอะไหล่ยังไงก็ได้นะครับ :cool::cool:

17. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    ครับ
    ขอนแก่น รุ้สึกเริ่มจะมีเยอะแล้ว ที่เหนๆอะคับ ^^

ตอนนี้ จะขายคันเก่า ที่แต่งไปหน่อยนึง น่าจะเคยเหนกันนะคับ วิ่งใน มข. จะ 2 ปีแล้ว^^

อยากเริ่มโปรเจคใหม่ กับคันใหม่อะคับ หุหุ ( คูเป้ เหมือนเดิมค้าบ)

ยังไงก็ แอด คุยกัน [email protected]

^^

18. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ครับ

ยินดีครับแต่อยากรู้จังว่าคันไหนโพสรูปมาให้ดูหน่อยนะครับเผื่อขับรถสวนกัน
    จะได้ทักทาย [email protected]

19. GozilA

371
    2
    0
    แหม...อบอุ่นจิงๆ:D:D

นี่ก็เพิ่งกลับมาถึง กทม.เองครับเมาซ๊ะ อิอิ

20. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ได้ข่าวไล่กับ SI สีน้ำเงิน :)

21. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    โอ...พระเจ้า,,,,,,,,คลับเรามีแต่รถแรงๆแฮะ
    ยังไงก็รอb16แตนๆหน่อยนะครับ ฮืฮื :cry::cry:

22. bestza

2,475
    13
    0
    ไปไล่กับสีน้ำเงินคายมาหละเนี่ยๆๆๆๆๆๆๆๆ

23. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ไม่ใช่ เราแน่นอน

24. GozilA

371
    2
    0
    ใช่ๆคับพี่ รถพี่ท่านไหนเหรอครับ ทั้งหล่อทั้งแรงจิงๆไล่ไงก็ไม่ทัน :D:D

ถ้าล่วงเกินหรือดูเสียมารยาทไง ต้องขอโทษพี่ด้วยนะครับ:)

25. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ไม่มีอะไรคับพอดีพี่เค้าโทรมาเช็คกับผมว่าคลับเรามีใครอยู่ขอนแก่นป่าวเค้าว่าเล่นกันนิดหน่อย :D คันนั้น b18 ทำวีโปรคับชื่อพี่ปอง

26. bestza

2,475
    13
    0
    อ่อที่พ่บุ๊คเคยบอกชิมิ่ว่า แร๊งแรง อิอิอิอิ

27. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    แวะมยินดีต้อนรับด้วยคน

อิอิอิ

28. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    อยากรู้จังว่า si สีไรหน้าตาดีที่สุด

29. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับคะ เป็นเจ้าบ้านแต่มาต้อนรับช้าสุดเลย ขอโทษทีคะ

30. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านครับ ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ
    เป็นคนในครอบครัวเดียวกันแล้วนะครับ ถ้าผ่านมาขอนแก่นมีไรให้รับใช้โทร
    มาหาได้เสมอนะครับ ยินดีครับ ขอบคุณครับ (อบอุ่นอย่างสุดซึ้ง)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้