ไมตี้ลง 3S

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย TASS MTX, 14 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

คำพูด....ล่อแหลมคับพี่ที...... เอ๊ะ ยังไง

2. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    ถ้ามีโอกาศ เอารูปรถ และ เครื่องมา โชว์ กันบ้างนะครับ จะได้แลกเปลี่ยน ประสบการณ์กัน
    หรือลองไปถามตอบในนี้ก็ได้ครับผมตอบไว้เยอะ
    http://www.weekendhobby.com/offroad/toyota/question.asp?page=1&id=18956

3. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    แจ่มแจ้งครับ

4. แรงนานๆๆๆๆนะ

5. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ตัวในรูปแหล่มจริงๆ :eek:

6. surach8

337
    6
    0
    ขอบคุณครับ
    ตัวเดียวกับที่อยู่ในรถรูปด้านซ้ายครับ

7. ManJz

3,317
    23
    0
    ราคาเท่าไหร่อะครับพี่หนุ่ม แล้วมันมีเกียร์ธรรมดาไหมครับ

8. surach8

337
    6
    0
    ตอนซื้อ พย. 51 ร้านเปิดราคา 35000 บาท ทุกร้าน
    ต่อลงได้ มา 28000 3S ไม่มีเกียร์ ธรรมดาครับ
    แต่ถ้าจะเอา มี 4S เกียร์ธรรมดา น่าจะชนได้ครับ

ราคาล่าสุดตอนนี้ถามเมื่อสงกรานต์ แต่คนละร้านกับที่ซื้อ 22000 บาท

3S นี้มีเกียร์ Auto 4WD ด้วยนะครับ

วางแล้วสบายใจเหมือนขับรถ Standard ครับ ไม่แรงมาก
    ไม่เสียวเหมือน J ครับ

( J เสียวเมื่อไรมันจะ Heat )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤษภาคม 2009
  9. TASS MTX

TASS MTX New Member Member

4
    0
    0
    ได้รถมาแล้วละครับ แต่ยังไม่มีโอกาสได้ขับ พ่อเอาไปใช้ขนของซะก่อน แต่วันพฤหัสนี้จะได้ลองแน่ๆ แล้วละครับ เท่าที่ถามๆ คุณพ่อดูเหมือนเกียร์จะเป็นเกียร์ชนของไมตี้ แต่ก็วิ่งพอไหว ไม่รุนแรงมาก ได้เรือยๆอ่ะครับ

10. ManJz

3,317
    23
    0
    ขอบคุณครับพี่หนุ่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้