ขอเชิญพี่ๆน้องๆชาวGymkhana มาร่วมสนุกกันในงาน Racing underground Gymkhana 09 วันอาทิตย์ท

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aong-race-shop, 13 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    ไปค้าบบบบบบ ไปพัฒนาสมอง อิๆๆ:D:D (ความจำสั้น)

2. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ไปกันครับ

3. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    nissan nv นี่ต้องลงรุ่นกระบะหรือเปล่าครับ

4. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ติดต่อมาเลยครับ

ลงได้ทั้งสองรุ่นครับ

5. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    อิอิอิอิ แล้วเคยได้ถ้วยมาบ้าง แต่ไม่ได้แข่งเลย 2 ปี ลงมือใหม่ได้ไหมคับ อิอิอิอิอิ

ล้อเล่นคับ ลุ้นรถก่อน ไม่รุ้จะเสร็จทันไหม ไส้แตกซะล่ะ อิอิอิ

6. pumpuy78

pumpuy78 New Member Lady Member

76
    2
    0
    น่าสนใจ..เจอกันค่ะ..หุหุ

7. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ดูน่าจะมาเยอะนะเนีย

8. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    มีของรางวัลอะไรบ้างครับ.........
    อันดับที่ 1
    อันดับที่2และ3
    มีกี่รางวัล...............มีเงินรางวัลหรือเปล่าครับ..............

9. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    มะรู้มะชี้ จาลงมือใหม่... หุหุ

10. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    งั้นลงรุ่นนี้ด้วยคนได้มิเนี่ย

11. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    มือใหม่ครับ :):):)

12. mochio

mochio New Member Member

72
    1
    0
    แถวบ้านเลย ฮ่าๆ

13. Aong-race-shop

671
    5
    18
    พี่บอลคร๊าบบบบ

ช่ายป่าวพี่จะลงมือใหม่
    เด๋วอ๋องจัดให้รวมกันเลย มือใหม่มีพี่ปอม พี่วา พี่ต้น รวมกับพี่ๆเลยดีกว่า
    แล้วตั้งชื่อรุ่นว่า รุ่นใหม่ไม่มีที่ติ ใหม่จริงๆจร้า

14. MIXMAN

MIXMAN New Member Member

89
    1
    0
    ไปเที่ยวกันนะครับ มีดริฟโชว์แล้วก็สตั๊นโชว์จาก KSR Thailand ด้วยครับ

15. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    อารายกานน แหม่ ไม่ได้เล่นมา 5 ปี แหน่ะ กลับมา ได้ถ้วยสองสามใบ เลื่อนขั้นเลยหรอ

อิอิ แจ๊สเกียร์ออโต้นะค๊าบบบ อิอิ

up up up

16. Aong-race-shop

671
    5
    18
    อัพๆๆๆๆๆไปกันเยอะนะ

ไปกันเยอะนะพี่ต้น ฝากชวนชาวCityManinมาด้วยนะพี่ต้น

17. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ทางผู้จัดได้เตรียมเต้นท์ ไว้กันแดดกันฝน สนับสนุนโดยโค้ก ครับ แล้วก็มีน้ำมาขายอ่ะ
    แล้วก็มีตำรวจมาอำนวยความ สะดวก จาก ส. น. สายไหมครับ ในบริเวณ เต็มที่นะ นอกสนามก็เบาๆกันหน่อยแล้วกันครับ 5555

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 09:59:51 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:59:35 ----------

ทางผู้จัดได้เตรียมเต้นท์ ไว้กันแดดกันฝน สนับสนุนโดยโค้ก ครับ แล้วก็มีน้ำมาขายอ่ะ
    แล้วก็มีตำรวจมาอำนวยความ สะดวก จาก ส. น. สายไหมครับ ในบริเวณ เต็มที่นะ นอกสนามก็เบาๆกันหน่อยแล้วกันครับ 5555

18. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    ไปด้วยคนค๊าบบ

19. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    เยี่ยมเลยครับ

20. pr101

pr101 New Member Member

39
    0
    0
    ไปร่วมสนุกด้วยคน

21. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    คึกคักดีจัง

22. Aong-race-shop

671
    5
    18
    คิคิ

พี่นุ๊ก ครับ ชวนชาวSunny มากันเยอะนะพี่

23. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    เตรียมชาว city ไปลุยแน่นอนคับ

ว่าแต่ อย่ตรงไหนเนี่ย วันนี้ไปดูมา หามะเจออ่า

24. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    จะพยายามชวนให้มาเยอะๆนะคร๊าบ:)

25. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ถ้าว่างไปด้วยครับ มือใหม่:D

26. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18

คุณพ่อมือใหม่ อิๆๆ:D:D

27. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    :D:D

28. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    ไปด้วยคน.........ผมลงมือใหม่ด้วยนะครับ

29. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อ่ะ ถูกกกกกกกกกกกก:D:D

30. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    น้านเอากันเข้าไปนะพี่:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้