----- เรื่องด่วนมีงาน Honda ที่สนามพีระวันเสา - อาทิตย์นี้ใครต้องการไปลงชื่อได้เลยคับ -----

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย bookSI, 11 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    สนใจอยู่นะ ไม่รุรถออกจากอู่ได้ป่าวอะสิ

ไงใกล้ๆ เดี๋ยวโทรหาอีกทีนะบุ้ค:)

2. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ข่าวด่วนจากพี่เจตครับ ตอนนี้ quota ของ club เราเหลือให้วิ่งแค่ 4 คัน เนื่องจากมีคนลงสมัยเยอะมาก พี่น้องยังอยากวิ่งกันอยู่หรือเปล่าครับ ขอความเห็นด่วน เพราะต้องตอบกลับพี่เจตในวันนี้

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ถ้า ลงกันไม่หมด ผมก็ขอไปเชียพี่ๆเอาแทน ครับ
    เพราะ ไม่อยากวิ่งกับคนอื่นกลัวเขาจะ เห็นผมเป็น ตัวถ่วง 555 มือใหม่

อยากขับหาประสบการณ์กับเพื่อนๆมากกว่า

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    งานนี้ cancel ครับ พี่น้อง

5. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    Cancle ด้วยคร้าบ งานเข้าครับ หม้อน้ำตัน

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สรุป งานนี้ งดนะครับ เพราะมันกะชั้นชิดเกิน+อาทิตย์หน้ามีวีเทคปาร์ตี้ครับ

7. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    คงได้ข้อสรุปกันแล้วนะครับ ว่าคงต้องยกเลิกไปก่อนในสนามนี้

มันด่วนมากจนตั้งตัวไม่ทัน

เรื่องมันเริ่มมาจาก ทางผู้จัดการแข่งขัน อยากให้มี Club ที่ใช้รถ
    HONDA ได้มีการเข้าร่วมแข่ง ไปกับ รุ่น Club Race โดยจะมอบถ้วยรางวัล
    ให้ เฉพาะ Club นั้นๆที่เข้าร่วมแข่งขัน โดยไม่นับผลการแข่งขันในภาพรวมกับ
    รถคันอื่น..........ในรุ่น Club race จะมีรถอยู่หลายรุ่น ตั้งแต่ เครื่อง 2000
    ไปจนถึง เครื่องเดิม รุ่น Jazz พวกนี้เค้าจะมีถ้วยรางวัลแยกกันต่างหาก

แต่ในปีนี้ อยากเพิ่มถ้วยให้กับ Honda Club อีก 1 ถ้วย ทางผู้จัดก็เลยมาปรึกษา
    ทางผมว่า มี Club ไหนสนใจหรือปล่าว โดยมีแข่ง 2 วัน ครั้งแรกต้องการ รถ 10 คัน ต่อมาอีกวัน แจ้งมาว่า อย่างน้อยสุด 7 คัน จนมาอีกวัน เค้าก็มา ขอโทษผมที่ติดต่อ ClubSi ให้อยู่ ว่าคงได้ประมาณ 4 คันแล้ว เพราะ มีรถมาสมัครในรุ่นนี้
    จำนวนมากมาก.......ทำให้พื้นที่จำนวนรถให้กับ Club น้อยลง

ผมก็เห็นแล้วว่า ClubSi น่าจะยกเลิกการวิ่งครั้งนี้ไปก่อนดีกว่า มัน ด่วนมาก จนเตรียม ตัวไม่ทัน และบ้างท่านอาจจะไม่มีประสพการณ์การวิ่งที่สนามพีระมากนักอาจจะเกิดอันตรายได้ เรานะระวังตัว แต่คันอื่นเค้านะมันอาจจะทำให้เราเสียหายได้...............มีโอกาสต้องลองกันดูบ้างนะครับ

8. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    รับทราบคับพี่

9. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ขอบคุณสำหรับ ขอเสนอกิจกรรมดีๆ ครับพี่

10. thananonn

1,973
    34
    0
    รอครั้งหน้าก็ได้ครับ ไม่คิดมาก :D

11. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    คราวหน้าไปวิ่งแก่งกระจานกันเลย

12. thananonn

1,973
    34
    0
    สนามน่าวิ่งกว่า พีระ ป่าว เห็น ใหญ่ๆดี น่าจะเจ๋งกว่า :cool:

13. Tuned by Tommy

766
    29
    0
    สนามเต็มรูปแบบยาว 2.9 km. ครับ ยาวที่สุดในบ้านเรา มี 20 กว่าโค้ง มีทั้งเนินทั้งแอ่ง ขับมันส์แน่ครับแบงค์ :D

14. thananonn

1,973
    34
    0
    แบบนี้ ต้องหาประสบการณ์กันหน่อยแล้วครับ พี่น้อง SI :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้