ไปวิ่ง BRC กันอีกไหม

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย @ke, 22 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    เอาน้ำมันเครื่องไปด้วยนะ........ไว้เทราดสนาม.....:p :p

2. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    :eek: :eek: :eek:
    แต่ก้อใช้มิตซูแข่งจิมคาน่าหนิ
    แค่มิตซูมันพังก้อเลยกะเอาฮอนด้าไปลอง

3. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    วันนี้ได้โทรไปหาพี่ตู่มาแล้ว ให้ข้อมูลได้ดีมากครับ
    ขอบคุณมากครับ เจอกันวันงานครับ:) :)

4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อย่าร้อนตัวถ้าไม่ได้ทำ.......................:D :D

5. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    อย่าไปเชื่อเค้ามากนะ แกแก่แล้วเบลอๆอ่ะ ดูพิมพ์กระทู้ดิ ผิดๆ ถูกๆ :D :D

6. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
  7. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    :D :D :D

8. ae110setbo

ae110setbo New Member VIP

128
    4
    0
    หุหุอ่าไปอ่านมาคนกันเอง ใน ff ทั้งนั้น เบสไปหรือเปล่า 4 นี้จะได้ไปด้วย

โอ๋ พลีชีพ มิตซูเป็นอะไรหรือครับ

9. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    มิตซูเป็นยี่ห้อของรถยนต์ครับ
    อิอิล้อเล่น

เครื่องมันฮีตตลอดอะครับ
    เลยรื้อมาซ่อมใหม่

10. COROLLA BOY

507
    1
    0

ถ้าไม่ติดอะไร ก็คงไปแน่นอนอะ "เต้ย" แต่คงวิ่งได้ไม่เร็วเพราะ shock ab ยังไม่เสร็จ ใส่ของเดิมเมื่อสมัยก่อนเอาไปวิ่งก่อน แฮๆ:D ยางก็หมดด้วย แต่มันอยากวิ่งเพราะ @ke 101 จัด VDO "WRC" ดูทุกวันแล้วมันชักคันมืออะ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มกราคม 2007
  11. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    แล้วเจอกันครับ

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    แปลว่า ถ้าไปแล้วเจอกัน ถ้าไม่เจอแปลว่าไม่ไป ใช่ป่าวพี่ อิอิ :D :D

13. COROLLA BOY

507
    1
    0
    อาวๆ:eek: พี่ B เขย่าหิ้งอีกแล้ว แฮๆๆ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มกราคม 2007
  14. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    อยากไปด้วยครับ

พรุ่งนี้(วันอังคาร) ว่าจะโทรไปหาคุณตู่นะครับ จะถามเรื่องรายละเอียดการร่วมกิจกรรมครั้งนี้ครับ

ผมชื่อ หนู ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้