ใครทราบรายละเอียดงานแข่ง วันเสาร์นี้ที่คลอง5 ขอข้อมูลหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย vv, 11 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vv

vv New Member Member

58
    0
    0
    มีเพื่อนๆคนไหนที่รู้รายละเอียด งานแข่งวันเสาร์ ที่16/5/52ขอข้อมูลหน่อยครับ

ได้ข่าวว่ามีเงินรางวัล20,000บาทด้วย แต่ไม่รู้ว่าจริง หรือ เท็จ

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    น่าจะจิง แต่เรื่องเงินรางวัล ยังไม่ทราบแน่ชัดอ่ะค่ะ

แต่งาน มีจิงๆ รุ่นกระบะ คงวิ่งรวม อะค่ะ

3. vv

58
    0
    0
    ขอบคุณคับ

ที่ว่าวิ่งรวมอะคับ รวมเครื่องทุกระบบแข่งรุ่นเดียวกันรึเปล่าคับ

4. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เหนพี่ๆที่งาน เค้าบอกว่า รวมทุกอย่างเลยอะค่ะ คอมมอนเรล ปั้มดิบ

ไม่รู้ว่าช่ายรึป่าว

เพราะ จิงๆ งานนี้เปนงานของพี่บัง กะ อาจารย์ เต้ย แล้ว วันนั้น

มีรถเก๋ง ลงแข่งกันด้วย ไม่รู้ว่า กระบะ เค้าจะรวม หรือ จะแยก รึป่าวอะค่ะ

เด๋ว ไปสืบหาข้อมูลอีกที อิอิ

5. BIRDBIRD111

BIRDBIRD111 New Member Member

78
    1
    0
    ใครรู้ละเอียดบ้างช่วยบอกหน่อยครับ

6. Bay-Dmax98

Bay-Dmax98 New Member Member

33
    1
    0
    ถึงวันก้อไปแข่งเลยครับ

เอาใจช่วยครับ สู้ๆ ครับ

7. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    วันนี้ ตงมีข้อมูลชัดเจนครับ

จะลองถามให้ชัดๆอีกครั้งนะครับ

แว่วๆมา 3 รุ่น ไดเร็ค สเวิล คอมมอนเรล ครับ

เดี๋ยวจะแจ้งอีกครั้งนะครับ รู้สึกจะเป็นงานประมาณ แนวๆจัดอันดับ ของเขาประมาณนั้นน่ะครับ

8. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    รายละเอียด งานวันเสาร์ที่ 16 มาแร้วค่ะ

งาน SUPER CUP THAILAND RECORD ค่ะ

9. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ต่อค่ะ

10. vv

58
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับ

11. vv

58
    0
    0
    มีใครไปแข่งที่คลอง5มั่งครับ

มีเงินรางวัลรวม20,000นะครับ...มีเฮ..อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้