UP DATE R11 ข้าวโอ๊ตค่ะ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย oatakira, 13 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

อู่บางที่เค้าแก้ไขให้นะ...ถ้าทำออกมาแล้วไม่เหมือน...แล้วเราไม่พอใจอ่ะ...

แต่มันก็ต้องมองเห็นอย่างชัดเจนว่ามันไม่เหมือนสีเดิมเรา...

ไม่รู้ว่าอู่ที่ไปทำเค้ารับประกันสีไม่เหมือนด้วยรึปล่าว...

2. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    หวัดดีคร๊าบ...ท่านพี่อุ้ย..P11 สีเขี๊ยวเขียว XX8689 ขอรายงานตัวคร๊าบกระผม..มีรัยให้ประชาชนตาดำๆ รับใช้ยินดีนะครับ....:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้