เครื่อง1JZ-GTE +LPG หัวฉีดจะขายได้เท่าไร

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Poseidon, 13 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    อะครับไม่ติดแก๊สมันมะมีใครว่าหรอกนะครับ แต่อย่าบ่นว่าน้ำมันแพง
    หรือหารถอื่นมาใช้แทน รถแรงจอดบ้าน เหมือนพวก.......... นะครับ หุหุ

2. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ข้ามไปโดนฝั่ง สุวรรณภูมิ บ้างแล้ว 555+

3. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ขายได้ไวๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้