ขับรถบนถนนเส้นไหนชวน "เครียด" ที่สุดครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย YuS_Za, 13 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    เห็นด้วยครับ เจอทุกวัน บ้านอยู่ซอยนี้ เหอๆ แถม รถพวกห่านี้ชอบออกแบบไม่มองอีก เกือบเสยมันหลายหนล่ะ

2. ^JaTuWiT^

^JaTuWiT^ New Member Member

25
    0
    0
    รัชวิภา มุ่งหน้าแยกประชานุกูล...ตอนเย็นๆ

คลัชแข็ง+แอร์ไม่เย็นไม่ต้องมาเลยย...

แถมเป็นทางขึ้นสะพานอีกกกก...:mad::mad:

3. DDLife

DDLife New Member Member

65
    3
    0
    ทางเดียวกันเลยครับ มือใหม่หัดขับอย่างผมนี่โคตรเครียดเลย เกียร์ธรรมดา พวงมาลัยพาวเย่อ แอร์น่ะเย็น แต่เจอรถติดๆทางชันๆนี่เหงื่อแตกได้อีก:D
    ถ้าเห็นว่าติดหนักๆนี่ผมวิ่งข้างล่างรอข้ามแยกเอา แบบว่าเสียวไหล555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้